నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €250వే (6, జూన్ 2021)
చివరి అప్డేట్:
Edwin Laszo Homs Al Fidaa జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: కొలంబియా, వయస్సు: 27, మార్కెట్ విలువ: €75వే. 2026-2027 సీజన్లో Edwin Laszo: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 1 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Edwin Laszo చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Al-Arabi (Kuwait) vs Homs Al Fidaa; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 17 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 17 అక్టోబర్, 2026.
Homs Al Fidaa: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Llaneros: మ్యాచ్లు 9, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Birmingham Legion: మ్యాచ్లు 22, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
Tulsa Roughneck: మ్యాచ్లు 30, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 1
Deportivo Metropolitano: మ్యాచ్లు 16, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
Inter Palmira: మ్యాచ్లు 16, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
సంబంధిత పేజీలు: Homs Al Fidaa, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Edwin Laszo – వయసు: 27 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 2 మార్చి, 1999.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Free Player | వయసు 27 | €75వే | |
| Llaneros | వయసు 27 | €100వే | |
| Birmingham Legion | వయసు 26 | €175వే | |
| Tulsa | వయసు 26 | €175వే | |
| Tulsa | వయసు 25 | €200వే | |
| Tulsa | వయసు 25 | €250వే | |
| Beroe Stara Zagora | వయసు 24 | €250వే | |
| Beroe Stara Zagora | వయసు 24 | €200వే | |
| Inter Palmira | వయసు 23 | €250వే | |
| Inter Palmira | వయసు 23 | €250వే | |
| Deportiva Once Caldas | వయసు 22 | €250వే | |
| Deportiva Once Caldas | వయసు 21 | €150వే | |
| Carabanchel | వయసు 20 | €100వే |
Edwin Laszo – క్లబ్: Homs Al Fidaa.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: కొలంబియా.
మార్కెట్ విలువ: €75వే.
2026-2027 సీజన్లో Edwin Laszo: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 1 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Edwin Laszo: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 1 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 17. సగటు రేటింగ్: 6.9.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | AFC ఛాలెంజ్ లీగ్ | Homs Al Fidaa | 1 | 17 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2026 | కేటగొరీ ప్రిమీరా A | Llaneros | 3 | 27 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2025-2026 | కేటగొరీ ప్రిమీరా A | Llaneros | 6 | 79 | 0 | 0 | 6.7 |
| USL కప్ | Birmingham Legion | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 | |
| 2025 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Birmingham Legion | 15 | 840 | 0 | 0 | 6.3 |
| USL ఛాంపియన్షిప్ | Tulsa Roughneck | 3 | 61 | 0 | 0 | 6.4 | |
| అమెరికా ఓపెన్ కప్ |
| Tulsa Roughneck |
| 2 |
| 47 |
| 0 |
| 0 |
| 7.1 |
| 2024-2025 | USL కప్ | Birmingham Legion | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| USL ఛాంపియన్షిప్ | Birmingham Legion | 3 | 252 | 0 | 1 | 6.4 | |
| USL ఛాంపియన్షిప్ | Tulsa Roughneck | 2 | 86 | 0 | 0 | 6.2 | |
| నేషనల్ ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ | Tulsa Roughneck | 1 | 9 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Tulsa Roughneck | 19 | 1,405 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అమెరికా ఓపెన్ కప్ | Tulsa Roughneck | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2023-2024 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Tulsa Roughneck | 1 | 90 | 1 | 0 | 8.0 |
|---|
| 2023 | వెనిజులా ప్రిమీరా డివిజన్ | Deportivo Metropolitano | 7 | 484 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Deportivo Metropolitano | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2022-2023 | వెనిజులా ప్రిమీరా డివిజన్ | Deportivo Metropolitano | 5 | 393 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Deportivo Metropolitano | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2022 | కేటగొరీ ప్రిమీరా A | Inter Palmira | 16 | 866 | 1 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2021-2022 | కేటగొరీ ప్రిమీరా A | Once Caldas | 2 | 76 | 0 | 0 | 5.7 |
|---|
| 2021 | కేటగొరీ ప్రిమీరా A | Once Caldas | 6 | 343 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2020-2021 | కేటగొరీ ప్రిమీరా A | Once Caldas | 8 | 517 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|