డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €1.5మి (24, జులై 2013)
చివరి అప్డేట్:
Leandro Novo Hamburgo RS జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: బ్రెజిల్, వయస్సు: 33, ఎత్తు: 175 సెం.మీ. 2023-2024 సీజన్లో Leandro: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 1 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Leandro చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Tokyo vs Kawasaki Frontale; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 9 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 5 నవంబర్, 2022.
Tokyo: మ్యాచ్లు 85, గోల్స్ 23, అసిస్ట్లు 10
Kashima Antlers: మ్యాచ్లు 52, గోల్స్ 10, అసిస్ట్లు 8
Hokkaido Consadole Sapporo: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 0
Coritiba SAF - PR: మ్యాచ్లు 25, గోల్స్ 5, అసిస్ట్లు 2
Santos - SP: మ్యాచ్లు 14, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 2
Palmeiras - SP: మ్యాచ్లు 18, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Novo Hamburgo RS, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Leandro – వయసు: 33 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 12 మే, 1993.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Free Player | వయసు 31 | €400వే | |
| Paysandu | వయసు 30 | €500వే | |
| Free Player | వయసు 30 | €500వే | |
| Tokyo | వయసు 30 | €600వే | |
| Tokyo | వయసు 29 | €800వే | |
| Tokyo | వయసు 29 | €900వే | |
| Tokyo | వయసు 28 | €1.1మి | |
| Tokyo | వయసు 28 | €1.1మి | |
| Tokyo | వయసు 27 | €1.2మి | |
| Tokyo | వయసు 26 | €950వే | |
| Kashima Antlers | వయసు 26 | €1.2మి | |
| Kashima Antlers | వయసు 26 | €1.2మి | |
| Kashima Antlers | వయసు 25 | €1.1మి | |
| Palmeiras | వయసు 24 | €1.4మి | |
| Kashima Antlers | వయసు 23 | €1.3మి | |
| Coritiba SAF | వయసు 23 | €1.3మి | |
| Coritiba SAF | వయసు 23 | €750వే | |
| Santos | వయసు 22 | €1మి | |
| Palmeiras | వయసు 22 | €1.5మి | |
| Palmeiras | వయసు 21 | €1.5మి | |
| Palmeiras | వయసు 20 | €1.5మి | |
| Palmeiras | వయసు 20 | €1.5మి | |
| Grêmio | వయసు 19 | €1మి | |
| Grêmio | వయసు 19 | €750వే | |
| Grêmio | వయసు 18 | €750వే | |
| Grêmio | వయసు 18 | €750వే | |
| Grêmio | వయసు 18 | €300వే | |
| Grêmio | వయసు 17 | €50వే |
Leandro – క్లబ్: Novo Hamburgo RS.
Leandro – ఎత్తు: 175 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: బ్రెజిల్.
2023-2024 సీజన్లో Leandro: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 1 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2023-2024 సీజన్లో Leandro: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 1 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 6.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2023-2024 | Brazilian Copa Verde | Tokyo | 1 | 6 | 0 | 0 | – |
| 2022 | J1 లీగ్ | Tokyo | 19 | 998 | 5 | 0 | 6.7 |
| 2021-2022 | J1 లీగ్ | Tokyo | 8 | 567 | 3 | 1 | 7.2 |
| J.League Yamazaki Biscuit Levain Cup | Tokyo | 2 | 125 | 0 | 0 | – | |
| 2021 | J1 లీగ్ | Tokyo | 4 | 283 | 0 | 2 | 6.8 |
| 2020-2021 | J1 లీగ్ | Tokyo | 25 | 1,752 | 7 | 4 | 6.8 |
| J.League Yamazaki Biscuit Levain Cup |
| Tokyo |
| 6 |
| 399 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| AFC Champions League | Tokyo | 5 | 371 | 1 | 0 | 6.7 |
| Japanese Emperor's Cup | Tokyo | 1 | 87 | 0 | 0 | – |
| 2020 | J1 లీగ్ | Tokyo | 7 | 594 | 3 | 2 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Tokyo | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.8 |
| 2019-2020 | J1 లీగ్ | Tokyo | 5 | 433 | 3 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Tokyo | 1 | 90 | 0 | 1 | 8.8 | |
| J1 లీగ్ | Kashima Antlers | 4 | 182 | 0 | 0 | 6.4 | |
| J.League Yamazaki Biscuit Levain Cup | Kashima Antlers | 1 | 26 | 0 | 0 | – |
| 2019 | J1 లీగ్ | Kashima Antlers | 12 | 767 | 1 | 4 | 6.7 |
|---|
| 2018-2019 | J1 లీగ్ | Kashima Antlers | 6 | 408 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Club World Championship(old) | Kashima Antlers | 1 | 8 | 0 | 0 | – |
| 2018 | J1 లీగ్ | Kashima Antlers | 3 | 110 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Club World Championship(old) | Kashima Antlers | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.8 | |
| AFC Champions League | Kashima Antlers | 1 | 89 | 1 | 0 | 7.8 |
| 2017-2018 | J1 లీగ్ | Kashima Antlers | 6 | 434 | 2 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J1 లీగ్ | Hokkaido Consadole Sapporo | 1 | 86 | 3 | 0 | 9.4 |
| 2017 | J1 లీగ్ | Kashima Antlers | 10 | 852 | 2 | 3 | 7.1 |
|---|
| 2016-2017 | J1 లీగ్ | Kashima Antlers | 7 | 450 | 3 | 1 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Coritiba SAF - PR | 5 | 424 | 2 | 0 | 7.1 |
| 2016 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Coritiba SAF - PR | 13 | 965 | 2 | 2 | 6.5 |
|---|
| 2015-2016 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Coritiba SAF - PR | 7 | 246 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Santos - SP | 2 | 43 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2015 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Santos - SP | 12 | 233 | 1 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Palmeiras - SP | 2 | 18 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2014-2015 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Palmeiras - SP | 9 | 404 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2014 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Palmeiras - SP | 2 | 120 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Palmeiras - SP | 5 | 301 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Grêmio - RS | 16 | 702 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Grêmio - RS | 2 | 46 | 0 | 0 | – |
|---|