నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
అత్యధికం: €2మి (3, జూన్ 2019)
చివరి అప్డేట్:
Marvin Schulz Preußen Münster జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: జర్మనీ, వయస్సు: 31, ఎత్తు: 186 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €400వే. 2026-2027 సీజన్లో Marvin Schulz: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 9 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Marvin Schulz చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Preußen Münster vs Fortuna Dusseldorf; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 4 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 14 అక్టోబర్, 2026.
Preußen Münster: మ్యాచ్లు 9, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Preußen Münster జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Marvin Schulz 259 నిమిషాలు ఆడారు, 3 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Preußen Münster: మ్యాచ్లు 34, గోల్స్ 4, అసిస్ట్లు 3
Holstein Kiel: మ్యాచ్లు 68, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 4
Luzern: మ్యాచ్లు 141, గోల్స్ 18, అసిస్ట్లు 5
Borussia Monchengladbach: మ్యాచ్లు 8, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
సంబంధిత పేజీలు: Preußen Münster, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Marvin Schulz – వయసు: 31 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 15 జనవరి, 1995.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Preußen Münster | వయసు 31 | €400వే | |
| Preußen Münster | వయసు 31 | €450వే | |
| Preußen Münster | వయసు 30 | €600వే | |
| Holstein Kiel | వయసు 30 | €700వే | |
| Holstein Kiel | వయసు 29 | €700వే | |
| Holstein Kiel | వయసు 29 | €700వే | |
| Holstein Kiel | వయసు 28 | €700వే | |
| Holstein Kiel | వయసు 28 | €700వే | |
| Holstein Kiel | వయసు 27 | €800వే | |
| Luzern | వయసు 27 | €800వే | |
| Luzern | వయసు 26 | €800వే | |
| Luzern | వయసు 26 | €1మి | |
| Luzern | వయసు 26 | €1.5మి | |
| Luzern | వయసు 25 | €1మి | |
| Luzern | వయసు 25 | €1.2మి | |
| Luzern | వయసు 25 | €1.2మి | |
| Luzern | వయసు 24 | €1.5మి | |
| Luzern | వయసు 24 | €1.5మి | |
| Luzern | వయసు 24 | €2మి | |
| Luzern | వయసు 24 | €1.5మి | |
| Luzern | వయసు 24 | €1.5మి | |
| Luzern | వయసు 23 | €1మి | |
| Luzern | వయసు 23 | €1.5మి | |
| Luzern | వయసు 23 | €750వే | |
| Luzern | వయసు 22 | €600వే | |
| Luzern | వయసు 22 | €600వే | |
| Luzern | వయసు 22 | €400వే | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 22 | €400వే | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 22 | €500వే | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 21 | €750వే | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 21 | €750వే | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 20 | €500వే | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 20 | €200వే | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 20 | €200వే | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 19 | €200వే | |
| Borussia M’gladbach | వయసు 19 | €100వే |
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Marvin Schulz – క్లబ్: Preußen Münster.
Marvin Schulz – ఎత్తు: 186 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: జర్మనీ.
మార్కెట్ విలువ: €400వే.
2026-2027 సీజన్లో Marvin Schulz: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 9 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Marvin Schulz: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 9 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 259. సగటు రేటింగ్: 6.3.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | 3. లీగ్ | Preußen Münster | 9 | 259 | 3 | 0 | 6.3 |
| 2025-2026 | 2. బుండెస్లిగా | Preußen Münster | 24 | 1,288 | 1 | 3 | 6.3 |
| DFB Pokal | Preußen Münster | 1 | 79 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2024-2025 | బుండెస్లిగా | Holstein Kiel | 12 | 300 | 0 | 0 | 6.2 |
| DFB Pokal | Holstein Kiel | 1 | 60 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2023-2024 | 2. బుండెస్లిగా | Holstein Kiel | 27 | 1,320 | 1 | 2 | 6.8 |
| DFB Pokal |
| Holstein Kiel |
| 1 |
| 45 |
| 0 |
| 0 |
| 6.1 |
| 2022-2023 | 2. బుండెస్లిగా | Holstein Kiel | 26 | 1,722 | 0 | 2 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB Pokal | Holstein Kiel | 1 | 75 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2021-2022 | స్విస్ సూపర్ లీగ్ | Luzern | 30 | 2,293 | 3 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| స్విస్ ఛాలెంజ్ లీగ్ | Luzern | 2 | 166 | 2 | 0 | – | |
| Switzerland Cup | Luzern | 2 | 179 | 0 | 0 | 6.8 | |
| UEFA యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Luzern | 2 | 124 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2020-2021 | స్విస్ సూపర్ లీగ్ | Luzern | 22 | 1,924 | 7 | 1 | 6.9 |
|---|
| 2019-2020 | స్విస్ సూపర్ లీగ్ | Luzern | 23 | 1,834 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA యూరోపా లీగ్ | Luzern | 2 | 158 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | స్విస్ సూపర్ లీగ్ | Luzern | 28 | 2,479 | 4 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA యూరోపా లీగ్ | Luzern | 2 | 122 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2017-2018 | స్విస్ సూపర్ లీగ్ | Luzern | 27 | 2,159 | 2 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2016-2017 | స్విస్ సూపర్ లీగ్ | Luzern | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.9 |
|---|
| 2015-2016 | బుండెస్లిగా | Borussia Monchengladbach | 8 | 394 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|