నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €400వే (13, సెప్టెం 2022)
చివరి అప్డేట్:
Max Watters Port Vale జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: ఫార్వర్డ్, జాతీయత: ఇంగ్లాండ్, వయస్సు: 27, ఎత్తు: 180 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €400వే. 2026-2027 సీజన్లో Max Watters: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 4 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Max Watters చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Port Vale vs Grimsby Town; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 71 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 10 అక్టోబర్, 2026.
Port Vale: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Port Vale జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Max Watters 116 నిమిషాలు ఆడారు, 1 మ్యాచ్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Port Vale: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Mansfield Town: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Dundee United: మ్యాచ్లు 32, గోల్స్ 5, అసిస్ట్లు 3
Barnsley: మ్యాచ్లు 84, గోల్స్ 14, అసిస్ట్లు 6
Cardiff City: మ్యాచ్లు 21, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Milton Keynes Dons: మ్యాచ్లు 15, గోల్స్ 7, అసిస్ట్లు 1
సంబంధిత పేజీలు: Port Vale, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Dundee United | వయసు 27 | €400వే | |
| Dundee United | వయసు 26 | €400వే | |
| Dundee United | వయసు 26 | €350వే | |
| Barnsley | వయసు 26 | €400వే | |
| Barnsley | వయసు 25 | €400వే | |
| Barnsley | వయసు 25 | €400వే | |
| Barnsley | వయసు 24 | €400వే | |
| Cardiff City | వయసు 24 | €300వే | |
| Barnsley | వయసు 24 | €300వే | |
| Cardiff City | వయసు 23 | €400వే | |
| Cardiff City | వయసు 23 | €400వే | |
| Cardiff City | వయసు 23 | €150వే | |
| Cardiff City | వయసు 22 | €150వే | |
| Cardiff City | వయసు 21 | €150వే |
Max Watters – వయసు: 27 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 23 మార్చి, 1999.
పొజిషన్: ఫార్వర్డ్.
Max Watters – క్లబ్: Port Vale.
Max Watters – ఎత్తు: 180 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: ఇంగ్లాండ్.
మార్కెట్ విలువ: €400వే.
2026-2027 సీజన్లో Max Watters: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 4 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Max Watters: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 4 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 218.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | లీగ్ టూ | Port Vale | 2 | 116 | 0 | 0 | 6.2 |
| English Football League Trophy | Port Vale | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.7 | |
| English Football League Trophy | Mansfield Town | 1 | 57 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2025-2026 | స్కాటిష్ ప్రీమియర్షిప్ | Dundee United | 24 | 1,344 | 2 | 3 | 6.6 |
| UEFA యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Dundee United | 4 | 193 | 3 | 0 | 7.2 | |
| Scottish Cup | Dundee United | 3 | 190 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Scottish League Cup |
| Dundee United |
| 1 |
| 17 |
| 0 |
| 0 |
| 6.3 |
| 2024-2025 | లీగ్ వన్ | Barnsley | 30 | 1,409 | 5 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Barnsley | 3 | 179 | 1 | 0 | 7.0 | |
| FA Cup | Barnsley | 1 | 58 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023-2024 | లీగ్ వన్ | Barnsley | 24 | 789 | 3 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Barnsley | 3 | 196 | 0 | 0 | 6.2 | |
| FA Cup | Barnsley | 2 | 81 | 1 | 0 | 6.8 |
| 2022-2023 | లీగ్ వన్ | Barnsley | 21 | 643 | 4 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్షిప్ | Cardiff City | 11 | 522 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2021-2022 | ఛాంపియన్షిప్ | Cardiff City | 7 | 304 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లీగ్ వన్ | Milton Keynes Dons | 11 | 486 | 5 | 1 | 7.1 | |
| FA Cup | Milton Keynes Dons | 2 | 132 | 1 | 0 | 8.0 | |
| English Football League Trophy | Milton Keynes Dons | 1 | 90 | 1 | 0 | – |
| 2020-2021 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Milton Keynes Dons | 1 | 66 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్షిప్ | Cardiff City | 3 | 89 | 0 | 0 | 6.3 | |
| లీగ్ టూ | Crawley Town | 15 | 1,030 | 13 | 0 | 7.3 | |
| FA Cup | Crawley Town | 3 | 153 | 2 | 0 | 7.4 | |
| English Football League Trophy | Crawley Town | 1 | 55 | 1 | 0 | – |
| 2019-2020 | లీగ్ వన్ | Doncaster Rovers | 5 | 55 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Doncaster Rovers | 1 | 21 | 0 | 0 | 6.5 |