నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €1.3మి (11, అక్టో 2021)
చివరి అప్డేట్:
స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: తుర్కియె, వయస్సు: 32, ఎత్తు: 175 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €350వే. 2026-2027 సీజన్లో Murat Paluli: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 5 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Murat Paluli చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Keçiörengücü vs Sivasspor; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 19 సెప్టెంబర్, 2026.
Sivasspor: మ్యాచ్లు 123, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 9
Göztepe: మ్యాచ్లు 71, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 3
Hatayspor: మ్యాచ్లు 7, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Murat Paluli – వయసు: 32 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 9 ఆగస్టు, 1994.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Murat Paluli – ఎత్తు: 175 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: తుర్కియె.
మార్కెట్ విలువ: €350వే.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Sivasspor | వయసు 32 | €350వే | |
| Sivasspor | వయసు 31 | €400వే | |
| Sivasspor | వయసు 31 | €400వే | |
| Sivasspor | వయసు 31 | €450వే | |
| Sivasspor | వయసు 31 | €450వే | |
| Sivasspor | వయసు 30 | €550వే | |
| Sivasspor | వయసు 30 | €700వే | |
| Sivasspor | వయసు 30 | €800వే | |
| Sivasspor | వయసు 30 | €800వే | |
| Sivasspor | వయసు 29 | €800వే | |
| Sivasspor | వయసు 29 | €650వే | |
| Sivasspor | వయసు 29 | €650వే | |
| Sivasspor | వయసు 29 | €750వే | |
| Sivasspor | వయసు 28 | €800వే | |
| Sivasspor | వయసు 28 | €750వే | |
| Sivasspor | వయసు 28 | €850వే | |
| Göztepe | వయసు 27 | €575వే | |
| Göztepe | వయసు 27 | €800వే | |
| Göztepe | వయసు 27 | €1.2మి | |
| Göztepe | వయసు 27 | €1.3మి | |
| Göztepe | వయసు 26 | €1.2మి | |
| Göztepe | వయసు 26 | €1మి | |
| Göztepe | వయసు 26 | €700వే | |
| Göztepe | వయసు 25 | €450వే | |
| Göztepe | వయసు 25 | €200వే | |
| Hatayspor | వయసు 24 | €225వే | |
| Hatayspor | వయసు 24 | €200వే | |
| Hatayspor | వయసు 24 | €100వే | |
| Hatayspor | వయసు 23 | €50వే | |
| Erzurumspor | వయసు 22 | €100వే |
2026-2027 సీజన్లో Murat Paluli: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 5 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Murat Paluli: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 5 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 333. సగటు రేటింగ్: 6.2.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | టర్కిష్ మొదటి లీగ్ | Sivasspor | 5 | 333 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2025-2026 | టర్కిష్ మొదటి లీగ్ | Sivasspor | 33 | 2,838 | 0 | 3 | 6.6 |
| 2024-2025 | సూపర్ లిగ్ | Sivasspor | 31 | 2,737 | 1 | 4 | 6.4 |
| Turkish Cup | Sivasspor | 2 | 115 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2023-2024 | సూపర్ లిగ్ | Sivasspor | 21 | 1,536 | 0 | 2 | 6.4 |
| Turkish Cup | Sivasspor | 3 | 270 | 0 | 0 | – | |
| 2023 |
| Turkish Super Cup |
| Sivasspor |
| 1 |
| 73 |
| 0 |
| 0 |
| 5.8 |
| 2022-2023 | సూపర్ లిగ్ | Sivasspor | 20 | 1,525 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Sivasspor | 6 | 430 | 0 | 0 | 6.0 | |
| Turkish Cup | Sivasspor | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | సూపర్ లిగ్ | Göztepe | 22 | 1,746 | 0 | 1 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Turkish Cup | Göztepe | 2 | 150 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | సూపర్ లిగ్ | Göztepe | 34 | 2,411 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Turkish Cup | Göztepe | 1 | 59 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | సూపర్ లిగ్ | Göztepe | 10 | 789 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Turkish Cup | Göztepe | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | టర్కిష్ మొదటి లీగ్ | Hatayspor | 7 | 530 | 0 | 0 | – |
|---|