ప్రకటన
Marco Reus LA Galaxy జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: జర్మనీ, వయస్సు: 37, ఎత్తు: 180 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €1.5మి. 2026: మ్యాచ్లు 29, గోల్స్ 7, అసిస్ట్లు 11. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Los Angeles Galaxy vs Austin (1 నవంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €50మి (9, జులై 2014)
Los Angeles Galaxy: మ్యాచ్లు 30, గోల్స్ 8, అసిస్ట్లు 12
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Los Angeles Galaxy జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Marco Reus 2086 నిమిషాలు ఆడారు, 23 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Los Angeles Galaxy: మ్యాచ్లు 74, గోల్స్ 18, అసిస్ట్లు 24
Borussia Dortmund: మ్యాచ్లు 341, గోల్స్ 107, అసిస్ట్లు 68
Borussia Monchengladbach: మ్యాచ్లు 36, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: LA Galaxy, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Marco Reus – వయసు: 37 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 31 మే, 1989.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Marco Reus – క్లబ్: LA Galaxy.
Marco Reus – ఎత్తు: 180 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: జర్మనీ.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| LA Galaxy | వయసు 37 | €1.5మి | |
| LA Galaxy | వయసు 36 | €1.8మి | |
| LA Galaxy | వయసు 36 | €2మి | |
| LA Galaxy | వయసు 35 | €2.5మి | |
| LA Galaxy | వయసు 35 | €4మి | |
| Dortmund | వయసు 34 | €5మి | |
| Dortmund | వయసు 34 | €7మి | |
| Dortmund | వయసు 34 | €7మి | |
| Dortmund | వయసు 33 | €9మి | |
| Dortmund | వయసు 33 | €11మి | |
| Dortmund | వయసు 32 | €13మి | |
| Dortmund | వయసు 32 | €13మి | |
| Dortmund | వయసు 31 | €15మి | |
| Dortmund | వయసు 31 | €25మి | |
| Dortmund | వయసు 30 | €32మి | |
| Dortmund | వయసు 30 | €40మి | |
| Dortmund | వయసు 30 | €50మి | |
| Dortmund | వయసు 29 | €50మి | |
| Dortmund | వయసు 29 | €40మి | |
| Dortmund | వయసు 29 | €35మి | |
| Dortmund | వయసు 28 | €35మి | |
| Dortmund | వయసు 28 | €28మి | |
| Dortmund | వయసు 28 | €35మి | |
| Dortmund | వయసు 27 | €40మి | |
| Dortmund | వయసు 27 | €40మి | |
| Dortmund | వయసు 26 | €45మి | |
| Dortmund | వయసు 26 | €45మి | |
| Dortmund | వయసు 25 | €50మి | |
| Dortmund | వయసు 25 | €50మి | |
| Dortmund | వయసు 24 | €40మి | |
| Dortmund | వయసు 24 | €34మి | |
| Dortmund | వయసు 23 | €30మి | |
| Dortmund | వయసు 23 | €27మి | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 23 | €20మి | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 22 | €20మి | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 22 | €14మి | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 21 | €8.5మి | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 21 | €6.5మి | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 21 | €5.5మి | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 20 | €4.5మి | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 20 | €2.5మి | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 20 | €1.5మి | |
| Ahlen | వయసు 20 | €1మి | |
| Ahlen | వయసు 19 | €700వే | |
| Ahlen | వయసు 19 | €250వే | |
| Rot Weiss Ahlen U19 | వయసు 18 | €50వే |
2026 సీజన్లో Marco Reus: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 29 మ్యాచ్లు, 7 గోల్స్, 11 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Marco Reus: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 29 మ్యాచ్లు, 7 గోల్స్, 11 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 1,938. సగటు రేటింగ్: 7.0.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles Galaxy | 28 | 1,906 | 7 | 11 | 7.0 |
| కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Los Angeles Galaxy | 1 | 32 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2025-2026 | కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Los Angeles Galaxy | 4 | 223 | 1 | 1 | 6.8 |
| లీగ్స్ కప్ | Los Angeles Galaxy | 3 | 235 | 2 | 0 | 7.3 | |
| మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles Galaxy | 2 | 180 | 1 | 1 | 8.0 | |
| 2025 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles Galaxy | 18 | 1,295 | 4 | 8 | 7.1 |
| లీగ్స్ కప్ |
| Los Angeles Galaxy |
| 3 |
| 242 |
| 1 |
| 0 |
| 7.3 |
| కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Los Angeles Galaxy | 1 | 78 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2024-2025 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles Galaxy | 8 | 452 | 1 | 2 | 6.8 |
|---|
