ప్రకటన
స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: అర్జెంటీనా, వయస్సు: 37, ఎత్తు: 184 సెం.మీ. 2022-2023: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Talleres Cordoba vs Racing Club de Avellaneda (28 ఆగస్టు, 2022).
చివరి అప్డేట్:
అత్యధికం: €5మి (8, ఏప్రి 2015)
Racing Club de Avellaneda: మ్యాచ్లు 61, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Genoa: మ్యాచ్లు 11, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Newell's Old Boys: మ్యాచ్లు 5, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Levante: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Valencia: మ్యాచ్లు 19, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
సంబంధిత పేజీలు: ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Lucas Orbán – వయసు: 37 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 3 ఫిబ్రవరి, 1989.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Lucas Orbán – ఎత్తు: 184 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: అర్జెంటీనా.
2022-2023 సీజన్లో Lucas Orbán: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 1 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Racing Club | వయసు 33 | €200వే | |
| Racing Club | వయసు 33 | €250వే | |
| Racing Club | వయసు 33 | €350వే | |
| Racing Club | వయసు 32 | €600వే | |
| Racing Club | వయసు 32 | €900వే | |
| Racing Club | వయసు 31 | €1.2మి | |
| Racing Club | వయసు 30 | €1.5మి | |
| Racing Club | వయసు 30 | €1.8మి | |
| Racing Club | వయసు 29 | €1.9మి | |
| Racing Club | వయసు 29 | €500వే | |
| Racing Club | వయసు 28 | €2మి | |
| Genoa | వయసు 28 | €2మి | |
| Genoa | వయసు 27 | €2.5మి | |
| Valencia | వయసు 27 | €3మి | |
| Levante | వయసు 27 | €3మి | |
| Valencia | వయసు 26 | €5మి | |
| Valencia | వయసు 26 | €5మి | |
| Valencia | వయసు 25 | €4మి | |
| Valencia | వయసు 25 | €4మి | |
| Bordeaux | వయసు 25 | €3.5మి | |
| Bordeaux | వయసు 24 | €3.5మి | |
| Bordeaux | వయసు 24 | €3మి | |
| Club Atletico Tigre | వయసు 24 | €1.5మి | |
| Club Atletico Tigre | వయసు 23 | €1.2మి | |
| Club Atletico Tigre | వయసు 23 | €750వే | |
| Club Atletico Tigre | వయసు 23 | €500వే | |
| Club River Plate U20 | వయసు 22 | €200వే | |
| Club River Plate U20 | వయసు 21 | €300వే | |
| Club River Plate U20 | వయసు 21 | €300వే | |
| Club River Plate U20 | వయసు 21 | €500వే | |
| Club River Plate U20 | వయసు 20 | €700వే | |
| Club River Plate U20 | వయసు 20 | €600వే | |
| Club River Plate U20 | వయసు 20 | €50వే |
2022-2023 సీజన్లో Lucas Orbán: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 1 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 90. సగటు రేటింగ్: 6.7.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2022-2023 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Racing Club de Avellaneda | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Racing Club de Avellaneda | 4 | 106 | 0 | 0 | 6.7 |
| కొపా దె లా లీగా ప్రొఫెసియొనాల్ | Racing Club de Avellaneda | 3 | 268 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2021-2022 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Racing Club de Avellaneda | 2 | 60 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2021 | కొపా దె లా లీగా ప్రొఫెసియొనాల్ | Racing Club de Avellaneda | 6 | 499 | 0 | 0 | 6.9 |
| అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Racing Club de Avellaneda |
| 2 |
| 44 |
| 0 |
| 0 |
| 6.3 |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Racing Club de Avellaneda | 2 | 138 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020 | కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Racing Club de Avellaneda | 1 | 14 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2019-2020 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Racing Club de Avellaneda | 8 | 444 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2018-2019 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Racing Club de Avellaneda | 15 | 906 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Racing Club de Avellaneda | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2018 | కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Racing Club de Avellaneda | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2017-2018 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Racing Club de Avellaneda | 3 | 61 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Racing Club de Avellaneda | 1 | 5 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2016-2017 | సీరీ A | Genoa | 11 | 771 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2015-2016 | లాలిగా | Newell's Old Boys | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లాలిగా | Levante | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.9 | |
| లాలిగా | Valencia | 7 | 524 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2014-2015 | లాలిగా | Valencia | 12 | 333 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|
| 2013-2014 | లీగ్ 1 | Newell's Old Boys | 2 | 100 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Newell's Old Boys | 1 | 17 | 0 | 0 | – |
|---|