నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €3మి (1, జూన్ 2025)
చివరి అప్డేట్:
Ignacio Vazquez Platense జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: అర్జెంటీనా, వయస్సు: 29, ఎత్తు: 184 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €2.5మి. 2026 సీజన్లో Ignacio Vazquez: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 24 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Ignacio Vazquez చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Platense vs Club Atlético Newell's Old Boys; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 21 సెప్టెంబర్, 2026.
Platense: మ్యాచ్లు 19, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Platense జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Ignacio Vazquez 1710 నిమిషాలు ఆడారు, 19 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Platense: మ్యాచ్లు 138, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 3
All Boys: మ్యాచ్లు 15, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
Deportes Santa Cruz: మ్యాచ్లు 6, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Platense, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Ignacio Vazquez – వయసు: 29 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 15 జూన్, 1997.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Platense | వయసు 29 | €2.5మి | |
| Platense | వయసు 28 | €2.8మి | |
| Platense | వయసు 27 | €3మి | |
| Platense | వయసు 27 | €2మి | |
| Platense | వయసు 27 | €2మి | |
| Platense | వయసు 26 | €1.7మి | |
| Platense | వయసు 26 | €1.5మి | |
| Platense | వయసు 26 | €450వే | |
| All Boys | వయసు 25 | €450వే | |
| All Boys | వయసు 25 | €400వే | |
| All Boys | వయసు 24 | €325వే | |
| Cerro Largo | వయసు 24 | €325వే | |
| All Boys | వయసు 23 | €300వే | |
| Belgrano | వయసు 22 | €300వే | |
| Belgrano | వయసు 22 | €350వే |
Ignacio Vazquez – క్లబ్: Platense.
Ignacio Vazquez – ఎత్తు: 184 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: అర్జెంటీనా.
మార్కెట్ విలువ: €2.5మి.
2026 సీజన్లో Ignacio Vazquez: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 24 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Ignacio Vazquez: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 24 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 2,133. సగటు రేటింగ్: 6.6.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Platense | 15 | 1,350 | 1 | 0 | 6.6 |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Platense | 8 | 693 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Copa Argentina | Platense | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2025-2026 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Platense | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2025 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Platense | 25 | 2,181 | 0 | 1 | 6.7 |
| Argentina Trofeo de Campeones | Platense | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 | |
| 2024-2025 |
| అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ |
| Platense |
| 9 |
| 811 |
| 1 |
| 0 |
| 6.7 |
| Copa Argentina | Platense | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.3 |
| 2024 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Platense | 19 | 1,710 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa de la Liga Profesional | Platense | 11 | 933 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023-2024 | Copa de la Liga Profesional | Platense | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Platense | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Copa Argentina | Platense | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Platense | 20 | 1,425 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa de la Liga Profesional | Platense | 16 | 1,440 | 1 | 1 | 6.7 | |
| Copa Argentina | Platense | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Platense | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | All Boys | 7 | 630 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | All Boys | 8 | 705 | 2 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఉరుగ్వే ప్రిమీరా డివిజన్ | Deportes Santa Cruz | 2 | 56 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ఉరుగ్వే ప్రిమీరా డివిజన్ | Deportes Santa Cruz | 2 | 45 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లిగా డి అస్సెన్సో చిలీ | Deportes Santa Cruz | 2 | 180 | 0 | 0 | – |