ప్రకటన
Jared Timmer Sacramento Republic జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, వయస్సు: 29, మార్కెట్ విలువ: €175వే. 2026: మ్యాచ్లు 25, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 1. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Sacramento Republic vs Tulsa Roughneck (2 నవంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €300వే (29, అక్టో 2024)
Sacramento Republic: మ్యాచ్లు 23, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 1
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Sacramento Republic జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Jared Timmer 1937 నిమిషాలు ఆడారు, 22 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Sacramento Republic: మ్యాచ్లు 127, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 8
Indy Eleven: మ్యాచ్లు 61, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
Reno 1868: మ్యాచ్లు 15, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
సంబంధిత పేజీలు: Sacramento Republic, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Jared Timmer – వయసు: 29 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 29 ఏప్రిల్, 1997.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Jared Timmer – క్లబ్: Sacramento Republic.
మార్కెట్ విలువ: €175వే.
2026 సీజన్లో Jared Timmer: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 25 మ్యాచ్లు, 2 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Sacramento Republic | వయసు 29 | €175వే | |
| Sacramento Republic | వయసు 28 | €200వే | |
| Sacramento Republic | వయసు 28 | €250వే | |
| Sacramento Republic | వయసు 27 | €300వే | |
| Sacramento Republic | వయసు 27 | €250వే | |
| Sacramento Republic | వయసు 26 | €250వే | |
| Sacramento Republic | వయసు 26 | €200వే | |
| Indy Eleven | వయసు 25 | €150వే | |
| Indy Eleven | వయసు 25 | €125వే | |
| Indy Eleven | వయసు 24 | €100వే | |
| Indy Eleven | వయసు 23 | €50వే |
2026 సీజన్లో Jared Timmer: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 25 మ్యాచ్లు, 2 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 2,012. సగటు రేటింగ్: 6.8.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Sacramento Republic | 23 | 1,937 | 2 | 1 | 6.9 |
| USL కప్ | Sacramento Republic | 2 | 75 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2025-2026 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Sacramento Republic | 6 | 426 | 0 | 0 | 6.8 |
| USL కప్ | Sacramento Republic | 1 | 76 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Sacramento Republic | 1 | 65 | 0 | 1 | 7.0 |
| 2024-2025 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Sacramento Republic | 15 | 1,305 | 0 | 1 | 6.8 |
| USL కప్ |
| Sacramento Republic |
| 4 |
| 354 |
| 0 |
| 2 |
| 7.7 |
| అమెరికా ఓపెన్ కప్ | Sacramento Republic | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2024 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Sacramento Republic | 29 | 2,611 | 1 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అమెరికా ఓపెన్ కప్ | Sacramento Republic | 3 | 195 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2023-2024 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Sacramento Republic | 13 | 1,106 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అమెరికన్ కాలేజ్ లీగ్ | Sacramento Republic | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Sacramento Republic | 13 | 1,061 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అమెరికా ఓపెన్ కప్ | Sacramento Republic | 3 | 255 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2022-2023 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Sacramento Republic | 11 | 975 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| USL ఛాంపియన్షిప్ | Indy Eleven | 5 | 385 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Indy Eleven | 16 | 1,195 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2021-2022 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Indy Eleven | 17 | 1,456 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2021 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Indy Eleven | 18 | 1,555 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2020-2021 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Indy Eleven | 5 | 361 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| USL ఛాంపియన్షిప్ | Reno 1868 | 9 | 723 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2020 | USL ఛాంపియన్షిప్ | Reno 1868 | 6 | 378 | 0 | 0 | – |
|---|