ప్రకటన
Antony Evans Walsall జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: ఇంగ్లాండ్, వయస్సు: 28, ఎత్తు: 186 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €400వే. 2026-2027: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Walsall vs Port Vale (19 సెప్టెంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €600వే (26, డిసెం 2023)
Walsall: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Walsall జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Antony Evans 143 నిమిషాలు ఆడారు, 3 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Walsall: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Huddersfield Town: మ్యాచ్లు 46, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 9
Bristol Rovers: మ్యాచ్లు 141, గోల్స్ 26, అసిస్ట్లు 25
Crewe Alexandra: మ్యాచ్లు 14, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Paderborn 07: మ్యాచ్లు 9, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
Everton U21: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Walsall, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Antony Evans – వయసు: 28 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 23 సెప్టెంబర్, 1998.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Antony Evans – క్లబ్: Walsall.
Antony Evans – ఎత్తు: 186 సెం.మీ.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Huddersfield Town | వయసు 27 | €400వే | |
| Huddersfield Town | వయసు 27 | €500వే | |
| Huddersfield Town | వయసు 26 | €600వే | |
| Huddersfield Town | వయసు 26 | €600వే | |
| Bristol Rovers | వయసు 25 | €600వే | |
| Bristol Rovers | వయసు 25 | €600వే | |
| Bristol Rovers | వయసు 24 | €500వే | |
| Bristol Rovers | వయసు 24 | €450వే | |
| Bristol Rovers | వయసు 23 | €400వే | |
| Crewe Alexandra | వయసు 22 | €300వే | |
| Paderborn 07 | వయసు 21 | €350వే | |
| Paderborn 07 | వయసు 21 | €400వే |
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: ఇంగ్లాండ్.
మార్కెట్ విలువ: €400వే.
2026-2027 సీజన్లో Antony Evans: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 3 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Antony Evans: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 3 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 143. సగటు రేటింగ్: 6.4.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | లీగ్ టూ | Walsall | 3 | 143 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2025-2026 | లీగ్ వన్ | Huddersfield Town | 8 | 234 | 0 | 2 | 6.4 |
| EFL ట్రోఫీ | Huddersfield Town | 1 | 17 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2024-2025 | లీగ్ వన్ | Huddersfield Town | 34 | 1,952 | 2 | 6 | 6.6 |
| EFL ట్రోఫీ | Huddersfield Town | 2 | 93 | 0 | 0 | 6.6 | |
| EFL కప్ | Huddersfield Town | 1 | 85 | 0 | 1 | 6.4 | |
| 2023-2024 | లీగ్ వన్ |
| Bristol Rovers |
| 43 |
| 3,385 |
| 6 |
| 6 |
| 6.7 |
| FA కప్ | Bristol Rovers | 4 | 360 | 2 | 2 | 7.1 |
| EFL ట్రోఫీ | Bristol Rovers | 4 | 226 | 2 | 0 | 7.5 |
| EFL కప్ | Bristol Rovers | 1 | 25 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | లీగ్ వన్ | Bristol Rovers | 43 | 2,864 | 5 | 3 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL ట్రోఫీ | Bristol Rovers | 4 | 231 | 0 | 0 | 6.9 | |
| FA కప్ | Bristol Rovers | 2 | 125 | 0 | 0 | 6.9 | |
| EFL కప్ | Bristol Rovers | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2021-2022 | లీగ్ టూ | Bristol Rovers | 35 | 2,855 | 10 | 12 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Bristol Rovers | 4 | 367 | 1 | 2 | 6.8 |
| 2020-2021 | లీగ్ వన్ | Crewe Alexandra | 14 | 640 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2. బుండెస్లిగా | Paderborn 07 | 1 | 2 | 0 | 0 | 6.8 | |
| DFB పోకల్ | Paderborn 07 | 1 | 9 | 0 | 1 | 7.7 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Paderborn 07 | 1 | 25 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2019-2020 | బుండెస్లిగా | Paderborn 07 | 6 | 153 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL ట్రోఫీ | Everton U21 | 2 | 165 | 1 | 0 | 7.3 |
| 2018-2019 | లీగ్ వన్ | Blackpool | 5 | 210 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|