నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €7మి (16, జూన్ 2024)
చివరి అప్డేట్:
Luan Cândido Vitória జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: బ్రెజిల్, వయస్సు: 25, ఎత్తు: 184 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €3మి. 2026 సీజన్లో Luan Cândido: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 24 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 2 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Luan Cândido చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ São Paulo - SP vs Vitória - BA; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 11 అక్టోబర్, 2026.
Vitória - BA: మ్యాచ్లు 22, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 2
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Vitória - BA జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Luan Cândido 1805 నిమిషాలు ఆడారు, 20 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Vitória - BA: మ్యాచ్లు 28, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 2
do Recife: మ్యాచ్లు 16, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
Grêmio - RS: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Red Bull Bragantino: మ్యాచ్లు 175, గోల్స్ 20, అసిస్ట్లు 7
RB Leipzig U19: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
RB Leipzig: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Vitória, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Vitória | వయసు 25 | €3మి | |
| Recife PE | వయసు 24 | €3మి | |
| Recife PE | వయసు 24 | €4మి | |
| Grêmio | వయసు 24 | €5మి | |
| Bragantino | వయసు 23 | €6మి | |
| Bragantino | వయసు 23 | €7మి | |
| Bragantino | వయసు 23 | €6మి | |
| Bragantino | వయసు 22 | €6మి | |
| Bragantino | వయసు 22 | €5.5మి | |
| Bragantino | వయసు 22 | €6మి | |
| Bragantino | వయసు 21 | €6మి | |
| Bragantino | వయసు 21 | €4మి | |
| Bragantino | వయసు 21 | €4మి | |
| Bragantino | వయసు 20 | €3.3మి | |
| Bragantino | వయసు 20 | €3.5మి | |
| Bragantino | వయసు 20 | €3.5మి | |
| Bragantino | వయసు 19 | €3.6మి | |
| Bragantino | వయసు 19 | €3.6మి | |
| RB Leipzig | వయసు 18 | €4మి | |
| Palmeiras | వయసు 18 | €4మి |
Luan Cândido – వయసు: 25 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 2 ఫిబ్రవరి, 2001.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Luan Cândido – క్లబ్: Vitória.
Luan Cândido – ఎత్తు: 184 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: బ్రెజిల్.
మార్కెట్ విలువ: €3మి.
2026 సీజన్లో Luan Cândido: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 24 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 2 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Luan Cândido: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 24 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 2 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 2,054. సగటు రేటింగ్: 6.6.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Vitória - BA | 18 | 1,514 | 0 | 2 | 6.6 |
| Brazilian Cup | Vitória - BA | 6 | 540 | 1 | 0 | 6.9 | |
| 2025-2026 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Vitória - BA | 4 | 291 | 0 | 0 | 6.4 |
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | do Recife | 7 | 540 | 1 | 0 | 6.3 | |
| 2025 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | do Recife | 9 | 778 | 0 | 0 | 6.2 |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Grêmio - RS | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Brazilian Cup |
| Grêmio - RS |
| 1 |
| 44 |
| 0 |
| 0 |
| 5.2 |
| క్యాంపియొనాటో గాచో (బ్రెజిల్) | Grêmio - RS | 1 | 4 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2024-2025 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Red Bull Bragantino | 2 | 104 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2023-2024 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Red Bull Bragantino | 5 | 280 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Red Bull Bragantino | 4 | 262 | 0 | 0 | 6.3 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Red Bull Bragantino | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2023 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Red Bull Bragantino | 19 | 943 | 1 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 2 | 84 | 0 | 2 | 8.1 |
| 2022-2023 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 3 | 159 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Red Bull Bragantino | 2 | 180 | 3 | 0 | 7.3 |
| 2022 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Red Bull Bragantino | 26 | 2,146 | 8 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 6 | 525 | 0 | 1 | 6.8 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Red Bull Bragantino | 3 | 268 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2020-2021 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Red Bull Bragantino | 3 | 125 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 2 | 162 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Cup | Red Bull Bragantino | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2020 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Red Bull Bragantino | 8 | 478 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Red Bull Bragantino | 1 | 6 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Youth League | RB Leipzig U19 | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | RB Leipzig | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 |
|---|