ప్రకటన
Bryce Duke Wellington Phoenix జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: యునైటెడ్ స్టేట్స్, వయస్సు: 25, ఎత్తు: 170 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €800వే. 2026-2027: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Newcastle Jets vs Wellington Phoenix (31 అక్టోబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €2.5మి (21, ఆగ 2023)
Wellington Phoenix: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Wellington Phoenix జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Bryce Duke 259 నిమిషాలు ఆడారు, 3 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Wellington Phoenix: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
San Diego: మ్యాచ్లు 4, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
Portland Timbers: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Montreal Impact: మ్యాచ్లు 91, గోల్స్ 7, అసిస్ట్లు 8
Inter Miami: మ్యాచ్లు 40, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 5
Los Angeles: మ్యాచ్లు 28, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Wellington Phoenix, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Bryce Duke – వయసు: 25 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 28 ఫిబ్రవరి, 2001.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Bryce Duke – క్లబ్: Wellington Phoenix.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Wellington Phoenix | వయసు 25 | €800వే | |
| San Diego | వయసు 25 | €1.2మి | |
| Montreal Impact | వయసు 24 | €1.5మి | |
| Montreal Impact | వయసు 24 | €2మి | |
| Montreal Impact | వయసు 23 | €2.5మి | |
| Montreal Impact | వయసు 23 | €2.5మి | |
| Montreal Impact | వయసు 22 | €2.5మి | |
| Montreal Impact | వయసు 22 | €2.5మి | |
| Inter Miami | వయసు 21 | €1.8మి | |
| Inter Miami | వయసు 21 | €400వే | |
| Los Angeles | వయసు 20 | €300వే | |
| Los Angeles | వయసు 20 | €300వే | |
| Los Angeles | వయసు 19 | €300వే | |
| Los Angeles | వయసు 19 | €100వే | |
| Los Angeles | వయసు 18 | €50వే |
Bryce Duke – ఎత్తు: 170 సెం.మీ.
జాతీయత: యునైటెడ్ స్టేట్స్.
మార్కెట్ విలువ: €800వే.
2026-2027 సీజన్లో Bryce Duke: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 3 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Bryce Duke: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 3 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 259. సగటు రేటింగ్: 6.9.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | A-లీగ్ | Wellington Phoenix | 3 | 259 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2026 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | San Diego | 3 | 22 | 0 | 0 | 6.4 |
| లీగ్స్ కప్ | San Diego | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.0 | |
| మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Portland Timbers | 1 | 9 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2025-2026 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Montreal Impact | 2 | 66 | 0 | 0 | 5.4 |
| కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Montreal Impact | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.0 | |
| లీగ్స్ కప్ | Montreal Impact |
| 1 |
| 45 |
| 0 |
| 0 |
| 6.1 |
| 2025 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Montreal Impact | 12 | 413 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2024-2025 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Montreal Impact | 6 | 332 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లీగ్స్ కప్ | Montreal Impact | 1 | 11 | 0 | 0 | 6.3 | |
| కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ | Montreal Impact | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2024 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Montreal Impact | 29 | 1,928 | 3 | 4 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లీగ్స్ కప్ | Montreal Impact | 2 | 81 | 0 | 0 | 5.7 | |
| కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ | Montreal Impact | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.6 |
| 2023-2024 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Montreal Impact | 5 | 287 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లీగ్స్ కప్ | Montreal Impact | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.5 | |
| కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ | Montreal Impact | 1 | 45 | 1 | 0 | 8.2 |
| 2023 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Montreal Impact | 17 | 938 | 1 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ | Montreal Impact | 1 | 72 | 0 | 0 | 7.2 | |
| మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Inter Miami | 4 | 230 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2022-2023 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Montreal Impact | 7 | 458 | 1 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లీగ్స్ కప్ | Montreal Impact | 2 | 157 | 1 | 0 | 6.6 | |
| కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ | Montreal Impact | 1 | 7 | 0 | 0 | 6.0 | |
| మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Inter Miami | 8 | 464 | 0 | 1 | 6.4 |
| 2022 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Inter Miami | 19 | 965 | 1 | 2 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అమెరికా ఓపెన్ కప్ | Inter Miami | 1 | 29 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2021-2022 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Inter Miami | 5 | 265 | 0 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అమెరికా ఓపెన్ కప్ | Inter Miami | 2 | 107 | 0 | 0 | – | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Inter Miami | 1 | 86 | 0 | 0 | 6.0 | |
| మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles | 8 | 300 | 0 | 0 | 6.4 | |
| అమెరికన్ రిజర్వ్ లీగ్ | Los Angeles | 1 | 45 | 0 | 0 | – | |
| USL ఛాంపియన్షిప్ | Las Vegas Lights | 4 | 315 | 0 | 0 | – |
| 2021 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles | 2 | 58 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| USL ఛాంపియన్షిప్ | Las Vegas Lights | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles | 6 | 120 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| USL ఛాంపియన్షిప్ | Las Vegas Lights | 5 | 442 | 0 | 0 | – |
| 2020 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles | 7 | 195 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2019-2020 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles | 3 | 14 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Los Angeles | 1 | 28 | 0 | 0 | – |