డేటా అందుబాటులో లేదు
చివరి అప్డేట్:
స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: చైనా, వయస్సు: 39, ఎత్తు: 181 సెం.మీ. 2022-2023 సీజన్లో Hao Junmin: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 4 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Hao Junmin చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Guangzhou FC(1993-2025) vs Shandong Taishan; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 82 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 15 డిసెంబర్, 2022.
Guangzhou FC(1993-2025): మ్యాచ్లు 13, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
Wuhan Yangtze River FC(2009-2023): మ్యాచ్లు 13, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 3
Shandong Taishan: మ్యాచ్లు 150, గోల్స్ 6, అసిస్ట్లు 20
Schalke 04: మ్యాచ్లు 10, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Hao Junmin – వయసు: 39 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 24 మార్చి, 1987.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Hao Junmin – ఎత్తు: 181 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: రెండూ.
జాతీయత: చైనా.
2022-2023 సీజన్లో Hao Junmin: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 4 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2022-2023 సీజన్లో Hao Junmin: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 4 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 260. సగటు రేటింగ్: 6.1.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2022-2023 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Guangzhou FC(1993-2025) | 4 | 260 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2022 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Guangzhou FC(1993-2025) | 9 | 521 | 0 | 1 | 6.3 |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (AFC) | చైనాజాతీయ జట్టు | 11 | 485 | 0 | 1 | 6.3 | |
| 2021-2022 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Wuhan Yangtze River FC(2009-2023) | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (AFC) | చైనాజాతీయ జట్టు | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2021 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ |
| 12 |
| 980 |
| 0 |
| 3 |
| 6.8 |
| చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 1 | 9 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2020-2021 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 9 | 469 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| చైనీస్ FA కప్ | Shandong Taishan | 3 | 191 | 0 | 0 | – |
| 2020 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 5 | 324 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2019-2020 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 5 | 351 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (AFC) | చైనాజాతీయ జట్టు | 1 | 80 | 0 | 0 | – |
| 2019 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 9 | 750 | 1 | 1 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Shandong Taishan | 7 | 631 | 0 | 1 | 7.0 | |
| AFC ఆసియన్ కప్ | చైనాజాతీయ జట్టు | 3 | 270 | 0 | 2 | 7.1 |
| 2018-2019 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 22 | 1,900 | 1 | 4 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Shandong Taishan | 2 | 180 | 1 | 0 | 7.2 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | చైనాజాతీయ జట్టు | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| చైనీస్ కప్ | చైనాజాతీయ జట్టు | 2 | 110 | 0 | 0 | – | |
| AFC ఆసియన్ కప్ | చైనాజాతీయ జట్టు | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2018 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 8 | 720 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2017-2018 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 18 | 1,612 | 1 | 3 | 7.1 |
|---|
| 2017 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 8 | 720 | 1 | 2 | 7.1 |
|---|
| 2016-2017 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 17 | 1,485 | 0 | 2 | 6.6 |
|---|
| 2016 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 8 | 646 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2015-2016 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 20 | 1,784 | 0 | 3 | 6.7 |
|---|
| 2015 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 4 | 360 | 1 | 1 | 6.9 |
|---|
| 2014-2015 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 4 | 315 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2010-2011 | బుండెస్లిగా | Schalke 04 | 4 | 86 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2009-2010 | బుండెస్లిగా | Schalke 04 | 6 | 349 | 0 | 0 | – |
|---|