ప్రకటన
Arda Güler Real Madrid జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: తుర్కియె, వయస్సు: 21, ఎత్తు: 176 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €100మి. 2026-2027: మ్యాచ్లు 16, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 5. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Racing Santander vs Real Madrid (1 నవంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:

నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €100మి (4, అక్టో 2026)
Real Madrid: మ్యాచ్లు 11, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 3
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Real Madrid జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Arda Güler 660 నిమిషాలు ఆడారు, 9 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Real Madrid: మ్యాచ్లు 131, గోల్స్ 21, అసిస్ట్లు 31
Fenerbahçe: మ్యాచ్లు 54, గోల్స్ 10, అసిస్ట్లు 9
సంబంధిత పేజీలు: Real Madrid, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Arda Güler – వయసు: 21 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 25 ఫిబ్రవరి, 2005.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Arda Güler – క్లబ్: Real Madrid.
Arda Güler – ఎత్తు: 176 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: తుర్కియె.
మార్కెట్ విలువ: €100మి.
2026-2027 సీజన్లో Arda Güler: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 16 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 5 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Real Madrid | వయసు 21 | €100మి | |
| Real Madrid | వయసు 21 | €90మి | |
| Real Madrid | వయసు 20 | €90మి | |
| Real Madrid | వయసు 20 | €60మి | |
| Real Madrid | వయసు 20 | €45మి | |
| Real Madrid | వయసు 19 | €45మి | |
| Real Madrid | వయసు 19 | €45మి | |
| Real Madrid | వయసు 19 | €30మి | |
| Real Madrid | వయసు 18 | €15మి | |
| Fenerbahçe | వయసు 18 | €15మి | |
| Fenerbahçe | వయసు 18 | €11మి | |
| Fenerbahçe | వయసు 17 | €10మి | |
| Fenerbahçe | వయసు 17 | €9మి | |
| Fenerbahçe | వయసు 17 | €6మి | |
| Fenerbahçe | వయసు 17 | €2.2మి | |
| Fenerbahçe | వయసు 16 | €750వే | |
| Fenerbahçe | వయసు 16 | €650వే | |
| Fenerbahçe | వయసు 16 | €100వే |
2026-2027 సీజన్లో Arda Güler: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 16 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 5 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 1,039.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | లాలిగా | Real Madrid | 11 | 660 | 2 | 3 | 7.3 |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Real Madrid | 2 | 109 | 1 | 2 | 7.6 | |
| నేషన్స్ లీగ్ | టర్కీజాతీయ జట్టు | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2026 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Real Madrid | 4 | 267 | 0 | 1 | 7.2 |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | టర్కీజాతీయ జట్టు | 7 | 573 | 1 | 4 | 7.3 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | టర్కీజాతీయ జట్టు | 3 | 270 | 1 | 0 | 7.5 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు |
| టర్కీజాతీయ జట్టు |
| 1 |
| 62 |
| 0 |
| 1 |
| 7.7 |
| 2025-2026 | లాలిగా | Real Madrid | 33 | 2,026 | 4 | 9 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Real Madrid | 14 | 1,030 | 2 | 4 | 7.2 | |
| కోపా డెల్ రే | Real Madrid | 2 | 167 | 0 | 1 | 7.5 | |
| స్పెయిన్ సూపర్కోపా | Real Madrid | 2 | 31 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024-2025 | లాలిగా | Real Madrid | 28 | 1,247 | 3 | 4 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Real Madrid | 7 | 142 | 0 | 0 | 6.5 | |
| క్లబ్ ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | Real Madrid | 6 | 423 | 1 | 2 | 7.3 | |
| కోపా డెల్ రే | Real Madrid | 6 | 380 | 2 | 4 | 7.3 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Real Madrid | 2 | 135 | 0 | 1 | 7.0 | |
| ఇంటర్కాంటినెంటల్ కప్ | Real Madrid | 1 | 2 | 0 | 0 | 6.8 | |
| సూపర్ కప్ | Real Madrid | 1 | 2 | 0 | 0 | 6.4 | |
| నేషన్స్ లీగ్ | టర్కీజాతీయ జట్టు | 7 | 591 | 2 | 1 | 7.4 |
| 2024 | స్పెయిన్ సూపర్కోపా | Real Madrid | 1 | 8 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరో | టర్కీజాతీయ జట్టు | 7 | 442 | 2 | 2 | 7.4 |
| 2023-2024 | లాలిగా | Real Madrid | 10 | 373 | 6 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కోపా డెల్ రే | Real Madrid | 1 | 59 | 0 | 0 | 6.8 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | టర్కీజాతీయ జట్టు | 3 | 152 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2022-2023 | సూపర్ లిగ్ | Fenerbahçe | 20 | 904 | 4 | 3 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | Fenerbahçe | 9 | 340 | 1 | 1 | 6.8 | |
| టర్కీ కప్ | Fenerbahçe | 5 | 285 | 1 | 1 | 7.7 | |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Fenerbahçe | 1 | 18 | 0 | 0 | – | |
| యూరో క్వాలిఫయింగ్ | టర్కీజాతీయ జట్టు | 1 | 23 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022 | అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | టర్కీజాతీయ జట్టు | 1 | 22 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2021-2022 | సూపర్ లిగ్ | Fenerbahçe | 12 | 286 | 3 | 3 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Fenerbahçe | 3 | 113 | 1 | 0 | – | |
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Fenerbahçe | 2 | 48 | 0 | 1 | 7.0 | |
| యూరోపా లీగ్ | Fenerbahçe | 2 | 40 | 0 | 0 | – |