నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €1.5మి (29, మే 2022)
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Forge | వయసు 27 | €450వే | |
| Free Player | వయసు 27 | €900వే | |
| Montpellier | వయసు 26 | €1మి | |
| Montpellier | వయసు 26 | €1.2మి | |
| Montpellier | వయసు 25 | €1.2మి | |
| Montpellier | వయసు 25 | €1.2మి | |
| Montpellier | వయసు 25 | €1.5మి | |
| Montpellier |
చివరి అప్డేట్:
Dimitry Bertaud Forge జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: గోల్కీపర్, జాతీయత: కాంగో- కిన్షాసా, వయస్సు: 28, ఎత్తు: 179 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €450వే. 2026 సీజన్లో Dimitry Bertaud: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 31 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Dimitry Bertaud చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Cavalry vs Forge; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 20 సెప్టెంబర్, 2026.
Forge: మ్యాచ్లు 22, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Forge జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Dimitry Bertaud 1980 నిమిషాలు ఆడారు, 22 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Forge: మ్యాచ్లు 29, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Montpellier Hérault: మ్యాచ్లు 45, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Forge, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Dimitry Bertaud – వయసు: 28 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 6 జూన్, 1998.
పొజిషన్: గోల్కీపర్.
Dimitry Bertaud – క్లబ్: Forge.
| వయసు 24 |
| €1.5మి |
| Montpellier | వయసు 23 | €1.5మి |
| Montpellier | వయసు 23 | €1.2మి |
| Montpellier | వయసు 23 | €1.2మి |
| Montpellier | వయసు 22 | €1మి |
| Montpellier | వయసు 22 | €1మి |
| Montpellier | వయసు 22 | €800వే |
| Montpellier | వయసు 21 | €900వే |
| Montpellier | వయసు 21 | €1మి |
| Montpellier | వయసు 21 | €1మి |
| Montpellier | వయసు 20 | €500వే |
| Montpellier | వయసు 20 | €400వే |
| Montpellier | వయసు 20 | €150వే |
| Montpellier | వయసు 19 | €150వే |
| Montpellier | వయసు 19 | €150వే |
| Montpellier | వయసు 19 | €150వే |
Dimitry Bertaud – ఎత్తు: 179 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: కాంగో- కిన్షాసా.
మార్కెట్ విలువ: €450వే.
2026 సీజన్లో Dimitry Bertaud: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 31 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Dimitry Bertaud: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 31 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 2,790.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Canadian Premier League | Forge | 20 | 1,800 | 0 | 0 | 6.7 |
| Canadian Championship | Forge | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.8 | |
| World Championship qualification (CAF) | కాంగో ప్రజాస్వామ్య గణతంత్రంజాతీయ జట్టు | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.0 | |
| 2025-2026 | Canadian Premier League | Forge | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.0 |
| కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Forge | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.3 | |
| 2025 | CAF ఆఫ్రికా కప్ ఆఫ్ నేషన్స్ | కాంగో ప్రజాస్వామ్య గణతంత్రంజాతీయ జట్టు | 5 | 450 |
| 0 |
| 0 |
| 6.6 |
| 2024-2025 | లీగ్ 1 | Montpellier Hérault | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Coupe de France | Montpellier Hérault | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023-2024 | లీగ్ 1 | Montpellier Hérault | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2023 | CAF ఆఫ్రికా కప్ ఆఫ్ నేషన్స్ | కాంగో ప్రజాస్వామ్య గణతంత్రంజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2021-2022 | లీగ్ 1 | Montpellier Hérault | 11 | 832 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Coupe de France | Montpellier Hérault | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | లీగ్ 1 | Montpellier Hérault | 9 | 744 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Coupe de France | Montpellier Hérault | 5 | 450 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | లీగ్ 1 | Montpellier Hérault | 3 | 197 | 0 | 0 | 5.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| French Ligue Coupe | Montpellier Hérault | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Coupe de France | Montpellier Hérault | 1 | 30 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | లీగ్ 1 | Montpellier Hérault | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| French Ligue Coupe | Montpellier Hérault | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.4 |