ప్రకటన
స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: నెదర్లాండ్స్, వయస్సు: 37, ఎత్తు: 185 సెం.మీ. 2021-2022: మ్యాచ్లు 11, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: PEC Zwolle vs AZ Alkmaar (10 ఏప్రిల్, 2022).
చివరి అప్డేట్:
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €1.5మి (14, జులై 2016)
PEC Zwolle: మ్యాచ్లు 11, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Cincinnati: మ్యాచ్లు 24, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Vitesse Arnhem: మ్యాచ్లు 40, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 3
సంబంధిత పేజీలు: ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Maikel van der Werff – వయసు: 37 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 22 ఏప్రిల్, 1989.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Maikel van der Werff – ఎత్తు: 185 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: నెదర్లాండ్స్.
2021-2022 సీజన్లో Maikel van der Werff: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 11 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| PEC Zwolle | వయసు 33 | €350వే | |
| Cincinnati | వయసు 32 | €350వే | |
| Cincinnati | వయసు 32 | €500వే | |
| Cincinnati | వయసు 31 | €600వే | |
| Cincinnati | వయసు 31 | €600వే | |
| Cincinnati | వయసు 30 | €600వే | |
| Cincinnati | వయసు 30 | €750వే | |
| Vitesse Arnhem | వయసు 30 | €900వే | |
| Vitesse Arnhem | వయసు 29 | €900వే | |
| Vitesse Arnhem | వయసు 29 | €900వే | |
| Vitesse Arnhem | వయసు 28 | €1మి | |
| Vitesse Arnhem | వయసు 28 | €1మి | |
| Vitesse Arnhem | వయసు 28 | €1.5మి | |
| Vitesse Arnhem | వయసు 27 | €1.3మి | |
| Vitesse Arnhem | వయసు 27 | €1.5మి | |
| Vitesse Arnhem | వయసు 26 | €1.3మి | |
| Vitesse Arnhem | వయసు 26 | €1మి | |
| PEC Zwolle | వయసు 25 | €750వే | |
| PEC Zwolle | వయసు 25 | €400వే | |
| PEC Zwolle | వయసు 24 | €300వే | |
| PEC Zwolle | వయసు 24 | €300వే | |
| Volendam | వయసు 21 | €200వే | |
| Volendam | వయసు 21 | €100వే | |
| Volendam | వయసు 19 | €50వే |
2021-2022 సీజన్లో Maikel van der Werff: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 11 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 496. సగటు రేటింగ్: 6.4.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2021-2022 | ఎరెడివిసీ | PEC Zwolle | 11 | 496 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2020-2021 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Cincinnati | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2020 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Cincinnati | 12 | 883 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2019-2020 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Cincinnati | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2019 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Cincinnati | 9 | 810 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2018-2019 | ఎరెడివిసీ | Vitesse Arnhem | 26 | 2,215 | 3 | 2 | 6.5 |
| యూరోపా లీగ్ |
| Vitesse Arnhem |
| 2 |
| 180 |
| 0 |
| 0 |
| 6.9 |
| నెదర్లాండ్స్ KNVB కప్ | Vitesse Arnhem | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2017-2018 | ఎరెడివిసీ | Vitesse Arnhem | 11 | 454 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|