ప్రకటన
Ciaron Brown Oxford United జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: ఉత్తర ఐర్లాండ్, వయస్సు: 28, ఎత్తు: 182 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €1.5మి. 2026-2027: మ్యాచ్లు 17, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Oxford United vs Reading (5 నవంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:

నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €1.5మి (2, మార్చి 2026)
Oxford United: మ్యాచ్లు 12, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Oxford United జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Ciaron Brown 1080 నిమిషాలు ఆడారు, 12 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Oxford United: మ్యాచ్లు 209, గోల్స్ 16, అసిస్ట్లు 6
Cardiff City: మ్యాచ్లు 19, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Livingston: మ్యాచ్లు 34, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 2
సంబంధిత పేజీలు: Oxford United, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Ciaron Brown – వయసు: 28 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 14 జనవరి, 1998.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Ciaron Brown – క్లబ్: Oxford United.
Ciaron Brown – ఎత్తు: 182 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: ఉత్తర ఐర్లాండ్.
మార్కెట్ విలువ: €1.5మి.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Oxford United | వయసు 28 | €1.5మి | |
| Oxford United | వయసు 28 | €1.5మి | |
| Oxford United | వయసు 27 | €1మి | |
| Oxford United | వయసు 27 | €1మి | |
| Oxford United | వయసు 26 | €700వే | |
| Oxford United | వయసు 26 | €700వే | |
| Oxford United | వయసు 26 | €600వే | |
| Oxford United | వయసు 25 | €500వే | |
| Oxford United | వయసు 25 | €350వే | |
| Oxford United | వయసు 25 | €350వే | |
| Oxford United | వయసు 24 | €300వే | |
| Cardiff City | వయసు 23 | €400వే | |
| Cardiff City | వయసు 23 | €600వే | |
| Cardiff City | వయసు 23 | €250వే | |
| Livingston | వయసు 23 | €250వే | |
| Livingston | వయసు 22 | €75వే |
2026-2027 సీజన్లో Ciaron Brown: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 17 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Ciaron Brown: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 17 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 1,512.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | లీగ్ వన్ | Oxford United | 12 | 1,080 | 1 | 0 | 6.8 |
| EFL కప్ | Oxford United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 | |
| నేషన్స్ లీగ్ | ఉత్తర ఐర్లాండ్జాతీయ జట్టు | 4 | 342 | 2 | 0 | 7.0 | |
| 2026 | అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | ఉత్తర ఐర్లాండ్జాతీయ జట్టు | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | ఉత్తర ఐర్లాండ్జాతీయ జట్టు | 2 | 91 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2025-2026 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Oxford United | 37 | 3,321 | 3 | 1 | 6.5 |
| FA కప్ | Oxford United | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | ఉత్తర ఐర్లాండ్జాతీయ జట్టు | 1 | 64 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2024-2025 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Oxford United | 41 | 3,612 | 4 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL కప్ | Oxford United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 | |
| నేషన్స్ లీగ్ | ఉత్తర ఐర్లాండ్జాతీయ జట్టు | 4 | 315 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2024 | యూరో | ఉత్తర ఐర్లాండ్జాతీయ జట్టు | 4 | 207 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2023-2024 | లీగ్ వన్ | Oxford United | 48 | 4,298 | 5 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Oxford United | 3 | 199 | 0 | 0 | 6.4 | |
| EFL ట్రోఫీ | Oxford United | 2 | 123 | 0 | 0 | 7.1 | |
| EFL కప్ | Oxford United | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.0 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | ఉత్తర ఐర్లాండ్జాతీయ జట్టు | 1 | 69 | 0 | 0 | 7.6 |
| 2022-2023 | లీగ్ వన్ | Oxford United | 44 | 3,776 | 2 | 1 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Oxford United | 2 | 174 | 0 | 0 | 5.7 | |
| EFL కప్ | Oxford United | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 | |
| EFL ట్రోఫీ | Oxford United | 1 | 15 | 0 | 0 | 6.6 | |
| నేషన్స్ లీగ్ | ఉత్తర ఐర్లాండ్జాతీయ జట్టు | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.5 | |
| యూరో క్వాలిఫయింగ్ | ఉత్తర ఐర్లాండ్జాతీయ జట్టు | 2 | 172 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022 | ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | ఉత్తర ఐర్లాండ్జాతీయ జట్టు | 2 | 170 | 0 | 0 | 5.5 |
|---|
| 2021-2022 | లీగ్ వన్ | Oxford United | 13 | 997 | 1 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Cardiff City | 5 | 423 | 0 | 0 | 6.6 | |
| FA కప్ | Cardiff City | 1 | 68 | 0 | 0 | 6.2 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | ఉత్తర ఐర్లాండ్జాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021 | అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | ఉత్తర ఐర్లాండ్జాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2020-2021 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Cardiff City | 12 | 1,042 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| స్కాటిష్ ప్రీమియర్షిప్ | Livingston | 16 | 1,116 | 1 | 1 | 6.3 | |
| స్కాట్లాండ్ లీగ్ కప్ | Livingston | 2 | 58 | 0 | 0 | – | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | ఉత్తర ఐర్లాండ్జాతీయ జట్టు | 1 | 89 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | స్కాటిష్ ప్రీమియర్షిప్ | Livingston | 9 | 810 | 0 | 1 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| స్కాట్లాండ్ కప్ | Livingston | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| EFL కప్ | Cardiff City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| యూరోపియన్ అండర్-21 ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ | ఉత్తర ఐర్లాండ్జాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| యూరోపియన్ అండర్-21 ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ | రొమేనియాజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2018-2019 | స్కాటిష్ ప్రీమియర్షిప్ | Livingston | 5 | 381 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|