నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €800వే (29, జూన్ 2021)
చివరి అప్డేట్:
స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: ఇంగ్లాండ్, వయస్సు: 34, ఎత్తు: 177 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €200వే. 2025-2026 సీజన్లో Luke Berry: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 17 మ్యాచ్లు, 2 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Luke Berry చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Swansea City vs Charlton Athletic; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 15 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 2 మే, 2026.
Charlton Athletic: మ్యాచ్లు 65, గోల్స్ 10, అసిస్ట్లు 5
Luton Town: మ్యాచ్లు 136, గోల్స్ 16, అసిస్ట్లు 9
సంబంధిత పేజీలు: ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Luke Berry – వయసు: 34 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 12 జులై, 1992.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Luke Berry – ఎత్తు: 177 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: ఇంగ్లాండ్.
మార్కెట్ విలువ: €200వే.
2025-2026 సీజన్లో Luke Berry: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 17 మ్యాచ్లు, 2 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Charlton Athletic | వయసు 33 | €200వే | |
| Charlton Athletic | వయసు 33 | €250వే | |
| Charlton Athletic | వయసు 32 | €300వే | |
| Charlton Athletic | వయసు 32 | €350వే | |
| Luton Town | వయసు 31 | €400వే | |
| Luton Town | వయసు 31 | €400వే | |
| Luton Town | వయసు 30 | €400వే | |
| Luton Town | వయసు 30 | €600వే | |
| Luton Town | వయసు 29 | €700వే | |
| Luton Town | వయసు 29 | €800వే | |
| Luton Town | వయసు 28 | €800వే | |
| Luton Town | వయసు 28 | €700వే | |
| Luton Town | వయసు 28 | €700వే | |
| Luton Town | వయసు 27 | €300వే | |
| Luton Town | వయసు 27 | €350వే | |
| Luton Town | వయసు 27 | €200వే | |
| Cambridge United | వయసు 24 | €150వే | |
| Barnsley | వయసు 22 | €150వే | |
| Barnsley | వయసు 22 | €100వే |
2025-2026 సీజన్లో Luke Berry: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 17 మ్యాచ్లు, 2 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 528. సగటు రేటింగ్: 6.3.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | ఛాంపియన్షిప్ | Charlton Athletic | 16 | 483 | 1 | 0 | 6.3 |
| English Football League Cup | Charlton Athletic | 1 | 45 | 1 | 0 | 7.5 | |
| 2024-2025 | లీగ్ వన్ | Charlton Athletic | 42 | 2,508 | 7 | 5 | 6.8 |
| FA Cup | Charlton Athletic | 3 | 226 | 1 | 0 | 6.8 | |
| English Football League Trophy | Charlton Athletic | 2 | 138 | 0 | 0 | 6.6 | |
| English Football League Cup | Charlton Athletic | 1 | 66 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2023-2024 |
|---|
| ప్రీమియర్ లీగ్ |
| Luton Town |
| 17 |
| 311 |
| 2 |
| 1 |
| 6.3 |
| English Football League Cup | Luton Town | 2 | 150 | 0 | 2 | 7.3 |
| FA Cup | Luton Town | 1 | 14 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2022-2023 | ఛాంపియన్షిప్ | Luton Town | 23 | 692 | 3 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Luton Town | 3 | 143 | 0 | 0 | 6.3 | |
| English Football League Cup | Luton Town | 1 | 62 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2021-2022 | ఛాంపియన్షిప్ | Luton Town | 13 | 714 | 6 | 1 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Luton Town | 2 | 93 | 1 | 1 | 7.4 |
| 2020-2021 | ఛాంపియన్షిప్ | Luton Town | 31 | 1,873 | 2 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Luton Town | 2 | 45 | 0 | 0 | 6.4 | |
| English Football League Cup | Luton Town | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019-2020 | ఛాంపియన్షిప్ | Luton Town | 20 | 1,365 | 1 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Luton Town | 3 | 270 | 0 | 1 | 7.1 | |
| FA Cup | Luton Town | 1 | 22 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | లీగ్ వన్ | Luton Town | 14 | 638 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Luton Town | 2 | 151 | 0 | 0 | 6.4 |