ప్రకటన
Gustaf Nilsson Hertha Berlin జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: ఫార్వర్డ్, జాతీయత: స్వీడన్, వయస్సు: 29, ఎత్తు: 196 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €1.8మి. 2026-2027: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Hertha Berlin vs Greuther Fürth (11 అక్టోబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:

నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €7మి (1, అక్టో 2024)
Hertha Berlin: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Hertha Berlin జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Gustaf Nilsson 93 నిమిషాలు ఆడారు, 0 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Hertha Berlin: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Club Brugge KV: మ్యాచ్లు 53, గోల్స్ 10, అసిస్ట్లు 5
Royale Union Saint-Gilloise: మ్యాచ్లు 97, గోల్స్ 28, అసిస్ట్లు 5
Wehen Wiesbaden: మ్యాచ్లు 46, గోల్స్ 18, అసిస్ట్లు 5
Falkenberg: మ్యాచ్లు 26, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 1
Hacken: మ్యాచ్లు 21, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Hertha Berlin, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Gustaf Nilsson – వయసు: 29 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 23 మే, 1997.
పొజిషన్: ఫార్వర్డ్.
Gustaf Nilsson – క్లబ్: Hertha Berlin.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Club Brugge | వయసు 29 | €1.8మి | |
| Club Brugge | వయసు 28 | €2మి | |
| Club Brugge | వయసు 28 | €2.5మి | |
| Club Brugge | వయసు 28 | €3.5మి | |
| Club Brugge | వయసు 28 | €5మి | |
| Club Brugge | వయసు 27 | €6మి | |
| Club Brugge | వయసు 27 | €7మి | |
| Club Brugge | వయసు 27 | €7మి | |
| Union Saint-Gilloise | వయసు 27 | €6మి | |
| Union Saint-Gilloise | వయసు 26 | €5మి | |
| Union Saint-Gilloise | వయసు 26 | €2.5మి | |
| Union Saint-Gilloise | వయసు 26 | €2.5మి | |
| Union Saint-Gilloise | వయసు 26 | €1.5మి | |
| Union Saint-Gilloise | వయసు 25 | €1.5మి | |
| Union Saint-Gilloise | వయసు 25 | €900వే | |
| Wehen Wiesbaden | వయసు 25 | €500వే | |
| Wehen Wiesbaden | వయసు 24 | €500వే | |
| Wehen Wiesbaden | వయసు 24 | €350వే | |
| Wehen Wiesbaden | వయసు 24 | €350వే | |
| Wehen Wiesbaden | వయసు 24 | €275వే | |
| Hacken | వయసు 23 | €250వే | |
| Hacken | వయసు 23 | €300వే | |
| Hacken | వయసు 22 | €250వే | |
| Vejle | వయసు 22 | €250వే | |
| Vejle | వయసు 21 | €300వే | |
| Silkeborg | వయసు 21 | €400వే | |
| Silkeborg | వయసు 20 | €400వే | |
| Brondby | వయసు 20 | €250వే | |
| Brondby | వయసు 19 | €200వే | |
| Brondby | వయసు 19 | €200వే | |
| Falkenberg | వయసు 18 | €200వే | |
| Falkenberg | వయసు 18 | €125వే | |
| Falkenberg | వయసు 17 | €75వే |
Gustaf Nilsson – ఎత్తు: 196 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: స్వీడన్.
మార్కెట్ విలువ: €1.8మి.
2026-2027 సీజన్లో Gustaf Nilsson: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 3 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Gustaf Nilsson: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 3 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 93. సగటు రేటింగ్: 6.6.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | 2. బుండెస్లిగా | Hertha Berlin | 3 | 93 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2026 | ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | స్వీడన్జాతీయ జట్టు | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.6 |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | స్వీడన్జాతీయ జట్టు | 1 | 26 | 1 | 0 | 8.2 | |
| 2025-2026 | బెల్జియన్ ప్రో లీగ్ | Club Brugge KV | 7 | 40 | 0 | 0 | 6.5 |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Club Brugge KV | 2 | 40 | 0 | 0 | 6.9 | |
| బెల్జియన్ కప్ | Club Brugge KV | 2 | 28 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2024-2025 |
| బెల్జియన్ ప్రో లీగ్ |
| Club Brugge KV |
| 29 |
| 1,845 |
| 9 |
| 5 |
| 6.9 |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Club Brugge KV | 7 | 173 | 1 | 0 | 6.6 |
| బెల్జియన్ కప్ | Club Brugge KV | 4 | 83 | 0 | 0 | 6.6 |
| నేషన్స్ లీగ్ | Club Brugge KV | 1 | 11 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2024 | బెల్జియన్ సూపర్ కప్ | Club Brugge KV | 1 | 34 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2022-2023 | బెల్జియన్ ప్రో లీగ్ | Royale Union Saint-Gilloise | 30 | 1,033 | 5 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | Royale Union Saint-Gilloise | 9 | 166 | 2 | 0 | 6.8 | |
| బెల్జియన్ కప్ | Royale Union Saint-Gilloise | 5 | 285 | 2 | 0 | 7.0 | |
| 3. లీగ్ | Wehen Wiesbaden | 1 | 85 | 1 | 0 | 8.1 |
| 2021-2022 | 3. లీగ్ | Wehen Wiesbaden | 28 | 2,140 | 14 | 4 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB పోకల్ | Wehen Wiesbaden | 1 | 73 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2020-2021 | 3. లీగ్ | Wehen Wiesbaden | 16 | 1,147 | 3 | 1 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Falkenberg | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2020 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Falkenberg | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Hacken | 8 | 338 | 1 | 0 | 6.0 |
| 2019-2020 | స్వీడన్ కప్ | Hacken | 2 | 20 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Hacken | 1 | 11 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Hacken | 10 | 394 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2018-2019 | డానిష్ సూపర్లిగా | Vejle | 19 | 838 | 2 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపియన్ అండర్-21 ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ | Vejle | 1 | 14 | 0 | 0 | – |
| 2017-2018 | డానిష్ సూపర్లిగా | Vejle | 2 | 125 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| డానిష్ సూపర్లిగా | Silkeborg | 26 | 1,686 | 7 | 1 | 6.8 |
| 2016-2017 | డానిష్ సూపర్లిగా | Silkeborg | 3 | 259 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| డానిష్ సూపర్లిగా | Brøndby | 11 | 290 | 1 | 0 | 6.5 |
| 2016 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Falkenberg | 1 | 90 | 0 | 1 | – |
|---|
| 2015-2016 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Falkenberg | 8 | 478 | 2 | 0 | – |
|---|
| 2014-2015 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Falkenberg | 10 | 321 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | ఆల్స్వెన్స్కాన్ | Falkenberg | 2 | 12 | 0 | 0 | – |
|---|