ప్రకటన
స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: స్వీడన్, వయస్సు: 30, ఎత్తు: 183 సెం.మీ. 2025-2026: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Varnamo vs Brommapojkarna (19 అక్టోబర్, 2025).
చివరి అప్డేట్:
అత్యధికం: €900వే (11, అక్టో 2021)
Brommapojkarna: మ్యాచ్లు 31, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
Mjällby AIF: మ్యాచ్లు 40, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
Istra 1961: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Altay: మ్యాచ్లు 56, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
Sundsvall: మ్యాచ్లు 59, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Eric Björkander – వయసు: 30 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 11 జూన్, 1996.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Eric Björkander – ఎత్తు: 183 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: స్వీడన్.
2025-2026 సీజన్లో Eric Björkander: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 3 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Free Player | వయసు 29 | €150వే | |
| Brommapojkarna | వయసు 29 | €175వే | |
| Brommapojkarna | వయసు 29 | €175వే | |
| Brommapojkarna | వయసు 28 | €225వే | |
| Brommapojkarna | వయసు 28 | €250వే | |
| Istra 1961 | వయసు 27 | €300వే | |
| Altay | వయసు 27 | €500వే | |
| Altay | వయసు 26 | €550వే | |
| Altay | వయసు 26 | €600వే | |
| Altay | వయసు 25 | €800వే | |
| Altay | వయసు 25 | €850వే | |
| Altay | వయసు 25 | €800వే | |
| Altay | వయసు 25 | €900వే | |
| Mjallby AIF | వయసు 24 | €700వే | |
| Mjallby AIF | వయసు 24 | €600వే | |
| Mjallby AIF | వయసు 24 | €500వే | |
| Mjallby AIF | వయసు 23 | €400వే | |
| Sundsvall | వయసు 23 | €500వే | |
| Sundsvall | వయసు 23 | €300వే | |
| Sundsvall | వయసు 22 | €600వే | |
| Sundsvall | వయసు 22 | €250వే | |
| Sundsvall | వయసు 21 | €500వే | |
| Sundsvall | వయసు 21 | €400వే | |
| Sundsvall | వయసు 20 | €100వే | |
| Sundsvall | వయసు 20 | €125వే | |
| Mjallby AIF | వయసు 19 | €125వే | |
| Mjallby AIF | వయసు 19 | €75వే | |
| Mjallby AIF | వయసు 18 | €40వే |
2025-2026 సీజన్లో Eric Björkander: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 3 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 93. సగటు రేటింగ్: 7.0.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Brommapojkarna | 3 | 93 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2025 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Brommapojkarna | 9 | 600 | 1 | 0 | 6.4 |
| 2024-2025 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Brommapojkarna | 6 | 362 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Brommapojkarna | 9 | 359 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2023-2024 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Brommapojkarna | 3 | 207 | 0 | 0 | 6.9 |
| స్వీడన్ కప్ | Brommapojkarna | 1 | 61 | 0 | 0 | 6.7 | |
| క్రొయేషియన్ ఫుట్బాల్ లీగ్ |
| Mjällby AIF |
| 3 |
| 92 |
| 0 |
| 0 |
| 6.4 |
| క్రొయేషియన్ ఫుట్బాల్ లీగ్ | Istra 1961 | 1 | 72 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | క్రొయేషియన్ ఫుట్బాల్ లీగ్ | Mjällby AIF | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| టర్కిష్ మొదటి లీగ్ | Altay | 30 | 2,464 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2021-2022 | సూపర్ లిగ్ | Altay | 24 | 1,920 | 1 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| టర్కీ కప్ | Altay | 2 | 148 | 0 | 0 | – |
| 2021 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Mjällby AIF | 5 | 450 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2020-2021 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Mjällby AIF | 20 | 1,623 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2020 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Mjällby AIF | 4 | 360 | 0 | 1 | 5.7 |
|---|
| 2019-2020 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Mjällby AIF | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| స్వీడన్ కప్ | Mjällby AIF | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Sundsvall | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2019 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Sundsvall | 13 | 929 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2018-2019 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Sundsvall | 8 | 626 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2018 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Sundsvall | 3 | 264 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2017-2018 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Sundsvall | 9 | 590 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2017 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Sundsvall | 8 | 711 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2016-2017 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Sundsvall | 12 | 1,060 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2016 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Sundsvall | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2015-2016 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Sundsvall | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|