డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €8మి (27, మే 2018)
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Free Player | వయసు 35 | €400వే | |
| Crystal Palace | వయసు 35 | €700వే | |
| Crystal Palace | వయసు 34 | €700వే | |
| Crystal Palace | వయసు 34 | €800వే | |
| Crystal Palace | వయసు 33 | €1మి | |
| Crystal Palace | వయసు 33 | €1.5మి | |
| Crystal Palace | వయసు 32 | €2మి | |
| Crystal Palace | వయసు 32 | €2.5మి | |
చివరి అప్డేట్:
స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: ఇంగ్లాండ్, వయస్సు: 37, ఎత్తు: 192 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €700వే. 2023-2024 సీజన్లో James Tomkins: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 5 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో James Tomkins చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Crystal Palace vs Brighton Hove Albion; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 11 ఫిబ్రవరి, 2023.
Crystal Palace: మ్యాచ్లు 132, గోల్స్ 10, అసిస్ట్లు 2
Crystal Palace U23: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
West Ham United: మ్యాచ్లు 88, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
Swansea City: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
James Tomkins – వయసు: 37 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 29 మార్చి, 1989.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
James Tomkins – ఎత్తు: 192 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: ఇంగ్లాండ్.
| వయసు 31 |
| €3మి |
| Crystal Palace | వయసు 31 | €4మి |
| Crystal Palace | వయసు 31 | €4మి |
| Crystal Palace | వయసు 30 | €5మి |
| Crystal Palace | వయసు 30 | €6మి |
| Crystal Palace | వయసు 30 | €8మి |
| Crystal Palace | వయసు 29 | €8మి |
| Crystal Palace | వయసు 29 | €8మి |
| Crystal Palace | వయసు 28 | €7మి |
| Crystal Palace | వయసు 28 | €7మి |
| Crystal Palace | వయసు 27 | €7మి |
| Crystal Palace | వయసు 27 | €7మి |
| West Ham | వయసు 26 | €6మి |
| West Ham | వయసు 26 | €6మి |
| West Ham | వయసు 25 | €6మి |
| West Ham | వయసు 25 | €5మి |
| West Ham | వయసు 24 | €5మి |
| West Ham | వయసు 24 | €5.5మి |
| West Ham | వయసు 23 | €5.5మి |
| West Ham | వయసు 23 | €5.5మి |
| West Ham | వయసు 22 | €4.5మి |
| West Ham | వయసు 22 | €4మి |
| West Ham | వయసు 21 | €4మి |
| West Ham | వయసు 21 | €3.5మి |
| West Ham | వయసు 20 | €3మి |
| West Ham | వయసు 19 | €800వే |
| West Ham | వయసు 18 | €150వే |
| West Ham | వయసు 18 | €50వే |
మార్కెట్ విలువ: €700వే.
2023-2024 సీజన్లో James Tomkins: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 5 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2023-2024 సీజన్లో James Tomkins: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 5 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 92. సగటు రేటింగ్: 6.7.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2023-2024 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Crystal Palace | 4 | 8 | 0 | 0 | 6.7 |
| English Football League Cup | Crystal Palace | 1 | 84 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2022-2023 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Crystal Palace | 6 | 337 | 1 | 0 | 6.2 |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Crystal Palace | 1 | 63 | 0 | 0 | 6.4 | |
| English Football League Cup | Crystal Palace | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 | |
| 2021-2022 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Crystal Palace | 8 | 546 | 1 | 0 | 6.7 |
| English Football League Cup | Crystal Palace | 1 | 81 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2020-2021 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Crystal Palace | 8 | 552 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Crystal Palace | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 | |
| English U23 Premier League | Crystal Palace U23 | 3 | 222 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019-2020 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Crystal Palace | 18 | 1,584 | 1 | 1 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Crystal Palace | 1 | 17 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2018-2019 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Crystal Palace | 29 | 2,562 | 1 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Crystal Palace | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2017-2018 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Crystal Palace | 28 | 2,388 | 3 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2016-2017 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Crystal Palace | 24 | 1,976 | 3 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2015-2016 | ప్రీమియర్ లీగ్ | West Ham United | 25 | 1,963 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2014-2015 | ప్రీమియర్ లీగ్ | West Ham United | 5 | 322 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2013-2014 | ప్రీమియర్ లీగ్ | West Ham United | 12 | 892 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | ప్రీమియర్ లీగ్ | West Ham United | 16 | 942 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ప్రీమియర్ లీగ్ | Swansea City | 1 | 45 | 0 | 0 | – |
| 2011-2012 | ఛాంపియన్షిప్ | West Ham United | 5 | 229 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | ప్రీమియర్ లీగ్ | West Ham United | 8 | 591 | 1 | 0 | – |
|---|
| 2009-2010 | ప్రీమియర్ లీగ్ | West Ham United | 9 | 736 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2008-2009 | ప్రీమియర్ లీగ్ | West Ham United | 7 | 552 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2007-2008 | ప్రీమియర్ లీగ్ | West Ham United | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|