నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €800వే (27, మార్చి 2014)
చివరి అప్డేట్:
Igor Fernandes Nautico PE జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: బ్రెజిల్, వయస్సు: 34, ఎత్తు: 183 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €150వే. 2026 సీజన్లో Igor Fernandes: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 27 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Igor Fernandes చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Nautico (PE) vs Vila Nova; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 12 అక్టోబర్, 2026.
Nautico (PE): మ్యాచ్లు 31, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Nautico (PE) జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Igor Fernandes 2583 నిమిషాలు ఆడారు, 30 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Nautico (PE): మ్యాచ్లు 33, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
Santo Andre: మ్యాచ్లు 16, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Remo - PA: మ్యాచ్లు 26, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
Paysandu Para: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Sao Bernardo: మ్యాచ్లు 13, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
Ferroviaria SP: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Nautico PE, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|
| Nautico PE | వయసు 33 | €150వే | |
| Free Player | వయసు 29 | €300వే | |
| Remo | వయసు 29 | €400వే | |
| Remo | వయసు 29 | €450వే | |
| Avaí | వయసు 27 | €475వే | |
| Avaí | వయసు 27 | €600వే | |
| Avaí | వయసు 26 | €400వే | |
| Recife PE | వయసు 22 | €700వే | |
| Recife PE | వయసు 21 | €800వే | |
| Corinthians | వయసు 20 | €100వే |
Igor Fernandes – వయసు: 34 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 6 జూన్, 1992.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Igor Fernandes – క్లబ్: Nautico PE.
Igor Fernandes – ఎత్తు: 183 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: బ్రెజిల్.
మార్కెట్ విలువ: €150వే.
2026 సీజన్లో Igor Fernandes: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 27 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Igor Fernandes: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 27 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 2,268. సగటు రేటింగ్: 6.7.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Nautico (PE) | 27 | 2,268 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2025-2026 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Nautico (PE) | 4 | 315 | 1 | 0 | 7.4 |
| 2025 | Brazilian Cup | Nautico (PE) | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2024 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Santo Andre | 7 | 582 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Santo Andre | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2023 | Brazilian Cup | Paysandu Para |
| 2 |
| 100 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| 2022-2023 | బ్రెజిలియన్ సీరీ C | Remo - PA | 1 | 19 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Santo Andre | 5 | 344 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Sao Bernardo | 10 | 820 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2021-2022 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Sao Bernardo | 3 | 266 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Remo - PA | 6 | 528 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2021 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Remo - PA | 12 | 973 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Remo - PA | 1 | 70 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Ferroviaria SP | 2 | 91 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Remo - PA | 6 | 467 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Centro Sportivo Alagoano | 4 | 167 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Centro Sportivo Alagoano | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2019-2020 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Avaí | 6 | 540 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2019 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Avaí | 21 | 1,800 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2018-2019 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Avaí | 3 | 128 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Avaí | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2018 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Avaí | 2 | 148 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2014-2015 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Internacional - RS | 2 | 63 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Internacional - RS | 2 | 57 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Corinthians - SP | 8 | 420 | 0 | 0 | – |
| 2013 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Corinthians - SP | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|