నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
అత్యధికం: €300వే (3, డిసెం 2023)
చివరి అప్డేట్:
Brian Andrada Gimnasia Mendoza జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: ఫార్వర్డ్, జాతీయత: అర్జెంటీనా, వయస్సు: 29, ఎత్తు: 167 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €150వే. 2026 సీజన్లో Brian Andrada: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 10 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Brian Andrada చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Gimnasia y Esgrima de Mendoza vs Deportivo Riestra; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 45 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 19 సెప్టెంబర్, 2026.
Gimnasia y Esgrima de Mendoza: మ్యాచ్లు 9, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Gimnasia y Esgrima de Mendoza జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Brian Andrada 318 నిమిషాలు ఆడారు, 4 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Gimnasia y Esgrima de Mendoza: మ్యాచ్లు 76, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 1
Club Sportivo Trinidense: మ్యాచ్లు 32, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
San Martin Tucuman: మ్యాచ్లు 53, గోల్స్ 4, అసిస్ట్లు 0
Gimnasia La Plata: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
సంబంధిత పేజీలు: Gimnasia Mendoza, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Gimnasia Mendoza | వయసు 28 | €150వే | |
| Gimnasia Mendoza | వయసు 28 | €200వే | |
| Gimnasia Mendoza | వయసు 27 | €225వే | |
| Trinidense | వయసు 27 | €200వే | |
| Trinidense | వయసు 26 | €250వే | |
| San Martin Tucuman | వయసు 26 | €300వే | |
| San Martin Tucuman | వయసు 26 | €250వే | |
| San Martin Tucuman | వయసు 25 | €150వే | |
| San Martin Tucuman | వయసు 25 | €100వే | |
| Gimnasia Mendoza | వయసు 24 | €75వే | |
| Gimnasia Mendoza | వయసు 23 | €75వే | |
| Gimnasia Mendoza | వయసు 22 | €50వే | |
| Gimnasia Mendoza | వయసు 21 | €50వే | |
| Gimnasia y Esgrima de Jujuy II | వయసు 19 | €100వే | |
| Gimnasia y Esgrima de Jujuy II | వయసు 18 | €100వే | |
| Gimnasia y Esgrima de Jujuy II | వయసు 18 | €50వే |
Brian Andrada – వయసు: 29 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 22 జూన్, 1997.
పొజిషన్: ఫార్వర్డ్.
Brian Andrada – క్లబ్: Gimnasia Mendoza.
Brian Andrada – ఎత్తు: 167 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: అర్జెంటీనా.
మార్కెట్ విలువ: €150వే.
2026 సీజన్లో Brian Andrada: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 10 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Brian Andrada: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 10 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 403. సగటు రేటింగ్: 6.5.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Gimnasia y Esgrima de Mendoza | 9 | 318 | 0 | 0 | 6.5 |
| Copa Argentina | Gimnasia y Esgrima de Mendoza | 1 | 85 | 0 | 0 | – | |
| 2025-2026 | ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | Gimnasia y Esgrima de Mendoza | 1 | 45 | 0 | 0 | – |
| 2025 | ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | Gimnasia y Esgrima de Mendoza | 27 | 1,366 | 1 | 1 | 6.4 |
| Copa Argentina | Gimnasia y Esgrima de Mendoza | 1 | 59 | 0 | 0 | – | |
| 2024-2025 | Copa Argentina | Gimnasia y Esgrima de Mendoza |
| 1 |
| 82 |
| 0 |
| 0 |
| 6.0 |
| ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | Gimnasia y Esgrima de Mendoza | 1 | 62 | 0 | 0 | – |
| పరాగ్వే ప్రిమీరా డివిజన్ | Club Sportivo Trinidense | 6 | 272 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2024 | పరాగ్వే ప్రిమీరా డివిజన్ | Club Sportivo Trinidense | 13 | 641 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Club Sportivo Trinidense | 4 | 257 | 1 | 0 | 6.2 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Club Sportivo Trinidense | 3 | 66 | 0 | 1 | 6.6 |
| 2023-2024 | పరాగ్వే ప్రిమీరా డివిజన్ | Club Sportivo Trinidense | 5 | 271 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Club Sportivo Trinidense | 1 | 35 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | San Martin Tucuman | 9 | 569 | 0 | 0 | – |
| 2023 | ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | San Martin Tucuman | 9 | 640 | 2 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa Argentina | San Martin Tucuman | 1 | 33 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2022-2023 | ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | San Martin Tucuman | 20 | 1,288 | 2 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa Argentina | San Martin Tucuman | 1 | 82 | 0 | 0 | – |
| 2022 | ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | San Martin Tucuman | 8 | 372 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | Gimnasia y Esgrima de Mendoza | 6 | 340 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | San Martin Tucuman | 5 | 75 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | Gimnasia y Esgrima de Mendoza | 8 | 434 | 0 | 0 | – |
| 2021 | ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | Gimnasia y Esgrima de Mendoza | 10 | 450 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2020-2021 | ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | Gimnasia y Esgrima de Mendoza | 10 | 280 | 1 | 0 | – |
|---|
| 2019 | Copa Argentina | Gimnasia y Esgrima de Mendoza | 1 | 5 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2016 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Gimnasia La Plata | 1 | 4 | 0 | 1 | – |
|---|
| 2015 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Gimnasia La Plata | 1 | 5 | 0 | 0 | – |
|---|