| 2024 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Los Angeles Galaxy | 6 | 277 | 1 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2023-2024 | బుండెస్లిగా | Borussia Dortmund | 26 | 1,612 | 6 | 6 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Borussia Dortmund | 13 | 485 | 2 | 1 | 6.7 | |
| DFB పోకల్ | Borussia Dortmund | 3 | 185 | 1 | 0 | 7.1 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Borussia Dortmund | 2 | 118 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | బుండెస్లిగా | Borussia Dortmund | 25 | 1,350 | 6 | 4 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Borussia Dortmund | 6 | 325 | 4 | 2 | 7.6 | |
| DFB పోకల్ | Borussia Dortmund | 3 | 191 | 1 | 1 | 7.4 | |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Borussia Dortmund | 3 | 264 | 1 | 1 | 6.9 |
| 2022 | ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 2 | 120 | 1 | 2 | 7.9 |
|---|
| 2021-2022 | బుండెస్లిగా | Borussia Dortmund | 29 | 2,511 | 9 | 12 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Borussia Dortmund | 6 | 499 | 3 | 1 | 6.1 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Borussia Dortmund | 4 | 237 | 1 | 1 | 6.6 | |
| DFB పోకల్ | Borussia Dortmund | 3 | 175 | 0 | 1 | 6.3 | |
| యూరోపా లీగ్ | Borussia Dortmund | 2 | 168 | 0 | 0 | 5.9 | |
| DFL సూపర్ కప్ | Borussia Dortmund | 1 | 90 | 1 | 0 | 8.6 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 2 | 128 | 1 | 1 | 8.0 |
| 2020-2021 | బుండెస్లిగా | Borussia Dortmund | 32 | 2,294 | 8 | 6 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Borussia Dortmund | 10 | 695 | 1 | 2 | 6.7 | |
| DFB పోకల్ | Borussia Dortmund | 6 | 304 | 2 | 4 | 7.7 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Borussia Dortmund | 4 | 295 | 0 | 1 | 7.8 | |
| DFL సూపర్ కప్ | Borussia Dortmund | 1 | 72 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2020 | యూరో | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 1 | 77 | 0 | 1 | 7.7 |
|---|
| 2019-2020 | బుండెస్లిగా | Borussia Dortmund | 19 | 1,501 | 11 | 5 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Borussia Dortmund | 4 | 360 | 0 | 1 | 6.2 | |
| DFB పోకల్ | Borussia Dortmund | 2 | 168 | 1 | 0 | 7.2 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Borussia Dortmund | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.3 | |
| యూరో | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 1 | 85 | 0 | 0 | 7.0 | |
| యూరో క్వాలిఫయింగ్ | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 1 | 61 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019 | DFL సూపర్ కప్ | Borussia Dortmund | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2018-2019 | బుండెస్లిగా | Borussia Dortmund | 27 | 2,322 | 17 | 8 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Borussia Dortmund | 6 | 524 | 1 | 1 | 6.9 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Borussia Dortmund | 5 | 315 | 2 | 0 | 7.7 | |
| DFB పోకల్ | Borussia Dortmund | 3 | 207 | 3 | 1 | 7.6 | |
| యూరో | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 2 | 78 | 1 | 1 | 7.3 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 2 | 90 | 0 | 1 | 5.8 | |
| నేషన్స్ లీగ్ | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 2 | 110 | 0 | 0 | 6.4 | |
| యూరో క్వాలిఫయింగ్ | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 1 | 66 | 2 | 0 | 9.4 |
| 2017-2018 | బుండెస్లిగా | Borussia Dortmund | 11 | 935 | 7 | 0 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | Borussia Dortmund | 4 | 228 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 3 | 211 | 1 | 1 | 6.8 |
| 2016-2017 | బుండెస్లిగా | Borussia Dortmund | 17 | 1,189 | 7 | 4 | 6.8 |
|---|
| 2015-2016 | బుండెస్లిగా | Borussia Dortmund | 26 | 1,925 | 12 | 3 | 7.2 |
|---|
| 2014-2015 | బుండెస్లిగా | Borussia Dortmund | 10 | 715 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2013-2014 | బుండెస్లిగా | Borussia Dortmund | 12 | 884 | 0 | 1 | 7.7 |
|---|
| 2012-2013 | బుండెస్లిగా | Borussia Dortmund | 14 | 819 | 0 | 1 | 7.2 |
|---|
| 2011-2012 | బుండెస్లిగా | Borussia Monchengladbach | 13 | 1,083 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | బుండెస్లిగా | Borussia Monchengladbach | 7 | 612 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2. బుండెస్లిగా | Borussia Monchengladbach | 2 | 169 | 0 | 0 | – |
| 2009-2010 | బుండెస్లిగా | Borussia Monchengladbach | 14 | 763 | 1 | 0 | – |
|---|