ప్రకటన
Daniel Bentley Coventry City జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: గోల్కీపర్, జాతీయత: ఇంగ్లాండ్, వయస్సు: 33, ఎత్తు: 193 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €800వే. 2026-2027: మ్యాచ్లు 4, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Coventry City vs Aston Villa (17 సెప్టెంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:

నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €4మి (21, డిసెం 2020)
Coventry City: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Wolverhampton: మ్యాచ్లు 18, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Wolverhampton U21: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Bristol City: మ్యాచ్లు 142, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Brentford: మ్యాచ్లు 122, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Southend United: మ్యాచ్లు 4, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Coventry City, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Daniel Bentley – వయసు: 33 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 13 జులై, 1993.
పొజిషన్: గోల్కీపర్.
Daniel Bentley – క్లబ్: Coventry City.
Daniel Bentley – ఎత్తు: 193 సెం.మీ.
జాతీయత: ఇంగ్లాండ్.
మార్కెట్ విలువ: €800వే.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Wolves | వయసు 32 | €800వే | |
| Wolves | వయసు 32 | €1మి | |
| Wolves | వయసు 31 | €1.5మి | |
| Wolves | వయసు 31 | €2మి | |
| Wolves | వయసు 30 | €2మి | |
| Wolves | వయసు 30 | €2మి | |
| Wolves | వయసు 29 | €2మి | |
| Bristol City | వయసు 29 | €1.8మి | |
| Bristol City | వయసు 28 | €2.5మి | |
| Bristol City | వయసు 28 | €3మి | |
| Bristol City | వయసు 27 | €4మి | |
| Bristol City | వయసు 27 | €4మి | |
| Bristol City | వయసు 27 | €4మి | |
| Bristol City | వయసు 27 | €3.5మి | |
| Bristol City | వయసు 26 | €2.8మి | |
| Bristol City | వయసు 26 | €3.5మి | |
| Bristol City | వయసు 26 | €2మి | |
| Brentford | వయసు 25 | €1.5మి | |
| Brentford | వయసు 25 | €1.5మి | |
| Brentford | వయసు 24 | €1.5మి | |
| Brentford | వయసు 23 | €500వే | |
| Brentford | వయసు 23 | €500వే | |
| Southend United | వయసు 22 | €500వే | |
| Southend United | వయసు 22 | €500వే | |
| Southend United U18 | వయసు 16 | €50వే |
2026-2027 సీజన్లో Daniel Bentley: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 4 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 360.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | EFL కప్ | Coventry City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
| ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Wolverhampton | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 | |
| EFL కప్ | Wolverhampton | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.3 | |
| 2025-2026 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Wolverhampton | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2024-2025 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Wolverhampton | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 |
| EFL కప్ | Wolverhampton | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు |
| Wolverhampton |
| 1 |
| 45 |
| 0 |
| 0 |
| 5.3 |
| 2023-2024 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Wolverhampton | 5 | 382 | 0 | 0 | 5.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL కప్ | Wolverhampton | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 | |
| EFL ట్రోఫీ | Wolverhampton U21 | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2022-2023 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Wolverhampton | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Bristol City | 13 | 1,170 | 0 | 0 | 6.2 | |
| EFL కప్ | Bristol City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2021-2022 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Bristol City | 38 | 3,357 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2020-2021 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Bristol City | 43 | 3,870 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Bristol City | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 | |
| EFL కప్ | Bristol City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019-2020 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Bristol City | 42 | 3,740 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Bristol City | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| EFL కప్ | Bristol City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2018-2019 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Brentford | 32 | 2,685 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2017-2018 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Brentford | 45 | 3,780 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2016-2017 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Brentford | 45 | 3,780 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2015-2016 | లీగ్ వన్ | Southend United | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|