ప్రకటన
Eric Hottmann Fortuna Dusseldorf జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: ఫార్వర్డ్, జాతీయత: జర్మనీ, వయస్సు: 26, ఎత్తు: 186 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €350వే. 2026-2027: మ్యాచ్లు 12, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Fortuna Dusseldorf vs Meppen (30 అక్టోబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €350వే (28, మే 2026)
Fortuna Dusseldorf: మ్యాచ్లు 11, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Fortuna Dusseldorf జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Eric Hottmann 609 నిమిషాలు ఆడారు, 7 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Fortuna Dusseldorf: మ్యాచ్లు 13, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
Jahn Regensburg: మ్యాచ్లు 75, గోల్స్ 17, అసిస్ట్లు 6
Energie Cottbus: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Te Cu Kukuh Atta Seip: మ్యాచ్లు 29, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 1
SG Sonnenhof Grossaspach: మ్యాచ్లు 22, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
సంబంధిత పేజీలు: Fortuna Dusseldorf, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Eric Hottmann – వయసు: 26 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 8 ఫిబ్రవరి, 2000.
పొజిషన్: ఫార్వర్డ్.
Eric Hottmann – క్లబ్: Fortuna Dusseldorf.
Eric Hottmann – ఎత్తు: 186 సెం.మీ.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Jahn Regensburg | వయసు 26 | €350వే | |
| Jahn Regensburg | వయసు 25 | €275వే | |
| Jahn Regensburg | వయసు 25 | €275వే | |
| Jahn Regensburg | వయసు 24 | €200వే | |
| Jahn Regensburg | వయసు 24 | €175వే | |
| Jahn Regensburg | వయసు 23 | €175వే | |
| Energie Cottbus | వయసు 23 | €200వే | |
| Energie Cottbus | వయసు 22 | €150వే | |
| Türkgücü München | వయసు 22 | €150వే | |
| Türkgücü München | వయసు 21 | €150వే | |
| Stuttgart II | వయసు 21 | €150వే | |
| Stuttgart II | వయసు 20 | €150వే | |
| Stuttgart II | వయసు 20 | €150వే | |
| SG Sonnenhof Grossaspach | వయసు 19 | €200వే | |
| SG Sonnenhof Grossaspach | వయసు 19 | €200వే | |
| SG Sonnenhof Grossaspach | వయసు 19 | €150వే |
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: జర్మనీ.
మార్కెట్ విలువ: €350వే.
2026-2027 సీజన్లో Eric Hottmann: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 12 మ్యాచ్లు, 2 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Eric Hottmann: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 12 మ్యాచ్లు, 2 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 669. సగటు రేటింగ్: 6.6.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | 3. లీగ్ | Fortuna Dusseldorf | 11 | 609 | 2 | 0 | 6.6 |
| DFB పోకల్ | Fortuna Dusseldorf | 1 | 60 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2026 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Fortuna Dusseldorf | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2025-2026 | 3. లీగ్ | Jahn Regensburg | 32 | 2,460 | 13 | 3 | 6.9 |
| 2024-2025 | 2. బుండెస్లిగా | Jahn Regensburg | 26 | 1,495 | 3 | 2 | 6.5 |
| DFB పోకల్ | Jahn Regensburg | 2 | 139 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2023-2024 |
|---|
| 3. లీగ్ |
| Jahn Regensburg |
| 14 |
| 350 |
| 1 |
| 1 |
| 6.6 |
| DFB పోకల్ | Jahn Regensburg | 1 | 25 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2022-2023 | DFB పోకల్ | Energie Cottbus | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|
| 2021-2022 | 3. లీగ్ | Te Cu Kukuh Atta Seip | 28 | 867 | 2 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB పోకల్ | Te Cu Kukuh Atta Seip | 1 | 7 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2019-2020 | 3. లీగ్ | SG Sonnenhof Grossaspach | 19 | 1,044 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2018-2019 | 3. లీగ్ | SG Sonnenhof Grossaspach | 3 | 150 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|