నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €6మి (12, నవం 2020)
చివరి అప్డేట్:
Jonathan Osorio Toronto జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: కెనడా, వయస్సు: 34, ఎత్తు: 175 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €1మి. 2026 సీజన్లో Jonathan Osorio: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 25 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 4 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Jonathan Osorio చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ New York Red Bulls vs Toronto; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 18 అక్టోబర్, 2026.
Toronto: మ్యాచ్లు 21, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 4
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Toronto జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Jonathan Osorio 1782 నిమిషాలు ఆడారు, 20 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Toronto: మ్యాచ్లు 299, గోల్స్ 49, అసిస్ట్లు 34
సంబంధిత పేజీలు: Toronto, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Jonathan Osorio – వయసు: 34 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 12 జూన్, 1992.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Jonathan Osorio – క్లబ్: Toronto.
Jonathan Osorio – ఎత్తు: 175 సెం.మీ.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Toronto | వయసు 33 | €1మి | |
| Toronto | వయసు 33 | €1.2మి | |
| Toronto | వయసు 33 | €1.5మి | |
| Toronto | వయసు 32 | €1.8మి | |
| Toronto | వయసు 32 | €2మి | |
| Toronto | వయసు 32 | €2మి | |
| Toronto | వయసు 31 | €2.5మి | |
| Toronto | వయసు 31 | €2.8మి | |
| Toronto | వయసు 30 | €3.5మి | |
| Toronto | వయసు 30 | €3.5మి | |
| Toronto | వయసు 29 | €3.5మి | |
| Toronto | వయసు 29 | €4మి | |
| Toronto | వయసు 29 | €6మి | |
| Toronto | వయసు 28 | €6మి | |
| Toronto | వయసు 28 | €6మి | |
| Toronto | వయసు 28 | €4.5మి | |
| Toronto | వయసు 27 | €3.5మి | |
| Toronto | వయసు 27 | €4.5మి | |
| Toronto | వయసు 26 | €3.5మి | |
| Toronto | వయసు 26 | €2మి | |
| Toronto | వయసు 26 | €1.5మి | |
| Toronto | వయసు 25 | €900వే | |
| Toronto | వయసు 25 | €700వే | |
| Toronto | వయసు 24 | €800వే | |
| Toronto | వయసు 24 | €800వే | |
| Toronto | వయసు 23 | €650వే | |
| Toronto | వయసు 23 | €650వే | |
| Toronto | వయసు 22 | €450వే |
ఇష్టమైన కాలు: రెండూ.
జాతీయత: కెనడా.
మార్కెట్ విలువ: €1మి.
2026 సీజన్లో Jonathan Osorio: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 25 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 4 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Jonathan Osorio: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 25 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 4 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 1,876.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 21 | 1,782 | 0 | 4 | 6.6 |
| కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ | Toronto | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | కెనడాజాతీయ జట్టు | 2 | 4 | 0 | 0 | 6.2 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | కెనడాజాతీయ జట్టు | 1 | 45 | 1 | 0 | 8.2 | |
| 2025-2026 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 2 | 143 | 1 | 0 | 7.7 |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | కెనడాజాతీయ జట్టు | 3 | 69 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2025 |
| Toronto |
| 20 |
| 1,601 |
| 3 |
| 1 |
| 6.8 |
| 2024-2025 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 3 | 267 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ | Toronto | 2 | 111 | 0 | 0 | 7.1 | |
| కాన్కకాఫ్ నేషన్స్ లీగ్ | కెనడాజాతీయ జట్టు | 3 | 92 | 0 | 0 | 6.6 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | కెనడాజాతీయ జట్టు | 2 | 113 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 19 | 1,583 | 2 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ | Toronto | 3 | 180 | 1 | 1 | 7.6 | |
| లీగ్స్ కప్ | Toronto | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.5 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా అమెరికా | కెనడాజాతీయ జట్టు | 4 | 195 | 0 | 0 | 6.4 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | కెనడాజాతీయ జట్టు | 1 | 24 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023-2024 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా అమెరికా | కెనడాజాతీయ జట్టు | 2 | 122 | 0 | 0 | 6.8 | |
| కాన్కకాఫ్ నేషన్స్ లీగ్ | కెనడాజాతీయ జట్టు | 2 | 35 | 0 | 0 | 6.1 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | కెనడాజాతీయ జట్టు | 1 | 19 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2023 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 21 | 1,887 | 4 | 4 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లీగ్స్ కప్ | Toronto | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 | |
| కాన్కకాఫ్ గోల్డ్ కప్ | కెనడాజాతీయ జట్టు | 4 | 390 | 1 | 0 | 7.0 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | కెనడాజాతీయ జట్టు | 1 | 61 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2022-2023 | లీగ్స్ కప్ | Toronto | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Toronto | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 | |
| మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| కాన్కకాఫ్ నేషన్స్ లీగ్ | కెనడాజాతీయ జట్టు | 4 | 269 | 1 | 1 | 7.3 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | కెనడాజాతీయ జట్టు | 1 | 65 | 0 | 0 | 6.3 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | కెనడాజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 20 | 1,420 | 8 | 4 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ | Toronto | 3 | 163 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్కకాఫ్) | కెనడాజాతీయ జట్టు | 12 | 692 | 1 | 0 | 6.5 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | కెనడాజాతీయ జట్టు | 2 | 54 | 0 | 0 | 6.1 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | కెనడాజాతీయ జట్టు | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2021-2022 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 3 | 239 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ | Toronto | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్కకాఫ్) | కెనడాజాతీయ జట్టు | 2 | 74 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2021 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 23 | 1,594 | 4 | 2 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ | Toronto | 2 | 177 | 1 | 0 | – |
| 2020-2021 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 3 | 270 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Toronto | 2 | 104 | 1 | 0 | – | |
| కాన్కకాఫ్ గోల్డ్ కప్ | కెనడాజాతీయ జట్టు | 5 | 394 | 0 | 0 | – | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్కకాఫ్) | కెనడాజాతీయ జట్టు | 2 | 147 | 0 | 1 | 6.2 |
| 2020 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 16 | 1,291 | 0 | 2 | 7.1 |
|---|
| 2019-2020 | కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ | Toronto | 2 | 76 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 1 | 77 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 25 | 1,876 | 6 | 4 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ | Toronto | 2 | 210 | 0 | 1 | 7.2 | |
| కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Toronto | 2 | 166 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Toronto | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 | |
| కాన్కకాఫ్ గోల్డ్ కప్ | కెనడాజాతీయ జట్టు | 2 | 154 | 0 | 0 | – |
| 2018 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 25 | 2,172 | 10 | 6 | 7.3 |
|---|
| 2017-2018 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 2 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2017 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 19 | 814 | 2 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2016-2017 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 8 | 614 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2016 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 21 | 1,626 | 3 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2015-2016 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 3 | 250 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2014-2015 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 5 | 349 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2014 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 2 | 180 | 1 | 1 | – |
|---|
| 2013-2014 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Toronto | 2 | 157 | 0 | 0 | – |
|---|