
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €20మి (2, నవం 2022)
చివరి అప్డేట్:
Fábio Carvalho Brentford జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: పోర్చుగల్, వయస్సు: 24, ఎత్తు: 170 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €8మి. 2026-2027 సీజన్లో Fábio Carvalho: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 5 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Fábio Carvalho చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Bromley vs Brentford U21; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 23 సెప్టెంబర్, 2026.
Brentford: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Brentford జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Fábio Carvalho 3 నిమిషాలు ఆడారు, 0 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Brentford U21: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
Brentford: మ్యాచ్లు 35, గోల్స్ 8, అసిస్ట్లు 4
Liverpool: మ్యాచ్లు 30, గోల్స్ 5, అసిస్ట్లు 1
Hull City: మ్యాచ్లు 20, గోల్స్ 9, అసిస్ట్లు 2
RB Leipzig: మ్యాచ్లు 15, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Liverpool U21: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Brentford, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Brentford | వయసు 23 | €8మి | |
| Brentford | వయసు 23 | €10మి | |
| Brentford | వయసు 23 | €12మి | |
| Brentford | వయసు 22 | €14మి | |
| Brentford | వయసు 22 | €15మి | |
| Brentford | వయసు 22 | €18మి | |
| Brentford | వయసు 22 | €18మి | |
| Hull City | వయసు 21 | €14మి | |
| RB Leipzig | వయసు 21 | €14మి | |
| Liverpool | వయసు 20 | €16మి | |
| Liverpool | వయసు 20 | €20మి | |
| Liverpool | వయసు 20 | €15మి | |
| Fulham | వయసు 19 | €12మి | |
| Fulham | వయసు 19 | €3.5మి | |
| Fulham U21 | వయసు 18 | €250వే |
Fábio Carvalho – వయసు: 24 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 30 ఆగస్టు, 2002.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Fábio Carvalho – క్లబ్: Brentford.
Fábio Carvalho – ఎత్తు: 170 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: పోర్చుగల్.
మార్కెట్ విలువ: €8మి.
2026-2027 సీజన్లో Fábio Carvalho: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 5 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Fábio Carvalho: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 5 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 310.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | English Football League Trophy | Brentford U21 | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
| English U21 Premier League | Brentford U21 | 1 | 79 | 1 | 0 | 7.8 | |
| English U21 League Cup | Brentford U21 | 1 | 61 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ప్రీమియర్ లీగ్ | Brentford | 1 | 3 | 1 | 0 | 7.3 | |
| English Football League Cup | Brentford | 1 | 77 | 1 | 0 | 7.4 | |
| 2025-2026 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Brentford | 6 | 100 | 1 | 0 | 6.2 |
| English Football League Cup |
| Brentford |
| 3 |
| 270 |
| 2 |
| 1 |
| 7.1 |
| 2024-2025 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Brentford | 19 | 446 | 2 | 1 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Brentford | 4 | 301 | 1 | 2 | 7.2 | |
| FA Cup | Brentford | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Liverpool | 2 | 136 | 1 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్షిప్ | Hull City | 20 | 1,725 | 9 | 2 | 7.1 | |
| బుండెస్లిగా | RB Leipzig | 9 | 158 | 0 | 0 | 6.5 | |
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | RB Leipzig | 3 | 121 | 0 | 0 | 6.3 | |
| DFB Pokal | RB Leipzig | 2 | 70 | 0 | 0 | 6.3 | |
| DFL Supercup | RB Leipzig | 1 | 12 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2022-2023 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Liverpool | 13 | 341 | 2 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Liverpool | 4 | 113 | 0 | 0 | 6.6 | |
| English Football League Cup | Liverpool | 2 | 119 | 1 | 0 | 7.1 | |
| FA Cup | Liverpool | 1 | 66 | 0 | 0 | 6.1 | |
| English U21 Premier League | Liverpool U21 | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.6 |
| 2022 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Liverpool | 2 | 76 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Football Association Community Shield | Liverpool | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2021-2022 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Liverpool | 5 | 256 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్షిప్ | Fulham | 36 | 2,839 | 10 | 8 | 6.9 | |
| European U21 Championship qualification | Fulham | 3 | 154 | 1 | 0 | 6.9 | |
| FA Cup | Fulham | 2 | 174 | 1 | 0 | 6.4 | |
| European U21 Championship qualification | పోర్చుగల్జాతీయ జట్టు | 1 | 73 | 1 | 1 | 9.0 |
| 2020-2021 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Fulham | 4 | 255 | 1 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Fulham | 1 | 8 | 0 | 0 | – | |
| English Football League Cup | Fulham | 1 | 12 | 0 | 0 | 6.7 | |
| English U23 Premier League | Fulham U23 | 13 | 1,139 | 11 | 3 | 7.7 | |
| English Football League Trophy | Fulham U21 | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | English Football League Trophy | Fulham U21 | 2 | 46 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Milton Keynes Dons | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 |