ప్రకటన
Lee Eun-bum Chungnam Asan జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: దక్షిణ కొరియా, వయస్సు: 30, ఎత్తు: 182 సెం.మీ. 2025: మ్యాచ్లు 8, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Chungnam Asan vs Gimpo (1 జూన్, 2025).
చివరి అప్డేట్:
అత్యధికం: €375వే (26, డిసెం 2022)
సంబంధిత పేజీలు: Chungnam Asan, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Lee Eun-bum – వయసు: 30 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 30 జనవరి, 1996.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Lee Eun-bum – క్లబ్: Chungnam Asan.
Lee Eun-bum – ఎత్తు: 182 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: దక్షిణ కొరియా.
2025 సీజన్లో Lee Eun-bum: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 8 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Chungnam Asan | వయసు 29 | €350వే | |
| Chungnam Asan | వయసు 28 | €350వే | |
| Chungnam Asan | వయసు 28 | €325వే | |
| Chungnam Asan | వయసు 27 | €350వే | |
| Chungnam Asan | వయసు 27 | €375వే | |
| Chungnam Asan | వయసు 26 | €375వే | |
| Chungnam Asan | వయసు 26 | €350వే | |
| Chungnam Asan | వయసు 25 | €325వే | |
| Chungnam Asan | వయసు 25 | €325వే | |
| Chungnam Asan | వయసు 24 | €275వే | |
| Jeju | వయసు 24 | €250వే | |
| Seongnam | వయసు 23 | €250వే | |
| Seongnam | వయసు 23 | €200వే | |
| Jeju | వయసు 23 | €225వే | |
| Jeju | వయసు 21 | €250వే |
2025 సీజన్లో Lee Eun-bum: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 8 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 720. సగటు రేటింగ్: 6.8.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025 | K లీగ్ 2 | Chungnam Asan | 8 | 720 | 0 | 1 | 6.8 |
| 2024-2025 | K లీగ్ 2 | Chungnam Asan | 10 | 930 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024 | K లీగ్ 2 | Chungnam Asan | 25 | 2,115 | 1 | 1 | 6.7 |
| 2023-2024 | K లీగ్ 2 | Chungnam Asan | 8 | 665 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023 | K లీగ్ 2 | Chungnam Asan | 12 | 1,011 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022-2023 | K లీగ్ 2 | Chungnam Asan | 12 | 1,066 | 1 | 1 | 6.4 |
| 2022 |
|---|
| K లీగ్ 2 |
| Chungnam Asan |
| 36 |
| 3,221 |
| 0 |
| 0 |
| 6.4 |
| 2021-2022 | K లీగ్ 2 | Chungnam Asan | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2021 | K లీగ్ 2 | Chungnam Asan | 21 | 1,890 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2020-2021 | K లీగ్ 2 | Chungnam Asan | 11 | 990 | 1 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2020 | K లీగ్ 2 | Chungnam Asan | 7 | 629 | 0 | 1 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| K లీగ్ 2 | Jeju | 1 | 5 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | K లీగ్ 2 | Chungnam Asan | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| K లీగ్ 1 | Jeju | 2 | 173 | 0 | 0 | – |
| 2018 | AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Jeju | 4 | 91 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|