నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €4మి (17, డిసెం 2023)
చివరి అప్డేట్:
Leo Chu Avaí జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: ఫార్వర్డ్, జాతీయత: బ్రెజిల్, వయస్సు: 26, ఎత్తు: 180 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €1మి. 2026 సీజన్లో Leo Chu: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 11 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Leo Chu చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Avaí vs Londrina PR; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 32 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 8 అక్టోబర్, 2026.
Avaí: మ్యాచ్లు 10, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Avaí జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Leo Chu 358 నిమిషాలు ఆడారు, 3 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Avaí: మ్యాచ్లు 8, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
Dallas: మ్యాచ్లు 5, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
Athletic Club: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Seattle Sounders: మ్యాచ్లు 94, గోల్స్ 8, అసిస్ట్లు 13
Grêmio - RS: మ్యాచ్లు 20, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 3
Ceara: మ్యాచ్లు 28, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 6
సంబంధిత పేజీలు: Avaí, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Athletic Club | వయసు 26 | €1మి | |
| Alverca | వయసు 25 | €1.5మి | |
| Dallas | వయసు 25 | €2మి | |
| Dallas | వయసు 25 | €3మి | |
| Seattle Sounders | వయసు 24 | €3.5మి | |
| Seattle Sounders | వయసు 24 | €4మి | |
| Seattle Sounders | వయసు 23 | €4మి | |
| Seattle Sounders | వయసు 23 | €3.5మి | |
| Seattle Sounders | వయసు 22 | €2.5మి | |
| Seattle Sounders | వయసు 22 | €2.5మి | |
| Seattle Sounders | వయసు 21 | €2.5మి | |
| Seattle Sounders | వయసు 21 | €1.5మి | |
| Ceara | వయసు 20 | €1మి | |
| Ceara | వయసు 20 | €100వే | |
| Ceara | వయసు 19 | €100వే |
Leo Chu – వయసు: 26 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 4 జూన్, 2000.
పొజిషన్: ఫార్వర్డ్.
Leo Chu – క్లబ్: Avaí.
Leo Chu – ఎత్తు: 180 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: బ్రెజిల్.
మార్కెట్ విలువ: €1మి.
2026 సీజన్లో Leo Chu: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 11 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Leo Chu: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 11 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 380.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Avaí | 8 | 301 | 0 | 1 | 6.4 |
| Brazilian Cup | Dallas | 1 | 22 | 0 | 0 | 6.3 | |
| బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Athletic Club | 2 | 57 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Dallas | 2 | 88 | 1 | 0 | 6.8 |
| 2024-2025 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Dallas | 2 | 124 | 0 | 0 | 6.5 |
| మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Seattle Sounders | 1 | 2 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Leagues Cup |
| 1 |
| 28 |
| 0 |
| 0 |
| 6.2 |
| 2024 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Seattle Sounders | 11 | 593 | 1 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Seattle Sounders | 2 | 49 | 0 | 0 | 6.8 | |
| United States Open Cup | Seattle Sounders | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2023-2024 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Seattle Sounders | 4 | 213 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2023 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Seattle Sounders | 32 | 2,084 | 5 | 7 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Seattle Sounders | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.8 | |
| United States Open Cup | Seattle Sounders | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2022-2023 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Seattle Sounders | 4 | 155 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Seattle Sounders | 1 | 57 | 0 | 1 | 6.6 |
| 2022 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Seattle Sounders | 24 | 805 | 0 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| United States Open Cup | Seattle Sounders | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.5 | |
| కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Seattle Sounders | 1 | 25 | 1 | 0 | 7.6 |
| 2021-2022 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Seattle Sounders | 2 | 39 | 1 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Seattle Sounders | 1 | 8 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | క్యాంపియొనాటో గాచో (బ్రెజిల్) | Grêmio - RS | 5 | 165 | 1 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Ceara | 9 | 538 | 0 | 3 | 6.2 | |
| Brazilian Cup | Ceara | 1 | 22 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Ceara | 13 | 880 | 3 | 3 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Ceara | 4 | 189 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019-2020 | Brazilian Copa do Nordeste | Ceara | 1 | 19 | 0 | 0 | – |
|---|