ప్రకటన
Mihai Bordeianu Botosani జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: రోమేనియా, వయస్సు: 34, ఎత్తు: 188 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €200వే. 2026-2027: మ్యాచ్లు 4, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Botosani vs UT Arad (10 అక్టోబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €1.4మి (4, ఆగ 2020)
Botosani: మ్యాచ్లు 4, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Botosani జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Mihai Bordeianu 116 నిమిషాలు ఆడారు, 1 మ్యాచ్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Botosani: మ్యాచ్లు 74, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
ACSM Politehnica Iași: మ్యాచ్లు 67, గోల్స్ 6, అసిస్ట్లు 1
Rapid 1923: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Petrolul Ploiesti: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
CFR 1907 Cluj: మ్యాచ్లు 132, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 3
Al-Qadsiah: మ్యాచ్లు 15, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Botosani, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Mihai Bordeianu – వయసు: 34 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 18 నవంబర్, 1991.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Mihai Bordeianu – క్లబ్: Botosani.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Botosani | వయసు 34 | €200వే | |
| Botosani | వయసు 34 | €250వే | |
| ACSM Politehnica Iași | వయసు 33 | €300వే | |
| ACSM Politehnica Iași | వయసు 33 | €350వే | |
| ACSM Politehnica Iași | వయసు 32 | €400వే | |
| ACSM Politehnica Iași | వయసు 32 | €500వే | |
| CFR Cluj | వయసు 31 | €750వే | |
| CFR Cluj | వయసు 31 | €1మి | |
| CFR Cluj | వయసు 31 | €1.2మి | |
| CFR Cluj | వయసు 30 | €1.4మి | |
| CFR Cluj | వయసు 30 | €1.4మి | |
| CFR Cluj | వయసు 29 | €1.4మి | |
| Al Qadsiah | వయసు 29 | €1.4మి | |
| CFR Cluj | వయసు 28 | €1.4మి | |
| CFR Cluj | వయసు 28 | €1మి | |
| CFR Cluj | వయసు 28 | €1.3మి | |
| CFR Cluj | వయసు 27 | €1.3మి | |
| CFR Cluj | వయసు 27 | €1.1మి | |
| CFR Cluj | వయసు 27 | €800వే | |
| CFR Cluj | వయసు 26 | €400వే | |
| Botosani | వయసు 26 | €400వే | |
| Botosani | వయసు 25 | €300వే | |
| Botosani | వయసు 25 | €300వే | |
| Botosani | వయసు 24 | €300వే | |
| Botosani | వయసు 24 | €150వే | |
| Botosani | వయసు 23 | €100వే | |
| Botosani | వయసు 23 | €100వే |
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: రోమేనియా.
మార్కెట్ విలువ: €200వే.
2026-2027 సీజన్లో Mihai Bordeianu: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 4 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Mihai Bordeianu: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 4 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 116. సగటు రేటింగ్: 6.5.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | రొమేనియన్ సూపర్లిగా | Botosani | 4 | 116 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2025-2026 | రొమేనియన్ సూపర్లిగా | Botosani | 28 | 1,596 | 1 | 0 | 6.3 |
| రొమేనియా కప్ | Botosani | 1 | 17 | 0 | 0 | – | |
| 2024-2025 | రొమేనియన్ సూపర్లిగా | Botosani | 3 | 242 | 0 | 0 | 6.4 |
| రొమేనియన్ సూపర్లిగా | ACSM Politehnica Iași | 35 | 3,018 | 5 | 0 | 6.5 | |
| 2023-2024 | రొమేనియన్ సూపర్లిగా | ACSM Politehnica Iași | 31 | 2,265 | 1 | 1 | 6.3 |
| రొమేనియా కప్ |
| ACSM Politehnica Iași |
| 1 |
| 46 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| 2022-2023 | రొమేనియన్ సూపర్లిగా | Rapid 1923 | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| రొమేనియన్ సూపర్లిగా | Petrolul Ploiesti | 1 | 75 | 0 | 0 | 6.8 | |
| రొమేనియన్ సూపర్లిగా | CFR 1907 Cluj | 10 | 535 | 0 | 0 | 6.1 | |
| రొమేనియా కప్ | CFR 1907 Cluj | 3 | 151 | 0 | 0 | – | |
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | CFR 1907 Cluj | 3 | 56 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2021-2022 | రొమేనియన్ సూపర్లిగా | CFR 1907 Cluj | 34 | 2,086 | 1 | 2 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | CFR 1907 Cluj | 7 | 490 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | CFR 1907 Cluj | 2 | 41 | 0 | 0 | – | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | CFR 1907 Cluj | 2 | 107 | 0 | 0 | – | |
| రొమేనియా సూపర్ కప్ | CFR 1907 Cluj | 1 | 86 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | రొమేనియన్ సూపర్లిగా | CFR 1907 Cluj | 17 | 1,363 | 0 | 1 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | CFR 1907 Cluj | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | CFR 1907 Cluj | 1 | 113 | 0 | 0 | 6.9 | |
| సౌదీ ప్రో లీగ్ | Al-Qadsiah | 14 | 1,016 | 0 | 0 | 6.2 | |
| సౌదీ అరేబియా కింగ్స్ కప్ | Al-Qadsiah | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2019-2020 | రొమేనియన్ సూపర్లిగా | CFR 1907 Cluj | 18 | 1,207 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | CFR 1907 Cluj | 8 | 667 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | CFR 1907 Cluj | 4 | 357 | 0 | 0 | 6.2 | |
| యూరో క్వాలిఫయింగ్ | CFR 1907 Cluj | 1 | 6 | 0 | 0 | 6.3 | |
| యూరో | CFR 1907 Cluj | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.9 |
| 2018-2019 | రొమేనియన్ సూపర్లిగా | CFR 1907 Cluj | 9 | 595 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | CFR 1907 Cluj | 3 | 207 | 0 | 0 | – | |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | CFR 1907 Cluj | 2 | 122 | 0 | 0 | – | |
| రొమేనియా సూపర్ కప్ | CFR 1907 Cluj | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2017-2018 | రొమేనియన్ సూపర్లిగా | CFR 1907 Cluj | 3 | 76 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| రొమేనియన్ సూపర్లిగా | Botosani | 12 | 1,000 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2016-2017 | రొమేనియన్ సూపర్లిగా | Botosani | 16 | 1,021 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2015-2016 | రొమేనియన్ సూపర్లిగా | Botosani | 9 | 515 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2014-2015 | రొమేనియన్ సూపర్లిగా | Botosani | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
|---|