ప్రకటన
Luke Garbutt Salford City జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: ఇంగ్లాండ్, వయస్సు: 33, ఎత్తు: 178 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €125వే. 2026-2027: మ్యాచ్లు 10, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Salford City vs Exeter City (31 అక్టోబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €2మి (30, జూన్ 2015)
Salford City: మ్యాచ్లు 8, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Salford City జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Luke Garbutt 351 నిమిషాలు ఆడారు, 4 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Salford City: మ్యాచ్లు 147, గోల్స్ 10, అసిస్ట్లు 18
Blackpool: మ్యాచ్లు 66, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
Ipswich Town: మ్యాచ్లు 28, గోల్స్ 6, అసిస్ట్లు 3
Oxford United: మ్యాచ్లు 18, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 3
Wigan Athletic: మ్యాచ్లు 8, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
Fulham: మ్యాచ్లు 25, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
సంబంధిత పేజీలు: Salford City, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Luke Garbutt – వయసు: 33 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 21 మే, 1993.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Luke Garbutt – క్లబ్: Salford City.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Salford City | వయసు 32 | €125వే | |
| Salford City | వయసు 32 | €125వే | |
| Salford City | వయసు 32 | €125వే | |
| Salford City | వయసు 31 | €150వే | |
| Salford City | వయసు 31 | €175వే | |
| Salford City | వయసు 30 | €200వే | |
| Blackpool | వయసు 30 | €300వే | |
| Blackpool | వయసు 29 | €300వే | |
| Blackpool | వయసు 28 | €500వే | |
| Blackpool | వయసు 28 | €600వే | |
| Blackpool | వయసు 28 | €600వే | |
| Ipswich | వయసు 26 | €600వే | |
| Everton | వయసు 26 | €750వే | |
| Everton | వయసు 25 | €1మి | |
| Everton | వయసు 24 | €1మి | |
| Everton | వయసు 24 | €1మి | |
| Everton | వయసు 23 | €1.5మి | |
| Everton | వయసు 23 | €2మి | |
| Fulham | వయసు 22 | €2మి | |
| Everton | వయసు 22 | €2మి | |
| Everton | వయసు 20 | €250వే |
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: ఇంగ్లాండ్.
మార్కెట్ విలువ: €125వే.
2026-2027 సీజన్లో Luke Garbutt: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 10 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Luke Garbutt: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 10 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 531. సగటు రేటింగ్: 6.6.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | లీగ్ టూ | Salford City | 8 | 351 | 1 | 1 | 6.5 |
| EFL ట్రోఫీ | Salford City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2025-2026 | లీగ్ టూ | Salford City | 45 | 4,038 | 3 | 6 | 6.6 |
| FA కప్ | Salford City | 4 | 291 | 1 | 0 | 6.6 | |
| EFL ట్రోఫీ | Salford City | 3 | 85 | 0 | 0 | 6.7 | |
| EFL కప్ | Salford City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2024-2025 | లీగ్ టూ | Salford City |
| 41 |
| 3,555 |
| 3 |
| 3 |
| 6.7 |
| FA కప్ | Salford City | 3 | 270 | 0 | 1 | 6.8 |
| EFL ట్రోఫీ | Salford City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| EFL కప్ | Salford City | 1 | 66 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2023-2024 | లీగ్ టూ | Salford City | 33 | 2,423 | 2 | 6 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Salford City | 2 | 210 | 0 | 0 | 6.1 | |
| EFL కప్ | Salford City | 2 | 163 | 0 | 1 | 6.7 | |
| EFL ట్రోఫీ | Salford City | 1 | 67 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Blackpool | 8 | 553 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2021-2022 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Blackpool | 17 | 1,367 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Blackpool | 1 | 49 | 0 | 0 | 6.4 | |
| EFL కప్ | Blackpool | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Blackpool | 1 | 45 | 1 | 0 | 6.2 |
| 2020-2021 | లీగ్ వన్ | Blackpool | 34 | 2,489 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Blackpool | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.6 | |
| EFL ట్రోఫీ | Blackpool | 2 | 163 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | లీగ్ వన్ | Ipswich Town | 26 | 2,190 | 5 | 3 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Ipswich Town | 2 | 135 | 1 | 0 | – |
| 2018-2019 | లీగ్ వన్ | Oxford United | 15 | 763 | 1 | 3 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Oxford United | 2 | 106 | 0 | 0 | 7.0 | |
| EFL కప్ | Oxford United | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2016-2017 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Wigan Athletic | 8 | 489 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|
| 2015-2016 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Fulham | 25 | 1,656 | 1 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2014-2015 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Everton | 1 | 16 | 0 | 0 | 5.7 |
|---|
| 2013-2014 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Everton | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|