ప్రకటన
Chuangyi Lin Qingdao Hainiu జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: చైనా, వయస్సు: 33, ఎత్తు: 178 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €50వే. 2026: మ్యాచ్లు 21, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 3. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Chongqing Tonglianglong vs Qingdao Hainiu (24 అక్టోబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €125వే (6, ఆగ 2013)
Qingdao Hainiu: మ్యాచ్లు 25, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 4
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Qingdao Hainiu జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Chuangyi Lin 1641 నిమిషాలు ఆడారు, 22 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Qingdao Hainiu: మ్యాచ్లు 50, గోల్స్ 4, అసిస్ట్లు 5
Shenzhen Peng City: మ్యాచ్లు 17, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Cangzhou Mighty Lions FC(2011-2025): మ్యాచ్లు 64, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 5
Shanghai Port: మ్యాచ్లు 90, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
సంబంధిత పేజీలు: Qingdao Hainiu, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Chuangyi Lin – వయసు: 33 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 28 జనవరి, 1993.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Chuangyi Lin – క్లబ్: Qingdao Hainiu.
Chuangyi Lin – ఎత్తు: 178 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Qingdao Hainiu | వయసు 33 | €50వే | |
| Qingdao Hainiu | వయసు 32 | €75వే | |
| Qingdao Hainiu | వయసు 32 | €75వే | |
| Shenzhen Peng City | వయసు 31 | €100వే | |
| Shenzhen Peng City | వయసు 31 | €100వే | |
| Cangzhou Mighty Lions FC(2011-2025) | వయసు 30 | €100వే | |
| Cangzhou Mighty Lions FC(2011-2025) | వయసు 30 | €100వే | |
| Cangzhou Mighty Lions FC(2011-2025) | వయసు 29 | €125వే | |
| Cangzhou Mighty Lions FC(2011-2025) | వయసు 28 | €100వే | |
| Cangzhou Mighty Lions FC(2011-2025) | వయసు 28 | €100వే | |
| Shanghai Port | వయసు 27 | €125వే | |
| Shanghai Port | వయసు 26 | €125వే | |
| Shanghai Port | వయసు 26 | €125వే | |
| Shanghai Port | వయసు 25 | €125వే | |
| Shanghai Port | వయసు 25 | €125వే | |
| Shanghai Port | వయసు 24 | €125వే | |
| Shanghai Port | వయసు 24 | €125వే | |
| Shanghai Port | వయసు 24 | €100వే | |
| Shanghai Port | వయసు 23 | €100వే | |
| Shanghai Port | వయసు 23 | €100వే | |
| Shanghai Port | వయసు 22 | €100వే | |
| Shanghai Port | వయసు 22 | €100వే | |
| Shanghai Port | వయసు 21 | €125వే | |
| Shanghai Port | వయసు 21 | €100వే | |
| Shanghai Port | వయసు 20 | €125వే | |
| Shanghai Port | వయసు 19 | €100వే |
జాతీయత: చైనా.
మార్కెట్ విలువ: €50వే.
2026 సీజన్లో Chuangyi Lin: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 21 మ్యాచ్లు, 2 గోల్స్, 3 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Chuangyi Lin: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 21 మ్యాచ్లు, 2 గోల్స్, 3 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 1,350. సగటు రేటింగ్: 6.4.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Qingdao Hainiu | 21 | 1,350 | 2 | 3 | 6.4 |
| 2025-2026 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Qingdao Hainiu | 7 | 471 | 0 | 2 | 6.7 |
| 2025 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Qingdao Hainiu | 18 | 890 | 2 | 0 | 6.5 |
| 2024-2025 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Qingdao Hainiu | 4 | 226 | 0 | 0 | 6.5 |
| చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shenzhen Peng City | 3 | 105 | 0 | 0 | 6.0 | |
| 2024 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shenzhen Peng City | 4 | 145 | 0 | 0 |
| 6.6 |
| 2023-2024 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shenzhen Peng City | 10 | 406 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2023 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Cangzhou Mighty Lions FC(2011-2025) | 19 | 1,005 | 0 | 3 | 6.6 |
|---|
| 2022-2023 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Cangzhou Mighty Lions FC(2011-2025) | 3 | 246 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| చైనీస్ FA కప్ | Cangzhou Mighty Lions FC(2011-2025) | 1 | 61 | 0 | 0 | – |
| 2022 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Cangzhou Mighty Lions FC(2011-2025) | 25 | 1,651 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2021-2022 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Cangzhou Mighty Lions FC(2011-2025) | 2 | 78 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| చైనీస్ FA కప్ | Cangzhou Mighty Lions FC(2011-2025) | 1 | 13 | 0 | 0 | – |
| 2021 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Cangzhou Mighty Lions FC(2011-2025) | 9 | 376 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|
| 2020-2021 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Cangzhou Mighty Lions FC(2011-2025) | 4 | 214 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Shanghai Port | 2 | 30 | 0 | 0 | 6.6 | |
| చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shanghai Port | 2 | 78 | 0 | 0 | 6.1 | |
| చైనీస్ FA కప్ | Shanghai Port | 1 | 44 | 0 | 0 | – |
| 2020 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shanghai Port | 9 | 227 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Shanghai Port | 2 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019-2020 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shanghai Port | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|
| 2019 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shanghai Port | 17 | 797 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Shanghai Port | 4 | 167 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2018-2019 | AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Shanghai Port | 2 | 86 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shanghai Port | 1 | 20 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2018 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shanghai Port | 6 | 287 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Shanghai Port | 4 | 119 | 1 | 0 | 6.8 |
| 2017-2018 | AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Shanghai Port | 1 | 2 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|
| 2017 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shanghai Port | 16 | 748 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2016-2017 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shanghai Port | 4 | 159 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2016 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shanghai Port | 11 | 191 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2015 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shanghai Port | 6 | 31 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2014-2015 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shanghai Port | 1 | 5 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|