ప్రకటన
Drew Spence Tottenham Hotspur(w) జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: ఇంగ్లాండ్, వయస్సు: 34, ఎత్తు: 164 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €55వే. 2026-2027: మ్యాచ్లు 11, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 2. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Birmingham (W) vs Tottenham Hotspur (W) (1 నవంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
Tottenham Hotspur (W): మ్యాచ్లు 8, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 2
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Tottenham Hotspur (W) జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Drew Spence 720 నిమిషాలు ఆడారు, 8 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Tottenham Hotspur (W): మ్యాచ్లు 99, గోల్స్ 12, అసిస్ట్లు 10
Chelsea (W): మ్యాచ్లు 36, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 2
సంబంధిత పేజీలు: Tottenham Hotspur(w), ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Drew Spence – వయసు: 34 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 23 అక్టోబర్, 1992.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Drew Spence – క్లబ్: Tottenham Hotspur(w).
Drew Spence – ఎత్తు: 164 సెం.మీ.
జాతీయత: ఇంగ్లాండ్.
మార్కెట్ విలువ: €55వే.
2026-2027 సీజన్లో Drew Spence: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 11 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 2 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Drew Spence: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 11 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 2 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 823. సగటు రేటింగ్: 6.7.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ఇంగ్లండ్ సూపర్ లీగ్ (మహిళలు) | Tottenham Hotspur (W) | 8 | 720 | 0 | 2 | 6.8 |
| FA లీగ్ కప్ (మహిళలు) | Tottenham Hotspur (W) | 3 | 103 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2026 | మహిళల ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్కకాఫ్) | జమైకాజాతీయ జట్టు | 3 | 225 | 0 | 1 | 7.5 |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | జమైకాజాతీయ జట్టు | 2 | 135 | 0 | 1 | 7.0 | |
| 2025-2026 | ఇంగ్లండ్ సూపర్ లీగ్ (మహిళలు) | Tottenham Hotspur (W) | 19 | 1,544 | 0 | 2 | 6.5 |
| FA లీగ్ కప్ (మహిళలు) | Tottenham Hotspur (W) |
| 3 |
| 225 |
| 1 |
| 0 |
| 6.8 |
| ఇంగ్లిష్ FA కప్ (మహిళలు) | Tottenham Hotspur (W) | 2 | 135 | 1 | 0 | 7.0 |
| 2024-2025 | ఇంగ్లండ్ సూపర్ లీగ్ (మహిళలు) | Tottenham Hotspur (W) | 19 | 1,565 | 3 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA లీగ్ కప్ (మహిళలు) | Tottenham Hotspur (W) | 2 | 67 | 0 | 1 | 6.0 |
| 2023-2024 | ఇంగ్లండ్ సూపర్ లీగ్ (మహిళలు) | Tottenham Hotspur (W) | 12 | 692 | 2 | 3 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఇంగ్లిష్ FA కప్ (మహిళలు) | Tottenham Hotspur (W) | 2 | 157 | 0 | 0 | 6.3 | |
| FA లీగ్ కప్ (మహిళలు) | Tottenham Hotspur (W) | 1 | 13 | 0 | 0 | 6.8 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | జమైకాజాతీయ జట్టు | 2 | 104 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2023 | మహిళల ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | జమైకాజాతీయ జట్టు | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | జమైకాజాతీయ జట్టు | 2 | 180 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2022-2023 | ఇంగ్లండ్ సూపర్ లీగ్ (మహిళలు) | Tottenham Hotspur (W) | 22 | 1,774 | 3 | 2 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA లీగ్ కప్ (మహిళలు) | Tottenham Hotspur (W) | 4 | 185 | 1 | 0 | 6.7 | |
| ఇంగ్లిష్ FA కప్ (మహిళలు) | Tottenham Hotspur (W) | 2 | 210 | 1 | 0 | 7.2 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | జమైకాజాతీయ జట్టు | 4 | 274 | 0 | 1 | 6.0 |
| 2022 | మహిళల ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్కకాఫ్) | జమైకాజాతీయ జట్టు | 5 | 402 | 1 | 1 | 7.0 |
|---|
| 2021-2022 | ఇంగ్లండ్ సూపర్ లీగ్ (మహిళలు) | Chelsea (W) | 16 | 426 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఇంగ్లిష్ FA కప్ (మహిళలు) | Chelsea (W) | 3 | 225 | 1 | 1 | 7.3 | |
| FA లీగ్ కప్ (మహిళలు) | Chelsea (W) | 3 | 32 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ (మహిళలు) | Chelsea (W) | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2021 | అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | జమైకాజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2020-2021 | ఇంగ్లండ్ సూపర్ లీగ్ (మహిళలు) | Chelsea (W) | 8 | 244 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ (మహిళలు) | Chelsea (W) | 3 | 22 | 0 | 0 | – | |
| FA లీగ్ కప్ (మహిళలు) | Chelsea (W) | 2 | 59 | 0 | 0 | – |