నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €1.3మి (18, ఆగ 2022)
చివరి అప్డేట్:
Dudu Chapecoense జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: బ్రెజిల్, వయస్సు: 29, ఎత్తు: 175 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €700వే. 2026 సీజన్లో Dudu: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 2 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Dudu చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Chapecoense vs Athletico Paranaense - PR; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 45 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 13 అక్టోబర్, 2026.
Chapecoense: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Chapecoense జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Dudu 116 నిమిషాలు ఆడారు, 2 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Chapecoense: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
Athletico Paranaense - PR: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Atletico Clube Goianiense: మ్యాచ్లు 122, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 9
Criciuma: మ్యాచ్లు 15, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
Fortaleza: మ్యాచ్లు 25, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
do Recife: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Chapecoense, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Athletico Paranaense | వయసు 28 | €700వే | |
| Atletico Clube Goianiense | వయసు 28 | €900వే | |
| Athletico Paranaense | వయసు 28 | €1మి | |
| Criciuma | వయసు 27 | €1.3మి | |
| Fortaleza | వయసు 27 | €1.3మి | |
| Fortaleza | వయసు 26 | €1.3మి | |
| Fortaleza | వయసు 26 | €1.3మి | |
| Fortaleza | వయసు 26 | €1.3మి | |
| Fortaleza | వయసు 25 | €1.3మి | |
| Atletico Clube Goianiense | వయసు 25 | €1.3మి | |
| Atletico Clube Goianiense | వయసు 25 | €1.3మి | |
| Atletico Clube Goianiense | వయసు 24 | €1మి | |
| Atletico Clube Goianiense | వయసు 24 | €1మి | |
| Atletico Clube Goianiense | వయసు 23 | €850వే | |
| Atletico Clube Goianiense | వయసు 23 | €850వే | |
| Atletico Clube Goianiense | వయసు 23 | €550వే | |
| Internacional | వయసు 22 | €100వే | |
| Internacional | వయసు 21 | €300వే | |
| Internacional | వయసు 20 | €300వే | |
| Figueirense | వయసు 20 | €300వే | |
| Figueirense | వయసు 20 | €300వే |
Dudu – వయసు: 29 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 30 మే, 1997.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Dudu – క్లబ్: Chapecoense.
Dudu – ఎత్తు: 175 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: బ్రెజిల్.
మార్కెట్ విలువ: €700వే.
2026 సీజన్లో Dudu: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 2 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Dudu: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 2 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 116. సగటు రేటింగ్: 6.8.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Chapecoense | 2 | 116 | 0 | 1 | 6.8 |
| 2025-2026 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Athletico Paranaense - PR | 2 | 31 | 0 | 0 | 6.2 |
| బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Atletico Clube Goianiense | 3 | 156 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2025 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Atletico Clube Goianiense | 8 | 506 | 1 | 1 | 6.8 |
| 2024-2025 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Criciuma | 3 | 95 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Criciuma | 12 | 653 | 0 |
| 1 |
| 6.7 |
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Fortaleza | 3 | 16 | 0 | 0 | 6.3 |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Fortaleza | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.5 |
| 2023-2024 | Brazilian Copa do Nordeste | Fortaleza | 1 | 85 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Fortaleza | 1 | 16 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2023 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Fortaleza | 6 | 368 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Fortaleza | 3 | 255 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Brazilian Cup | Fortaleza | 2 | 92 | 0 | 0 | 6.6 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Fortaleza | 2 | 24 | 0 | 1 | 6.9 |
| 2022-2023 | Brazilian Copa do Nordeste | Fortaleza | 4 | 165 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Fortaleza | 2 | 105 | 0 | 0 | – | |
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Atletico Clube Goianiense | 1 | 74 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2022 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Atletico Clube Goianiense | 21 | 1,570 | 1 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Atletico Clube Goianiense | 5 | 319 | 0 | 2 | 7.0 | |
| Brazilian Cup | Atletico Clube Goianiense | 2 | 129 | 0 | 1 | 6.5 |
| 2021 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Atletico Clube Goianiense | 31 | 2,277 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Atletico Clube Goianiense | 4 | 335 | 0 | 1 | – | |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Atletico Clube Goianiense | 4 | 325 | 0 | 0 | – |
| 2020 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Atletico Clube Goianiense | 32 | 2,688 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Atletico Clube Goianiense | 2 | 161 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | do Recife | 1 | 71 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2018 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Internacional - RS | 1 | 12 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2016 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Figueirense | 2 | 174 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|