
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
అత్యధికం: €16మి (1, మార్చి 2023)
చివరి అప్డేట్:
João Mário Fiorentina జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: పోర్చుగల్, వయస్సు: 26, ఎత్తు: 178 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €8మి. 2026-2027 సీజన్లో João Mário: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 5 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో João Mário చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Fiorentina vs Pisa; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 16 సెప్టెంబర్, 2026.
Fiorentina: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Fiorentina జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, João Mário 176 నిమిషాలు ఆడారు, 2 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Fiorentina: మ్యాచ్లు 5, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
Juventus: మ్యాచ్లు 18, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
Bologna: మ్యాచ్లు 15, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
Porto: మ్యాచ్లు 182, గోల్స్ 5, అసిస్ట్లు 22
Porto B: మ్యాచ్లు 36, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Porto U19: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Fiorentina, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Bologna | వయసు 26 | €8మి | |
| Juventus | వయసు 25 | €8.5మి | |
| Porto | వయసు 25 | €10మి | |
| Porto | వయసు 25 | €10మి | |
| Porto | వయసు 24 | €14మి | |
| Porto | వయసు 24 | €15మి | |
| Porto | వయసు 23 | €16మి | |
| Porto | వయసు 23 | €16మి | |
| Porto | వయసు 23 | €16మి | |
| Porto | వయసు 22 | €12మి | |
| Porto | వయసు 22 | €15మి | |
| Porto | వయసు 22 | €12మి | |
| Porto | వయసు 21 | €10మి | |
| Porto | వయసు 21 | €7మి | |
| Porto | వయసు 21 | €4మి | |
| Porto | వయసు 21 | €3మి | |
| Porto | వయసు 20 | €800వే | |
| Porto B | వయసు 20 | €525వే | |
| Porto B | వయసు 19 | €600వే | |
| Porto B | వయసు 19 | €700వే | |
| Porto B | వయసు 19 | €300వే |
João Mário – వయసు: 26 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 3 జనవరి, 2000.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
João Mário – క్లబ్: Fiorentina.
João Mário – ఎత్తు: 178 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: రెండూ.
జాతీయత: పోర్చుగల్.
మార్కెట్ విలువ: €8మి.
2026-2027 సీజన్లో João Mário: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 5 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో João Mário: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 5 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 311. సగటు రేటింగ్: 6.4.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | సీరీ A | Fiorentina | 3 | 176 | 0 | 0 | 6.2 |
| Coppa Italia | Fiorentina | 2 | 135 | 0 | 1 | 6.8 | |
| 2026 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Juventus | 3 | 135 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2025-2026 | సీరీ A | Bologna | 10 | 741 | 1 | 0 | 6.9 |
| UEFA యూరోపా లీగ్ | Bologna | 5 | 430 | 1 | 0 | 6.5 | |
| సీరీ A | Juventus | 10 | 253 | 0 | 0 | 6.7 | |
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ |
| 2 |
| 104 |
| 0 |
| 1 |
| 6.3 |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Juventus | 2 | 110 | 0 | 0 | 6.5 |
| Coppa Italia | Juventus | 1 | 16 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2025 | క్లబ్ ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | Porto | 3 | 230 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2024-2025 | ప్రిమీరా లీగా | Porto | 27 | 1,768 | 0 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA యూరోపా లీగ్ | Porto | 8 | 585 | 0 | 2 | 6.5 | |
| Portuguese League Cup | Porto | 2 | 106 | 0 | 0 | 7.4 | |
| Portuguese Cup | Porto | 1 | 61 | 0 | 0 | – | |
| Portuguese Super Cup | Porto | 1 | 63 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2024 | UEFA యూరో | పోర్చుగల్జాతీయ జట్టు | 1 | 3 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2023-2024 | ప్రిమీరా లీగా | Porto | 27 | 2,075 | 2 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Porto | 8 | 595 | 0 | 1 | 6.6 | |
| Portuguese Cup | Porto | 6 | 338 | 0 | 1 | 6.9 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Porto | 1 | 85 | 0 | 1 | 7.7 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Porto | 1 | 8 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Portuguese League Cup | Porto | 1 | 67 | 0 | 0 | 6.6 | |
| UEFA యూరో | Porto | 1 | 62 | 0 | 0 | 7.5 |
| 2023 | Portuguese Super Cup | Porto | 1 | 21 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2022-2023 | ప్రిమీరా లీగా | Porto | 18 | 1,195 | 1 | 4 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portuguese League Cup | Porto | 6 | 439 | 0 | 2 | 6.9 | |
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Porto | 5 | 270 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Portuguese Cup | Porto | 2 | 156 | 0 | 0 | – |
| 2022 | Portuguese Super Cup | Porto | 1 | 90 | 0 | 0 | 8.0 |
|---|
| 2021-2022 | ప్రిమీరా లీగా | Porto | 28 | 2,072 | 0 | 2 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA యూరోపా లీగ్ | Porto | 4 | 223 | 0 | 2 | 6.3 | |
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Porto | 4 | 351 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Portuguese Cup | Porto | 3 | 209 | 0 | 0 | 6.5 | |
| European U21 Championship qualification | పోర్చుగల్జాతీయ జట్టు | 9 | 699 | 0 | 2 | 7.2 |
| 2020-2021 | ప్రిమీరా లీగా | Porto | 14 | 371 | 2 | 3 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portuguese Cup | Porto | 3 | 77 | 0 | 0 | – | |
| Portuguese League Cup | Porto | 2 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Porto | 2 | 83 | 0 | 0 | 6.3 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Porto | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.4 | |
| లిగా పోర్చుగల్ 2 | Porto B | 4 | 308 | 0 | 0 | – | |
| European U21 Championship qualification | పోర్చుగల్జాతీయ జట్టు | 2 | 66 | 0 | 0 | – | |
| European U21 Football Championship | పోర్చుగల్జాతీయ జట్టు | 1 | 28 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ప్రిమీరా లీగా | Porto | 1 | 5 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లిగా పోర్చుగల్ 2 | Porto B | 14 | 740 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | లిగా పోర్చుగల్ 2 | Porto B | 12 | 412 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| European U19 Football Championship | Porto B | 5 | 376 | 0 | 0 | – | |
| Youth League | Porto B | 1 | 74 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Youth League | Porto U19 | 3 | 202 | 0 | 0 | 6.4 |