ప్రకటన
స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: అర్జెంటీనా, వయస్సు: 37, ఎత్తు: 187 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €75వే. 2026: మ్యాచ్లు 26, గోల్స్ 8, అసిస్ట్లు 1. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Real Oruro vs Nacional Potosi (1 నవంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €200వే (9, ఏప్రి 2023)
Real Oruro: మ్యాచ్లు 20, గోల్స్ 6, అసిస్ట్లు 0
Real Tomayapo: మ్యాచ్లు 121, గోల్స్ 27, అసిస్ట్లు 3
General Caballero JLM: మ్యాచ్లు 17, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
San Lorenzo: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Estudiantes de San Luis: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Leandro Corulo – వయసు: 37 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 2 జూన్, 1989.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Leandro Corulo – ఎత్తు: 187 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: అర్జెంటీనా.
మార్కెట్ విలువ: €75వే.
2026 సీజన్లో Leandro Corulo: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 26 మ్యాచ్లు, 8 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Real Tomayapo | వయసు 36 | €75వే | |
| Real Tomayapo | వయసు 36 | €75వే | |
| Real Tomayapo | వయసు 36 | €75వే | |
| Real Tomayapo | వయసు 35 | €100వే | |
| Real Tomayapo | వయసు 34 | €175వే | |
| Real Tomayapo | వయసు 34 | €200వే | |
| Real Tomayapo | వయసు 33 | €200వే | |
| Real Tomayapo | వయసు 33 | €150వే | |
| General Caballero JLM | వయసు 32 | €50వే | |
| Deportivo Maipu | వయసు 31 | €75వే | |
| Deportivo Maipu | వయసు 31 | €50వే | |
| Estudiantes de San Luis | వయసు 30 | €50వే | |
| Estudiantes de San Luis | వయసు 27 | €150వే | |
| Gimnasia La Plata | వయసు 24 | €50వే |
2026 సీజన్లో Leandro Corulo: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 26 మ్యాచ్లు, 8 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 2,245.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | బొలీవియా ప్రిమీరా డివిజన్ | Real Oruro | 13 | 1,075 | 3 | 0 | 6.3 |
| కోపా బొలీవియా | Real Oruro | 7 | 630 | 3 | 0 | 6.6 | |
| బొలీవియా ప్రిమీరా డివిజన్ | Real Tomayapo | 6 | 540 | 2 | 1 | 6.7 | |
| 2025-2026 | బొలీవియా ప్రిమీరా డివిజన్ | Real Tomayapo | 5 | 450 | 1 | 0 | 6.3 |
| కోపా బొలీవియా | Real Tomayapo | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2025 | బొలీవియా ప్రిమీరా డివిజన్ | Real Tomayapo | 21 | 1,878 | 5 | 1 | 6.9 |
| కోపా బొలీవియా |
| Real Tomayapo |
| 9 |
| 810 |
| 5 |
| 0 |
| 6.4 |
| 2024-2025 | బొలీవియా ప్రిమీరా డివిజన్ | Real Tomayapo | 3 | 270 | 1 | 0 | 7.2 |
|---|
| 2024 | బొలీవియా ప్రిమీరా డివిజన్ | Real Tomayapo | 24 | 2,142 | 7 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Real Tomayapo | 2 | 103 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2023 | బొలీవియా ప్రిమీరా డివిజన్ | Real Tomayapo | 19 | 1,710 | 5 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కోపా బొలీవియా | Real Tomayapo | 6 | 523 | 1 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | బొలీవియా ప్రిమీరా డివిజన్ | Real Tomayapo | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2022 | బొలీవియా ప్రిమీరా డివిజన్ | Real Tomayapo | 18 | 1,430 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| పరాగ్వే ప్రిమీరా డివిజన్ | General Caballero JLM | 9 | 700 | 0 | 0 | 6.1 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | General Caballero JLM | 6 | 472 | 1 | 0 | 6.5 |
| 2021-2022 | బొలీవియా ప్రిమీరా డివిజన్ | Real Tomayapo | 1 | 45 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | General Caballero JLM | 1 | 44 | 0 | 0 | – | |
| పరాగ్వే ప్రిమీరా డివిజన్ | General Caballero JLM | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ప్రిమీరా నాసియోనల్ (అర్జెంటీనా) | San Lorenzo | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | కోపా అర్జెంటీనా | San Lorenzo | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2019 | కోపా అర్జెంటీనా | Estudiantes de San Luis | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|
| 2018-2019 | కోపా అర్జెంటీనా | San Lorenzo | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|