డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €4మి (14, జులై 2016)
చివరి అప్డేట్:
స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: స్పెయిన్, వయస్సు: 39, ఎత్తు: 177 సెం.మీ. 2023-2024 సీజన్లో Coke: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 12 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Coke చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Malaga vs Ibiza; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 71 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 27 మే, 2023.
Atletico Sanluqueno: మ్యాచ్లు 12, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Ibiza: మ్యాచ్లు 24, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
Levante: మ్యాచ్లు 100, గోల్స్ 14, అసిస్ట్లు 1
Schalke 04: మ్యాచ్లు 9, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
Sevilla: మ్యాచ్లు 54, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 2
సంబంధిత పేజీలు: ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Coke – వయసు: 39 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 26 ఏప్రిల్, 1987.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Coke – ఎత్తు: 177 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: స్పెయిన్.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Atletico Sanluqueno | వయసు 37 | €50వే | |
| Atletico Sanluqueno | వయసు 36 | €150వే | |
| Atletico Sanluqueno | వయసు 36 | €300వే | |
| Ibiza | వయసు 36 | €400వే | |
| Ibiza | వయసు 35 | €500వే | |
| Levante | వయసు 35 | €600వే | |
| Levante | వయసు 34 | €600వే | |
| Levante | వయసు 34 | €800వే | |
| Levante | వయసు 33 | €800వే | |
| Levante | వయసు 33 | €1మి | |
| Levante | వయసు 32 | €1.2మి | |
| Levante | వయసు 32 | €1.5మి | |
| Levante | వయసు 32 | €2మి | |
| Levante | వయసు 31 | €2మి | |
| Levante | వయసు 31 | €2మి | |
| Schalke 04 | వయసు 30 | €2మి | |
| Schalke 04 | వయసు 30 | €3మి | |
| Schalke 04 | వయసు 30 | €4మి | |
| Schalke 04 | వయసు 29 | €4మి | |
| Sevilla | వయసు 29 | €4మి | |
| Sevilla | వయసు 28 | €3.5మి | |
| Sevilla | వయసు 28 | €3.5మి | |
| Sevilla | వయసు 27 | €3.5మి | |
| Sevilla | వయసు 27 | €3మి | |
| Sevilla | వయసు 26 | €2మి | |
| Sevilla | వయసు 26 | €2మి | |
| Sevilla | వయసు 25 | €1మి | |
| Sevilla | వయసు 25 | €1మి | |
| Sevilla | వయసు 25 | €2మి | |
| Sevilla | వయసు 24 | €3మి | |
| Sevilla | వయసు 24 | €2.5మి | |
| Vallecano | వయసు 23 | €2.5మి | |
| Vallecano | వయసు 23 | €2మి | |
| Vallecano | వయసు 23 | €1.5మి | |
| Vallecano | వయసు 22 | €1.2మి | |
| Vallecano | వయసు 22 | €1.2మి | |
| Vallecano | వయసు 22 | €900వే | |
| Vallecano | వయసు 21 | €500వే | |
| Vallecano | వయసు 21 | €400వే |
2023-2024 సీజన్లో Coke: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 12 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2023-2024 సీజన్లో Coke: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 12 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 459.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2023-2024 | ప్రిమీరా డివిజన్ RFEF | Atletico Sanluqueno | 12 | 459 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | సెగుండా డివిజన్ | Ibiza | 23 | 1,665 | 2 | 0 | 6.3 |
| Copa del Rey | Ibiza | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2021-2022 | లాలిగా | Levante | 6 | 114 | 1 | 0 | 6.5 |
| Copa del Rey | Levante | 2 | 112 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2020-2021 | లాలిగా | Levante | 17 | 838 | 0 | 0 | 6.5 |
| Copa del Rey |
| Levante |
| 7 |
| 385 |
| 2 |
| 1 |
| 6.9 |
| 2019-2020 | లాలిగా | Levante | 17 | 987 | 1 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa del Rey | Levante | 3 | 300 | 2 | 0 | 7.2 |
| 2018-2019 | లాలిగా | Levante | 27 | 1,815 | 4 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa del Rey | Levante | 3 | 270 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2017-2018 | లాలిగా | Levante | 17 | 1,385 | 3 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa del Rey | Levante | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 | |
| బుండెస్లిగా | Schalke 04 | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2016-2017 | బుండెస్లిగా | Schalke 04 | 8 | 628 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2015-2016 | లాలిగా | Sevilla | 22 | 1,774 | 1 | 1 | 6.3 |
|---|
| 2014-2015 | లాలిగా | Sevilla | 10 | 737 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2013-2014 | లాలిగా | Sevilla | 3 | 99 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | లాలిగా | Sevilla | 10 | 589 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | లాలిగా | Sevilla | 9 | 466 | 0 | 0 | – |
|---|