ప్రకటన
Jacob Rasmussen Kaiserslautern జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: డెన్మార్క్, వయస్సు: 29, ఎత్తు: 190 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €1మి. 2026-2027: మ్యాచ్లు 7, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Heidenheim 1846 vs Kaiserslautern (9 అక్టోబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:

నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €4మి (28, ఫిబ్ర 2019)
Kaiserslautern: మ్యాచ్లు 6, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Kaiserslautern జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Jacob Rasmussen 530 నిమిషాలు ఆడారు, 6 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Kaiserslautern: మ్యాచ్లు 19, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
Red Bull Salzburg: మ్యాచ్లు 32, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
Brøndby: మ్యాచ్లు 70, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 3
Feyenoord: మ్యాచ్లు 16, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
Vitesse Arnhem: మ్యాచ్లు 73, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 2
Erzgebirge Aue: మ్యాచ్లు 14, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
సంబంధిత పేజీలు: Kaiserslautern, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Jacob Rasmussen – వయసు: 29 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 28 మే, 1997.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Jacob Rasmussen – క్లబ్: Kaiserslautern.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Kaiserslautern | వయసు 29 | €1మి | |
| Kaiserslautern | వయసు 28 | €1మి | |
| Red Bull Salzburg | వయసు 28 | €1.8మి | |
| Red Bull Salzburg | వయసు 28 | €3మి | |
| Red Bull Salzburg | వయసు 28 | €3.5మి | |
| Brondby | వయసు 27 | €3.5మి | |
| Brondby | వయసు 27 | €3మి | |
| Brondby | వయసు 26 | €3మి | |
| Feyenoord | వయసు 26 | €3మి | |
| Feyenoord | వయసు 25 | €3.5మి | |
| Vitesse Arnhem | వయసు 25 | €3మి | |
| Vitesse Arnhem | వయసు 24 | €3మి | |
| Vitesse Arnhem | వయసు 23 | €3మి | |
| Vitesse Arnhem | వయసు 23 | €2.8మి | |
| Erzgebirge Aue | వయసు 22 | €2.8మి | |
| Fiorentina | వయసు 22 | €3.5మి | |
| Empoli | వయసు 22 | €4మి | |
| Empoli | వయసు 21 | €4మి | |
| Empoli | వయసు 21 | €900వే | |
| Rosenborg | వయసు 21 | €1మి | |
| Rosenborg | వయసు 20 | €200వే | |
| Rosenborg | వయసు 19 | €200వే | |
| St. Pauli | వయసు 19 | €150వే |
Jacob Rasmussen – ఎత్తు: 190 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: డెన్మార్క్.
మార్కెట్ విలువ: €1మి.
2026-2027 సీజన్లో Jacob Rasmussen: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 7 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Jacob Rasmussen: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 7 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 650. సగటు రేటింగ్: 6.8.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | 2. బుండెస్లిగా | Kaiserslautern | 6 | 530 | 0 | 0 | 6.8 |
| DFB పోకల్ | Kaiserslautern | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2025-2026 | 2. బుండెస్లిగా | Kaiserslautern | 12 | 924 | 1 | 0 | 6.9 |
| ఆస్ట్రియన్ బుండెస్లిగా | Red Bull Salzburg | 16 | 1,306 | 0 | 1 | 7.0 | |
| యూరోపా లీగ్ | Red Bull Salzburg | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Red Bull Salzburg | 4 | 360 | 1 | 0 | 7.0 | |
| ఆస్ట్రియన్ కప్ |
| 3 |
| 280 |
| 0 |
| 0 |
| 7.2 |
| 2024-2025 | క్లబ్ ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | Red Bull Salzburg | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| డానిష్ సూపర్లిగా | Brøndby | 27 | 2,430 | 0 | 1 | 6.9 | |
| డానిష్ కప్ | Brøndby | 6 | 540 | 0 | 0 | 7.2 | |
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Brøndby | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023-2024 | డానిష్ సూపర్లిగా | Brøndby | 30 | 2,700 | 1 | 2 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| డానిష్ కప్ | Brøndby | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.2 | |
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Brøndby | 1 | 90 | 0 | 0 | 8.0 |
| 2022-2023 | ఎరెడివిసీ | Feyenoord | 10 | 662 | 1 | 1 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | Feyenoord | 1 | 33 | 0 | 0 | 7.0 | |
| నెదర్లాండ్స్ KNVB కప్ | Feyenoord | 1 | 22 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Feyenoord | 3 | 152 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|
| 2021-2022 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Feyenoord | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఎరెడివిసీ | Vitesse Arnhem | 27 | 2,187 | 0 | 2 | 6.7 | |
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Vitesse Arnhem | 10 | 816 | 1 | 0 | 6.7 | |
| నెదర్లాండ్స్ KNVB కప్ | Vitesse Arnhem | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2020-2021 | ఎరెడివిసీ | Vitesse Arnhem | 28 | 2,476 | 2 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| నెదర్లాండ్స్ KNVB కప్ | Vitesse Arnhem | 5 | 446 | 0 | 0 | – | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Vitesse Arnhem | 1 | 71 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2019-2020 | 2. బుండెస్లిగా | Erzgebirge Aue | 14 | 1,260 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2019 | యూరోపియన్ అండర్-21 ఛాంపియన్షిప్ | డెన్మార్క్జాతీయ జట్టు | 3 | 270 | 1 | 0 | 7.4 |
|---|
| 2018-2019 | సీరీ A | Empoli | 14 | 1,015 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కొప్పా ఇటాలియా | Empoli | 1 | 59 | 0 | 0 | – |
| 2018 | ఎలైట్సెరియన్ | Rosenborg | 9 | 606 | 0 | 2 | 7.0 |
|---|
| 2017-2018 | ఎలైట్సెరియన్ | Rosenborg | 1 | 22 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | Rosenborg | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2017 | ఎలైట్సెరియన్ | Rosenborg | 10 | 813 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|