ప్రకటన
స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: నార్వే, వయస్సు: 31, ఎత్తు: 173 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €900వే. 2026-2027: మ్యాచ్లు 16, గోల్స్ 5, అసిస్ట్లు 2. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Aarhus Fremad vs Copenhagen (29 అక్టోబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
అత్యధికం: €7మి (29, మే 2022)
København: మ్యాచ్లు 89, గోల్స్ 5, అసిస్ట్లు 4
Stade Rennais: మ్యాచ్లు 73, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 6
Nimes: మ్యాచ్లు 26, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 3
Rosenborg: మ్యాచ్లు 105, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 10
Stabaek: మ్యాచ్లు 56, గోల్స్ 5, అసిస్ట్లు 7
సంబంధిత పేజీలు: ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Birger Meling – వయసు: 31 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 17 డిసెంబర్, 1994.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Birger Meling – ఎత్తు: 173 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: నార్వే.
మార్కెట్ విలువ: €900వే.
2026-2027 సీజన్లో Birger Meling: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 16 మ్యాచ్లు, 5 గోల్స్, 2 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Copenhagen | వయసు 31 | €900వే | |
| Copenhagen | వయసు 30 | €1.5మి | |
| Copenhagen | వయసు 30 | €2.5మి | |
| Copenhagen | వయసు 29 | €3.5మి | |
| Copenhagen | వయసు 29 | €3.5మి | |
| Copenhagen | వయసు 29 | €4మి | |
| Rennes | వయసు 28 | €5మి | |
| Rennes | వయసు 28 | €5మి | |
| Rennes | వయసు 27 | €6మి | |
| Rennes | వయసు 27 | €7మి | |
| Rennes | వయసు 26 | €6మి | |
| Rennes | వయసు 26 | €5మి | |
| Nimes | వయసు 26 | €3.5మి | |
| Nimes | వయసు 26 | €3మి | |
| Nimes | వయసు 25 | €2మి | |
| Rosenborg | వయసు 25 | €1.2మి | |
| Rosenborg | వయసు 25 | €1.5మి | |
| Rosenborg | వయసు 24 | €1.5మి | |
| Rosenborg | వయసు 23 | €1.2మి | |
| Rosenborg | వయసు 23 | €1మి | |
| Stabaek | వయసు 22 | €1మి | |
| Stabaek | వయసు 21 | €700వే | |
| Stabaek | వయసు 20 | €500వే | |
| Stabaek | వయసు 19 | €100వే |
2026-2027 సీజన్లో Birger Meling: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 16 మ్యాచ్లు, 5 గోల్స్, 2 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 875. సగటు రేటింగ్: 6.9.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | డానిష్ సూపర్లిగా | København | 10 | 450 | 5 | 1 | 7.0 |
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | København | 5 | 360 | 0 | 1 | 7.0 | |
| డానిష్ కప్ | København | 1 | 65 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2025-2026 | డానిష్ సూపర్లిగా | København | 16 | 821 | 0 | 1 | 6.4 |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | København | 7 | 387 | 0 | 0 | 6.6 | |
| డానిష్ కప్ | København | 5 | 281 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2024-2025 | డానిష్ సూపర్లిగా |
| 12 |
| 564 |
| 0 |
| 0 |
| 6.9 |
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | København | 8 | 544 | 0 | 0 | 7.1 |
| డానిష్ కప్ | København | 1 | 5 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2024 | యూరో | నార్వేజాతీయ జట్టు | 5 | 450 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2023-2024 | డానిష్ సూపర్లిగా | København | 19 | 1,042 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | København | 5 | 372 | 0 | 1 | 6.6 | |
| లీగ్ 1 | Stade Rennais | 1 | 16 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022-2023 | లీగ్ 1 | Stade Rennais | 27 | 1,198 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | Stade Rennais | 7 | 445 | 0 | 0 | 6.8 | |
| కూప్ డి ఫ్రాన్స్ | Stade Rennais | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.7 | |
| నేషన్స్ లీగ్ | నార్వేజాతీయ జట్టు | 3 | 254 | 0 | 0 | 6.5 | |
| యూరో క్వాలిఫయింగ్ | నార్వేజాతీయ జట్టు | 1 | 74 | 0 | 0 | 6.4 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | నార్వేజాతీయ జట్టు | 1 | 24 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2022 | ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | నార్వేజాతీయ జట్టు | 5 | 450 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | నార్వేజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2021-2022 | లీగ్ 1 | Stade Rennais | 31 | 1,826 | 0 | 4 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Stade Rennais | 6 | 272 | 0 | 1 | 6.5 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | నార్వేజాతీయ జట్టు | 4 | 315 | 0 | 2 | 7.0 | |
| నేషన్స్ లీగ్ | నార్వేజాతీయ జట్టు | 2 | 163 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2020-2021 | లీగ్ 1 | Nimes | 26 | 2,329 | 2 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| నేషన్స్ లీగ్ | నార్వేజాతీయ జట్టు | 3 | 193 | 0 | 1 | 7.5 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | నార్వేజాతీయ జట్టు | 2 | 160 | 0 | 0 | 7.2 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | నార్వేజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020 | ఎలైట్సెరియన్ | Rosenborg | 3 | 162 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | యూరోపా లీగ్ | Rosenborg | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Rosenborg | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ఎలైట్సెరియన్ | Rosenborg | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 | |
| యూరో | నార్వేజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2019 | ఎలైట్సెరియన్ | Rosenborg | 26 | 2,340 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2018-2019 | యూరోపా లీగ్ | Rosenborg | 8 | 720 | 0 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Rosenborg | 4 | 360 | 1 | 0 | 6.5 | |
| ఎలైట్సెరియన్ | Rosenborg | 2 | 90 | 0 | 0 | 7.8 | |
| నార్వే కప్ | Rosenborg | 1 | 4 | 0 | 0 | – | |
| నేషన్స్ లీగ్ | నార్వేజాతీయ జట్టు | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2018 | ఎలైట్సెరియన్ | Rosenborg | 25 | 2,205 | 1 | 6 | 7.2 |
|---|
| 2017-2018 | ఎలైట్సెరియన్ | Rosenborg | 2 | 90 | 0 | 0 | 7.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | Rosenborg | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2017 | ఎలైట్సెరియన్ | Rosenborg | 19 | 1,597 | 0 | 1 | 7.0 |
|---|
| 2016-2017 | ఎలైట్సెరియన్ | Rosenborg | 1 | 0 | 0 | 0 | 7.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఎలైట్సెరియన్ | Stabaek | 8 | 720 | 0 | 1 | 7.6 |
| 2016 | ఎలైట్సెరియన్ | Stabaek | 9 | 809 | 3 | 1 | 6.9 |
|---|
| 2015-2016 | ఎలైట్సెరియన్ | Stabaek | 19 | 1,544 | 1 | 2 | 6.8 |
|---|
| 2015 | ఎలైట్సెరియన్ | Stabaek | 4 | 338 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2014-2015 | ఎలైట్సెరియన్ | Stabaek | 16 | 1,291 | 1 | 3 | 6.1 |
|---|