ప్రకటన
Jonathan Bond Houston Dynamo జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: గోల్కీపర్, జాతీయత: ఇంగ్లాండ్, వయస్సు: 33, ఎత్తు: 193 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €500వే. 2026: మ్యాచ్లు 33, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Houston Dynamo vs St. Louis City (8 నవంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €800వే (7, నవం 2022)
Houston Dynamo: మ్యాచ్లు 33, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Houston Dynamo జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Jonathan Bond 2910 నిమిషాలు ఆడారు, 33 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Houston Dynamo: మ్యాచ్లు 64, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Watford: మ్యాచ్లు 19, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Los Angeles Galaxy: మ్యాచ్లు 93, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
West Bromwich U23: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
West Bromwich Albion: మ్యాచ్లు 6, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Gillingham: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Houston Dynamo, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Jonathan Bond – వయసు: 33 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 19 మే, 1993.
పొజిషన్: గోల్కీపర్.
Jonathan Bond – క్లబ్: Houston Dynamo.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Houston Dynamo | వయసు 33 | €500వే | |
| Houston Dynamo | వయసు 32 | €500వే | |
| Houston Dynamo | వయసు 32 | €500వే | |
| Watford | వయసు 31 | €500వే | |
| Watford | వయసు 31 | €600వే | |
| Free Player | వయసు 30 | €700వే | |
| LA Galaxy | వయసు 30 | €800వే | |
| LA Galaxy | వయసు 30 | €800వే | |
| LA Galaxy | వయసు 29 | €800వే | |
| LA Galaxy | వయసు 29 | €600వే | |
| LA Galaxy | వయసు 28 | €500వే | |
| LA Galaxy | వయసు 28 | €500వే | |
| West Brom | వయసు 27 | €250వే | |
| West Brom | వయసు 26 | €250వే | |
| West Brom | వయసు 26 | €250వే | |
| West Brom | వయసు 25 | €250వే | |
| Reading | వయసు 23 | €400వే | |
| Reading | వయసు 22 | €500వే | |
| Watford | వయసు 22 | €500వే | |
| Watford | వయసు 21 | €400వే | |
| Watford | వయసు 20 | €500వే | |
| Watford | వయసు 20 | €300వే | |
| Watford | వయసు 19 | €250వే | |
| Brackley Town | వయసు 17 | €50వే |
Jonathan Bond – ఎత్తు: 193 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: ఇంగ్లాండ్.
మార్కెట్ విలువ: €500వే.
2026 సీజన్లో Jonathan Bond: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 33 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Jonathan Bond: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 33 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 2,970. సగటు రేటింగ్: 6.9.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Houston Dynamo | 31 | 2,775 | 0 | 0 | 6.9 |
| అమెరికా ఓపెన్ కప్ | Houston Dynamo | 2 | 195 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2025-2026 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Houston Dynamo | 7 | 585 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2025 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Houston Dynamo | 15 | 1,350 | 0 | 0 | 6.6 |
| లీగ్స్ కప్ | Houston Dynamo | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2024-2025 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Houston Dynamo | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.4 |
| లీగ్స్ కప్ |
| Houston Dynamo |
| 1 |
| 90 |
| 0 |
| 0 |
| 6.0 |
| ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Watford | 9 | 797 | 0 | 0 | 6.7 |
| EFL కప్ | Watford | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 |
| FA కప్ | Watford | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2023-2024 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles Galaxy | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2023 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles Galaxy | 17 | 1,419 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అమెరికా ఓపెన్ కప్ | Los Angeles Galaxy | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022-2023 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles Galaxy | 10 | 900 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Los Angeles Galaxy | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2022 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles Galaxy | 23 | 2,070 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2021-2022 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles Galaxy | 14 | 1,260 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2021 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles Galaxy | 21 | 1,890 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2020-2021 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles Galaxy | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఇంగ్లిష్ అండర్-23 ప్రీమియర్ లీగ్ | West Bromwich U23 | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2019-2020 | FA కప్ | West Bromwich Albion | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL కప్ | Gillingham | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2018-2019 | FA కప్ | West Bromwich Albion | 3 | 300 | 0 | 0 | 7.4 |
|---|
| 2017-2018 | లీగ్ వన్ | Peterborough United | 14 | 1,260 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2016-2017 | లీగ్ వన్ | Gillingham | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2015-2016 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Reading | 14 | 1,260 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2014-2015 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Watford | 1 | 27 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Watford | 2 | 134 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Watford | 2 | 70 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Watford | 1 | 7 | 0 | 0 | – |
|---|