ప్రకటన
Arttu Hoskonen Lyngby జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: ఫిన్లాండ్, వయస్సు: 29, ఎత్తు: 190 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €200వే. 2026-2027: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Lyngby vs Randers (30 అక్టోబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €800వే (5, అక్టో 2023)
Lyngby: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Lyngby జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Arttu Hoskonen 3 నిమిషాలు ఆడారు, 0 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Lyngby: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Stockport County: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Cracovia Krakow: మ్యాచ్లు 51, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
HJK Helsinki: మ్యాచ్లు 20, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Inter Turku: మ్యాచ్లు 27, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Lyngby, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Arttu Hoskonen – వయసు: 29 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 16 ఏప్రిల్, 1997.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Arttu Hoskonen – క్లబ్: Lyngby.
Arttu Hoskonen – ఎత్తు: 190 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Stockport County | వయసు 29 | €200వే | |
| Stockport County | వయసు 28 | €250వే | |
| Cracovia Krakow | వయసు 28 | €300వే | |
| Cracovia Krakow | వయసు 27 | €400వే | |
| Cracovia Krakow | వయసు 27 | €400వే | |
| Cracovia Krakow | వయసు 26 | €500వే | |
| Cracovia Krakow | వయసు 26 | €600వే | |
| Cracovia Krakow | వయసు 26 | €800వే | |
| Cracovia Krakow | వయసు 26 | €600వే | |
| HJK Helsinki | వయసు 25 | €400వే | |
| HJK Helsinki | వయసు 25 | €350వే | |
| HJK Helsinki | వయసు 24 | €300వే | |
| Inter Turku | వయసు 24 | €300వే | |
| Inter Turku | వయసు 24 | €400వే | |
| Inter Turku | వయసు 23 | €250వే | |
| Inter Turku | వయసు 23 | €150వే | |
| Inter Turku | వయసు 23 | €100వే | |
| Inter Turku | వయసు 22 | €100వే | |
| Inter Turku | వయసు 22 | €100వే | |
| Inter Turku | వయసు 21 | €100వే | |
| Inter Turku | వయసు 21 | €100వే | |
| Inter Turku | వయసు 21 | €50వే | |
| Inter Turku | వయసు 20 | €50వే | |
| Inter Turku | వయసు 20 | €50వే | |
| Inter Turku | వయసు 19 | €100వే | |
| Inter Turku | వయసు 19 | €100వే | |
| Inter Turku | వయసు 19 | €50వే |
జాతీయత: ఫిన్లాండ్.
మార్కెట్ విలువ: €200వే.
2026-2027 సీజన్లో Arttu Hoskonen: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 2 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Arttu Hoskonen: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 2 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 48.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | డానిష్ సూపర్లిగా | Lyngby | 1 | 3 | 0 | 0 | 6.3 |
| EFL ట్రోఫీ | Stockport County | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2026 | ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | ఫిన్లాండ్జాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2024-2025 | ఎక్స్ట్రాక్లాసా | Cracovia Krakow | 13 | 977 | 0 | 0 | 6.7 |
| నేషన్స్ లీగ్ | ఫిన్లాండ్జాతీయ జట్టు | 6 | 540 | 1 | 0 | 6.8 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | ఫిన్లాండ్జాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024 | యూరో | ఫిన్లాండ్జాతీయ జట్టు | 6 | 540 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2023-2024 | ఎక్స్ట్రాక్లాసా | Cracovia Krakow | 26 | 2,152 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| పోలాండ్ కప్ | Cracovia Krakow | 1 | 6 | 0 | 0 | – | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | ఫిన్లాండ్జాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2022-2023 | ఎక్స్ట్రాక్లాసా | Cracovia Krakow | 11 | 775 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | HJK Helsinki | 9 | 763 | 0 | 0 | 6.4 | |
| వెయికాస్లిగా | HJK Helsinki | 3 | 124 | 0 | 0 | – | |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | HJK Helsinki | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.5 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | ఫిన్లాండ్జాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022 | అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | ఫిన్లాండ్జాతీయ జట్టు | 2 | 104 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2021-2022 | వెయికాస్లిగా | HJK Helsinki | 4 | 150 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | HJK Helsinki | 2 | 210 | 0 | 0 | – | |
| వెయికాస్లిగా | Inter Turku | 3 | 229 | 0 | 0 | – | |
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Inter Turku | 2 | 172 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | వెయికాస్లిగా | Inter Turku | 8 | 409 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఫిన్నిష్ కప్ | Inter Turku | 1 | 44 | 0 | 0 | – | |
| యూరోపా లీగ్ | Inter Turku | 1 | 120 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | వెయికాస్లిగా | Inter Turku | 6 | 240 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఫిన్నిష్ కప్ | Inter Turku | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| యూరోపా లీగ్ | Inter Turku | 1 | 70 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | వెయికాస్లిగా | Inter Turku | 3 | 77 | 0 | 0 | – |
|---|