ప్రకటన
స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: చిలీ, వయస్సు: 42, ఎత్తు: 183 సెం.మీ. 2022-2023: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Palestino vs Cobresal (22 మే, 2022).
చివరి అప్డేట్:
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €11మి (15, జన 2007)
Palestino: మ్యాచ్లు 111, గోల్స్ 29, అసిస్ట్లు 14
Al-Ittihad: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
Inter Milan: మ్యాచ్లు 28, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
Fiorentina: మ్యాచ్లు 14, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
West Ham United: మ్యాచ్లు 10, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
Lazio: మ్యాచ్లు 12, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Luis Jiménez – వయసు: 42 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 17 జూన్, 1984.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Luis Jiménez – ఎత్తు: 183 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: చిలీ.
2022-2023 సీజన్లో Luis Jiménez: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 2 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Palestino | వయసు 37 | €400వే | |
| Palestino | వయసు 37 | €500వే | |
| Palestino | వయసు 36 | €500వే | |
| Palestino | వయసు 36 | €500వే | |
| Palestino | వయసు 35 | €650వే | |
| Palestino | వయసు 34 | €800వే | |
| Qatar | వయసు 33 | €1.1మి | |
| Al-Arabi (Qatar) | వయసు 32 | €1.5మి | |
| Al-Arabi (Qatar) | వయసు 32 | €1.7మి | |
| Cesena | వయసు 27 | €5మి | |
| Cesena | వయసు 26 | €3.5మి | |
| West Ham | వయసు 25 | €4మి | |
| Inter | వయసు 24 | €5మి | |
| Inter | వయసు 24 | €7మి | |
| Inter | వయసు 24 | €8మి | |
| Lazio | వయసు 22 | €9మి | |
| Lazio | వయసు 22 | €11మి | |
| Fiorentina | వయసు 21 | €5మి | |
| Ternana | వయసు 20 | €4మి | |
| Ternana | వయసు 20 | €4మి |
2022-2023 సీజన్లో Luis Jiménez: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 2 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 88. సగటు రేటింగ్: 6.4.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2022-2023 | కోపా చిలీ | Palestino | 1 | 63 | 0 | 0 | 6.4 |
| లిగా డి అస్సెన్సో చిలీ | Palestino | 1 | 25 | 0 | 0 | – | |
| 2022 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Palestino | 6 | 332 | 0 | 1 | 6.5 |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్మెబోల్) | చిలీజాతీయ జట్టు | 6 | 218 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2021-2022 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Palestino | 8 | 621 | 3 | 0 | 6.9 |
| 2021 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Palestino | 13 | 1,140 | 5 | 2 | 6.8 |
| 2020-2021 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Palestino | 28 | 2,425 | 13 | 2 | 7.0 |
|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Palestino | 8 | 652 | 0 | 0 | – |
| కోపా చిలీ | Palestino | 4 | 324 | 2 | 0 | – |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Palestino | 1 | 73 | 0 | 0 | 8.2 |
| 2020 | కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Palestino | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.0 |
|---|
| 2019-2020 | AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Palestino | 2 | 146 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| సౌదీ ప్రో లీగ్ | Palestino | 2 | 149 | 0 | 0 | 6.8 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Palestino | 1 | 55 | 0 | 0 | 7.0 | |
| లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Palestino | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2019 | AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Al-Ittihad | 2 | 174 | 1 | 1 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Palestino | 7 | 574 | 1 | 2 | 6.9 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Palestino | 6 | 525 | 1 | 0 | 6.5 |
| 2018-2019 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Palestino | 4 | 289 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Palestino | 3 | 270 | 1 | 0 | 7.1 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Palestino | 2 | 180 | 0 | 1 | 6.7 | |
| చిలియన్ సూపర్ కప్ | Palestino | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2018 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Palestino | 9 | 675 | 3 | 4 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కోపా చిలీ | Palestino | 1 | 83 | 0 | 1 | 7.7 |
| 2010-2011 | సీరీ A | Inter Milan | 6 | 461 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| సీరీ A | Fiorentina | 1 | 74 | 0 | 0 | – |
| 2009-2010 | సీరీ A | Inter Milan | 4 | 242 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ప్రీమియర్ లీగ్ | West Ham United | 10 | 568 | 1 | 0 | – |
| 2008-2009 | సీరీ A | Inter Milan | 6 | 166 | 0 | 1 | – |
|---|
| 2007-2008 | సీరీ A | Inter Milan | 12 | 628 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2006-2007 | సీరీ A | Lazio | 12 | 474 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2005-2006 | సీరీ A | Fiorentina | 13 | 584 | 0 | 0 | – |
|---|