
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €1.5మి (11, ఆగ 2021)
చివరి అప్డేట్:
Lucão Gil Vicente జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: గోల్కీపర్, జాతీయత: బ్రెజిల్, వయస్సు: 25, ఎత్తు: 190 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €1.5మి. 2026-2027 సీజన్లో Lucão: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 7 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Lucão చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Moreirense vs Gil Vicente; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 9 అక్టోబర్, 2026.
Gil Vicente: మ్యాచ్లు 7, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Gil Vicente జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Lucão 630 నిమిషాలు ఆడారు, 7 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Gil Vicente: మ్యాచ్లు 15, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Red Bull Bragantino: మ్యాచ్లు 24, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Vasco da Gama Saf - RJ: మ్యాచ్లు 25, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Gil Vicente, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Lucão – వయసు: 25 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 26 ఫిబ్రవరి, 2001.
పొజిషన్: గోల్కీపర్.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Gil Vicente | వయసు 25 | €1.5మి | |
| Gil Vicente | వయసు 25 | €1.2మి | |
| Bragantino | వయసు 24 | €1.2మి | |
| Bragantino | వయసు 24 | €1.5మి | |
| Bragantino | వయసు 23 | €1.5మి | |
| Bragantino | వయసు 23 | €1.5మి | |
| Bragantino | వయసు 23 | €1.5మి | |
| Bragantino | వయసు 22 | €1.5మి | |
| Bragantino | వయసు 22 | €1.5మి | |
| Bragantino | వయసు 22 | €1.5మి | |
| Bragantino | వయసు 21 | €1.5మి | |
| Bragantino | వయసు 21 | €1.5మి | |
| Bragantino | వయసు 21 | €1.5మి | |
| Vasco da Gama Saf | వయసు 20 | €1.5మి |
Lucão – క్లబ్: Gil Vicente.
Lucão – ఎత్తు: 190 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: రెండూ.
జాతీయత: బ్రెజిల్.
మార్కెట్ విలువ: €1.5మి.
2026-2027 సీజన్లో Lucão: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 7 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Lucão: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 7 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 630. సగటు రేటింగ్: 6.6.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ప్రిమీరా లీగా | Gil Vicente | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2025-2026 | ప్రిమీరా లీగా | Gil Vicente | 8 | 720 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2025 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Red Bull Bragantino | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.1 |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2024-2025 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Red Bull Bragantino | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2024 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Red Bull Bragantino | 6 |
| 443 |
| 0 |
| 0 |
| 7.0 |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2023-2024 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Red Bull Bragantino | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 |
|---|
| 2023 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Red Bull Bragantino | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Red Bull Bragantino | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Red Bull Bragantino | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|
| 2022 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Red Bull Bragantino | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2021-2022 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Vasco da Gama Saf - RJ | 4 | 360 | 0 | 0 | 5.6 |
|---|
| 2021 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Vasco da Gama Saf - RJ | 9 | 810 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| క్యాంపియొనాటో కారియోకా A (బ్రెజిల్) | Vasco da Gama Saf - RJ | 5 | 450 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Cup | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | క్యాంపియొనాటో కారియోకా A (బ్రెజిల్) | Vasco da Gama Saf - RJ | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Vasco da Gama Saf - RJ | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.2 |
| 2020 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|