నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €500వే (14, అక్టో 2026)
చివరి అప్డేట్:
Martin Expérience FCV Dender EH జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: హైతీ, వయస్సు: 27, ఎత్తు: 178 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €500వే. 2026-2027 సీజన్లో Martin Expérience: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 10 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Martin Expérience చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Dominican Republic vs Haiti; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 2 అక్టోబర్, 2026.
FCV Dender EH: మ్యాచ్లు 6, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన FCV Dender EH జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Martin Expérience 479 నిమిషాలు ఆడారు, 5 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
FCV Dender EH: మ్యాచ్లు 7, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Nancy: మ్యాచ్లు 50, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 4
Cholet: మ్యాచ్లు 23, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Avranches: మ్యాచ్లు 12, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: FCV Dender EH, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Martin Expérience – వయసు: 27 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 9 మార్చి, 1999.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| FCV Dender EH | వయసు 27 | €500వే | |
| Nancy | వయసు 27 | €350వే | |
| Nancy | వయసు 26 | €400వే | |
| Nancy | వయసు 26 | €400వే | |
| Nancy | వయసు 25 | €300వే | |
| Cholet | వయసు 25 | €300వే | |
| Cholet | వయసు 24 | €300వే | |
| Cholet | వయసు 24 | €350వే | |
| Cholet | వయసు 23 | €350వే | |
| Avranches | వయసు 23 | €250వే | |
| Avranches | వయసు 22 | €300వే | |
| Avranches | వయసు 22 | €250వే | |
| Avranches | వయసు 21 | €100వే |
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Martin Expérience – క్లబ్: FCV Dender EH.
Martin Expérience – ఎత్తు: 178 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: హైతీ.
మార్కెట్ విలువ: €500వే.
2026-2027 సీజన్లో Martin Expérience: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 10 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Martin Expérience: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 10 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 749.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ఛాలెంజర్ ప్రో లీగ్ (బెల్జియం) | FCV Dender EH | 7 | 479 | 0 | 0 | 6.6 |
| కాన్కకాఫ్ నేషన్స్ లీగ్ | హైతీజాతీయ జట్టు | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 | |
| 2026 | ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్కకాఫ్) | హైతీజాతీయ జట్టు | 4 | 215 | 0 | 0 | 7.0 |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | హైతీజాతీయ జట్టు | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.1 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | హైతీజాతీయ జట్టు | 1 | 60 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2025-2026 | లీగ్ 2 | Nancy | 20 | 1,272 |
| 1 |
| 1 |
| 6.4 |
| కూప్ డి ఫ్రాన్స్ | Nancy | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2025 | కాన్కకాఫ్ గోల్డ్ కప్ | హైతీజాతీయ జట్టు | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2024-2025 | ఛాంపియొనా నేషనల్ (ఫ్రాన్స్) | Nancy | 28 | 2,520 | 0 | 3 | 6.6 |
|---|
| 2023-2024 | ఛాంపియొనా నేషనల్ (ఫ్రాన్స్) | Cholet | 18 | 1,460 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కూప్ డి ఫ్రాన్స్ | Cholet | 1 | 81 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | ఛాంపియొనా నేషనల్ (ఫ్రాన్స్) | Cholet | 3 | 121 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కూప్ డి ఫ్రాన్స్ | Cholet | 1 | 31 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | ఛాంపియొనా నేషనల్ (ఫ్రాన్స్) | Avranches | 4 | 219 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2020-2021 | ఛాంపియొనా నేషనల్ (ఫ్రాన్స్) | Avranches | 7 | 219 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఒలింపిక్ క్వాలిఫయింగ్ (CONCACAF) | Avranches | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |