
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €1.5మి (6, జూన్ 2019)
చివరి అప్డేట్:
Murilo Souza Gil Vicente జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: ఫార్వర్డ్, జాతీయత: బ్రెజిల్, వయస్సు: 31, ఎత్తు: 176 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €800వే. 2026-2027 సీజన్లో Murilo Souza: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 8 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Murilo Souza చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Moreirense vs Gil Vicente; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 83 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 9 అక్టోబర్, 2026.
Gil Vicente: మ్యాచ్లు 6, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Gil Vicente జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Murilo Souza 403 నిమిషాలు ఆడారు, 4 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Gil Vicente: మ్యాచ్లు 122, గోల్స్ 24, అసిస్ట్లు 14
Sukhothai: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Kyoto Sanga: మ్యాచ్లు 18, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Lviv: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Mallorca: మ్యాచ్లు 17, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Sporting Gijon: మ్యాచ్లు 16, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 3
సంబంధిత పేజీలు: Gil Vicente, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Gil Vicente | వయసు 31 | €800వే | |
| Gil Vicente | వయసు 31 | €800వే | |
| Kyoto Sanga | వయసు 30 | €850వే | |
| Kyoto Sanga | వయసు 30 | €1మి | |
| Gil Vicente | వయసు 29 | €1.2మి | |
| Gil Vicente | వయసు 29 | €900వే | |
| Gil Vicente | వయసు 28 | €1మి | |
| Gil Vicente | వయసు 28 | €800వే | |
| Gil Vicente | వయసు 28 | €600వే | |
| Gil Vicente | వయసు 27 | €600వే | |
| Gil Vicente | వయసు 27 | €600వే | |
| Mallorca | వయసు 26 | €600వే | |
| Mallorca | వయసు 26 | €800వే | |
| Mallorca | వయసు 25 | €1మి | |
| Sporting Braga | వయసు 25 | €1.2మి | |
| Sporting Gijon | వయసు 25 | €1.2మి | |
| Sporting Braga | వయసు 25 | €1.5మి | |
| Sporting Braga | వయసు 24 | €1.5మి | |
| Sporting Braga | వయసు 24 | €500వే | |
| Nacional da Madeira | వయసు 23 | €600వే | |
| Nacional da Madeira | వయసు 23 | €350వే | |
| Nacional da Madeira | వయసు 22 | €225వే | |
| Joinville | వయసు 21 | €150వే | |
| Joinville | వయసు 21 | €200వే | |
| Botafogo | వయసు 20 | €350వే | |
| Botafogo | వయసు 20 | €500వే |
Murilo Souza – వయసు: 31 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 31 అక్టోబర్, 1994.
పొజిషన్: ఫార్వర్డ్.
Murilo Souza – క్లబ్: Gil Vicente.
Murilo Souza – ఎత్తు: 176 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: బ్రెజిల్.
మార్కెట్ విలువ: €800వే.
2026-2027 సీజన్లో Murilo Souza: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 8 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Murilo Souza: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 8 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 583.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ప్రిమీరా లీగా | Gil Vicente | 6 | 403 | 1 | 0 | 6.9 |
| థాయ్ లీగ్ 1 | Sukhothai | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2025-2026 | ప్రిమీరా లీగా | Gil Vicente | 32 | 2,589 | 11 | 4 | 6.8 |
| Portuguese Cup | Gil Vicente | 1 | 66 | 0 | 0 | – | |
| 2025 | J1 లీగ్ | Kyoto Sanga | 11 | 288 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024 | J1 లీగ్ | Kyoto Sanga | 7 | 73 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 |
| ప్రిమీరా లీగా |
| Gil Vicente |
| 31 |
| 1,998 |
| 4 |
| 5 |
| 6.5 |
| Portuguese Cup | Gil Vicente | 4 | 328 | 1 | 0 | 7.1 |
| 2022-2023 | ప్రిమీరా లీగా | Gil Vicente | 28 | 2,197 | 5 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portuguese League Cup | Gil Vicente | 3 | 234 | 0 | 3 | 7.7 | |
| Portuguese Cup | Gil Vicente | 1 | 77 | 0 | 0 | – | |
| ఉక్రేనియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ | Lviv | 1 | 18 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2021-2022 | ప్రిమీరా లీగా | Gil Vicente | 14 | 850 | 2 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2020-2021 | Portuguese League Cup | Gil Vicente | 2 | 50 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| సెగుండా డివిజన్ | Mallorca | 14 | 544 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Copa del Rey | Mallorca | 2 | 190 | 0 | 0 | 5.3 | |
| క్యాంపియొనాటో సెర్జిపానో డివిజన్ 1 (బ్రెజిల్) | Mallorca | 1 | 11 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | సెగుండా డివిజన్ | Sporting Gijon | 16 | 969 | 2 | 3 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ప్రిమీరా లీగా | Sporting Braga | 7 | 382 | 0 | 0 | – | |
| UEFA యూరోపా లీగ్ | Sporting Braga | 4 | 117 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Portuguese League Cup | Sporting Braga | 1 | 5 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2018-2019 | ప్రిమీరా లీగా | Sporting Braga | 13 | 841 | 3 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portuguese Cup | Sporting Braga | 2 | 112 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Portuguese League Cup | Sporting Braga | 2 | 53 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2014-2015 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Botafogo - RJ | 8 | 331 | 0 | 0 | – |
|---|