
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €1.2మి (6, జులై 2020)
చివరి అప్డేట్:
Eylon Almog Maccabi Netanya జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: ఫార్వర్డ్, జాతీయత: ఇజ్రాయెల్, వయస్సు: 27, ఎత్తు: 181 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €250వే. 2026-2027 సీజన్లో Eylon Almog: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 3 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Eylon Almog చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Maccabi Netanya vs Hapoel Kiryat Shmona; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 26 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 17 అక్టోబర్, 2026.
Maccabi Netanya: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Maccabi Netanya జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Eylon Almog 58 నిమిషాలు ఆడారు, 0 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Maccabi Netanya: మ్యాచ్లు 4, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Ashdod MS: మ్యాచ్లు 7, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
Hapoel Be'er Sheva: మ్యాచ్లు 24, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
Hapoel Jerusalem: మ్యాచ్లు 12, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 0
Maccabi Tel Aviv: మ్యాచ్లు 32, గోల్స్ 4, అసిస్ట్లు 1
Hartberg: మ్యాచ్లు 9, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
సంబంధిత పేజీలు: Maccabi Netanya, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Ashdod MS | వయసు 27 | €250వే | |
| Hapoel Beer Sheva | వయసు 26 | €275వే | |
| Hapoel Jerusalem | వయసు 26 | €275వే | |
| Hapoel Jerusalem | వయసు 26 | €275వే | |
| Hapoel Beer Sheva | వయసు 25 | €200వే | |
| Hapoel Beer Sheva | వయసు 25 | €300వే | |
| Hapoel Beer Sheva | వయసు 24 | €300వే | |
| Maccabi Tel Aviv | వయసు 24 | €300వే | |
| Hartberg | వయసు 23 | €400వే | |
| Maccabi Tel Aviv | వయసు 23 | €500వే | |
| Maccabi Tel Aviv | వయసు 22 | €600వే | |
| Maccabi Tel Aviv | వయసు 22 | €900వే | |
| Maccabi Tel Aviv | వయసు 21 | €1.2మి | |
| Maccabi Tel Aviv | వయసు 21 | €1.2మి | |
| Maccabi Tel Aviv | వయసు 21 | €450వే | |
| Maccabi Tel Aviv | వయసు 20 | €500వే | |
| Hapoel Hadera | వయసు 20 | €400వే | |
| Beitar Tel Aviv | వయసు 19 | €100వే |
Eylon Almog – వయసు: 27 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 8 జనవరి, 1999.
పొజిషన్: ఫార్వర్డ్.
Eylon Almog – క్లబ్: Maccabi Netanya.
Eylon Almog – ఎత్తు: 181 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: ఇజ్రాయెల్.
మార్కెట్ విలువ: €250వే.
2026-2027 సీజన్లో Eylon Almog: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 3 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Eylon Almog: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 3 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 58. సగటు రేటింగ్: 6.7.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ఇజ్రాయెల్ ప్రీమియర్ లీగ్ | Maccabi Netanya | 3 | 58 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2025-2026 | ఇజ్రాయెల్ ప్రీమియర్ లీగ్ | Ashdod MS | 7 | 413 | 1 | 0 | 6.4 |
| ఇజ్రాయెల్ ప్రీమియర్ లీగ్ | Hapoel Be'er Sheva | 12 | 258 | 0 | 0 | 6.4 | |
| యూరోపా లీగ్ | Hapoel Be'er Sheva | 2 | 37 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2024-2025 | యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Hapoel Be'er Sheva | 1 | 9 | 0 | 0 | – |
| ఇజ్రాయెల్ సూపర్ కప్ | Hapoel Be'er Sheva | 1 | 35 | 1 | 0 | 7.9 | |
| ఇజ్రాయెల్ ప్రీమియర్ లీగ్ |
| Hapoel Be'er Sheva |
| 1 |
| 8 |
| 0 |
| 0 |
| 6.2 |
| ఇజ్రాయెల్ ప్రీమియర్ లీగ్ | Hapoel Jerusalem | 12 | 882 | 3 | 0 | 6.7 |
| 2023-2024 | ఇజ్రాయెల్ ప్రీమియర్ లీగ్ | Hapoel Be'er Sheva | 7 | 371 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Maccabi Tel Aviv | 3 | 59 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ఇజ్రాయెల్ లీగత్ అల్ కప్ | Maccabi Tel Aviv | 1 | 20 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | ఇజ్రాయెల్ ప్రీమియర్ లీగ్ | Maccabi Tel Aviv | 5 | 127 | 2 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Maccabi Tel Aviv | 1 | 71 | 0 | 0 | – | |
| ఆస్ట్రియన్ బుండెస్లిగా | Hartberg | 9 | 364 | 1 | 1 | 6.5 |
| 2021-2022 | యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Maccabi Tel Aviv | 7 | 210 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2019-2020 | ఇజ్రాయెల్ ప్రీమియర్ లీగ్ | Maccabi Tel Aviv | 5 | 113 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపియన్ అండర్-21 ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ | Hapoel Hadera | 4 | 275 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ఇజ్రాయెల్ ప్రీమియర్ లీగ్ | Hapoel Hadera | 1 | 58 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఇజ్రాయెల్ ప్రీమియర్ లీగ్ | Maccabi Netanya | 1 | 75 | 0 | 0 | – |