నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €3మి (3, జన 2021)
చివరి అప్డేట్:
Federico Ricca Belgrano జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: ఉరుగ్వే, వయస్సు: 31, ఎత్తు: 179 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €550వే. 2026 సీజన్లో Federico Ricca: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 8 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Federico Ricca చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Belgrano vs AA Estudiantes (Río Cuarto); ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 21 సెప్టెంబర్, 2026.
Belgrano: మ్యాచ్లు 13, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Belgrano జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Federico Ricca 851 నిమిషాలు ఆడారు, 11 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Belgrano: మ్యాచ్లు 24, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Oud-Heverlee Leuven: మ్యాచ్లు 85, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 0
Club Brugge: మ్యాచ్లు 53, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 2
Malaga: మ్యాచ్లు 80, గోల్స్ 6, అసిస్ట్లు 6
సంబంధిత పేజీలు: Belgrano, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Federico Ricca – వయసు: 31 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 1 డిసెంబర్, 1994.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Belgrano | వయసు 31 | €550వే | |
| Belgrano | వయసు 31 | €800వే | |
| Belgrano | వయసు 31 | €1మి | |
| Oud Heverlee Leuven | వయసు 30 | €1.3మి | |
| Oud Heverlee Leuven | వయసు 30 | €1.5మి | |
| Oud Heverlee Leuven | వయసు 29 | €1.8మి | |
| Oud Heverlee Leuven | వయసు 29 | €1.5మి | |
| Oud Heverlee Leuven | వయసు 28 | €1.5మి | |
| Oud Heverlee Leuven | వయసు 27 | €1.8మి | |
| Oud Heverlee Leuven | వయసు 27 | €1.8మి | |
| Club Brugge | వయసు 27 | €2మి | |
| Club Brugge | వయసు 27 | €2.5మి | |
| Club Brugge | వయసు 26 | €2.5మి | |
| Club Brugge | వయసు 26 | €3మి | |
| Club Brugge | వయసు 26 | €3మి | |
| Club Brugge | వయసు 25 | €2.5మి | |
| Club Brugge | వయసు 25 | €2మి | |
| Club Brugge | వయసు 25 | €2.5మి | |
| Malaga | వయసు 24 | €2.5మి | |
| Malaga | వయసు 24 | €2.5మి | |
| Malaga | వయసు 23 | €1.5మి | |
| Malaga | వయసు 23 | €1.5మి | |
| Malaga | వయసు 22 | €2.5మి | |
| Malaga | వయసు 22 | €2.5మి | |
| Malaga | వయసు 21 | €2.5మి | |
| Malaga | వయసు 21 | €1.5మి | |
| Danubio | వయసు 20 | €1.2మి | |
| Danubio | వయసు 20 | €1మి | |
| Danubio | వయసు 19 | €500వే | |
| Danubio | వయసు 19 | €300వే | |
| Danubio | వయసు 18 | €150వే |
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Federico Ricca – క్లబ్: Belgrano.
Federico Ricca – ఎత్తు: 179 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: ఉరుగ్వే.
మార్కెట్ విలువ: €550వే.
2026 సీజన్లో Federico Ricca: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 8 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Federico Ricca: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 8 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 476. సగటు రేటింగ్: 6.3.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Belgrano | 7 | 386 | 0 | 0 | 6.2 |
| Copa Argentina | Belgrano | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 | |
| 2025-2026 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Belgrano | 13 | 991 | 0 | 0 | 6.4 |
| Copa Argentina | Belgrano | 2 | 179 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Belgrano | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2024-2025 | బెల్జియన్ ప్రో లీగ్ | Oud-Heverlee Leuven | 30 | 2,365 | 1 | 0 | 6.7 |
| Belgian Cup |
| Oud-Heverlee Leuven |
| 1 |
| 4 |
| 0 |
| 0 |
| 5.8 |
| 2023-2024 | బెల్జియన్ ప్రో లీగ్ | Oud-Heverlee Leuven | 23 | 1,873 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Belgian Cup | Oud-Heverlee Leuven | 1 | 1 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | బెల్జియన్ ప్రో లీగ్ | Oud-Heverlee Leuven | 29 | 2,608 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Belgian Cup | Oud-Heverlee Leuven | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2021-2022 | బెల్జియన్ ప్రో లీగ్ | Club Brugge | 10 | 497 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Belgian Cup | Club Brugge | 4 | 111 | 0 | 1 | 6.2 | |
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Club Brugge | 4 | 163 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2021 | Belgian Super Cup | Club Brugge | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2020-2021 | బెల్జియన్ ప్రో లీగ్ | Club Brugge | 14 | 889 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Club Brugge | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.3 | |
| UEFA యూరోపా లీగ్ | Club Brugge | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2019-2020 | బెల్జియన్ ప్రో లీగ్ | Club Brugge | 8 | 570 | 2 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Club Brugge | 5 | 384 | 0 | 0 | 6.9 | |
| UEFA యూరోపా లీగ్ | Club Brugge | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 | |
| Belgian Cup | Club Brugge | 1 | 71 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2018-2019 | సెగుండా డివిజన్ | Malaga | 37 | 3,203 | 5 | 3 | 6.7 |
|---|
| 2017-2018 | లాలిగా | Malaga | 14 | 1,111 | 0 | 1 | 6.1 |
|---|
| 2016-2017 | లాలిగా | Malaga | 21 | 1,619 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2015-2016 | లాలిగా | Malaga | 8 | 641 | 1 | 1 | 6.4 |
|---|