నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €1మి (12, డిసెం 2023)
చివరి అప్డేట్:
Nicolás Ramírez Universidad de Chile జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: చిలీ, వయస్సు: 29, ఎత్తు: 183 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €800వే. 2026 సీజన్లో Nicolás Ramírez: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 34 మ్యాచ్లు, 2 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Nicolás Ramírez చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Universidad de Chile vs Nublense; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 57 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 13 అక్టోబర్, 2026.
Universidad de Chile: మ్యాచ్లు 22, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Universidad de Chile జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Nicolás Ramírez 1778 నిమిషాలు ఆడారు, 21 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Universidad de Chile: మ్యాచ్లు 75, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
Barcelona SC(ECU): మ్యాచ్లు 28, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
Huachipato: మ్యాచ్లు 121, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 1
Deportes Temuco: మ్యాచ్లు 17, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Universidad de Chile, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Universidad de Chile | వయసు 29 | €800వే | |
| Universidad de Chile | వయసు 28 | €800వే | |
| Universidad de Chile | వయసు 28 | €800వే | |
| Barcelona | వయసు 27 | €800వే | |
| Barcelona | వయసు 27 | €1మి | |
| Huachipato | వయసు 26 | €1మి | |
| Huachipato | వయసు 26 | €750వే | |
| Huachipato | వయసు 25 | €750వే | |
| Huachipato | వయసు 25 | €375వే | |
| Huachipato | వయసు 25 | €375వే | |
| Huachipato | వయసు 24 | €375వే | |
| Huachipato | వయసు 24 | €375వే | |
| Huachipato | వయసు 23 | €450వే | |
| Huachipato | వయసు 23 | €450వే | |
| Huachipato | వయసు 22 | €300వే | |
| Huachipato | వయసు 22 | €350వే | |
| Huachipato | వయసు 22 | €250వే | |
| Deportes Temuco | వయసు 21 | €200వే | |
| Deportes Temuco | వయసు 20 | €250వే |
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Nicolás Ramírez – క్లబ్: Universidad de Chile.
Nicolás Ramírez – ఎత్తు: 183 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: చిలీ.
మార్కెట్ విలువ: €800వే.
2026 సీజన్లో Nicolás Ramírez: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 34 మ్యాచ్లు, 2 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Nicolás Ramírez: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 34 మ్యాచ్లు, 2 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 2,712. సగటు రేటింగ్: 6.9.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Universidad de Chile | 21 | 1,688 | 2 | 0 | 7.0 |
| Chilean Cup | Universidad de Chile | 8 | 695 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Copa de la Liga | Universidad de Chile | 4 | 239 | 0 | 0 | 6.8 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Universidad de Chile | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2025-2026 | కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Universidad de Chile | 2 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| Copa de la Liga | Universidad de Chile | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 | |
| 2025 |
|---|
| లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ |
| Universidad de Chile |
| 13 |
| 766 |
| 0 |
| 0 |
| 6.6 |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Universidad de Chile | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.7 |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Universidad de Chile | 1 | 34 | 0 | 0 | 6.0 |
| Chilean Cup | Universidad de Chile | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2024-2025 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Universidad de Chile | 8 | 590 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chilean Cup | Universidad de Chile | 4 | 163 | 0 | 0 | – | |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Universidad de Chile | 3 | 225 | 0 | 0 | 6.8 | |
| లిగాప్రో సీరీ A (ఈక్వెడార్) | Barcelona SC(ECU) | 5 | 345 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2024 | లిగాప్రో సీరీ A (ఈక్వెడార్) | Barcelona SC(ECU) | 11 | 945 | 0 | 1 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Barcelona SC(ECU) | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2023-2024 | లిగాప్రో సీరీ A (ఈక్వెడార్) | Barcelona SC(ECU) | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Barcelona SC(ECU) | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.4 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Barcelona SC(ECU) | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 | |
| లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2023 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 23 | 1,843 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|
| 2022-2023 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 4 | 356 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2022 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 6 | 431 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2021-2022 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లిగా డి అస్సెన్సో చిలీ | Huachipato | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2021 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 22 | 1,953 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chilean Cup | Huachipato | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Huachipato | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2020-2021 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 33 | 2,785 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Huachipato | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2019-2020 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 5 | 450 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Huachipato | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2019 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2018-2019 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 4 | 279 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Deportes Temuco | 7 | 0 | 0 | 0 | 7.0 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Deportes Temuco | 1 | 0 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2018 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Deportes Temuco | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2017-2018 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Deportes Temuco | 6 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Deportes Temuco | 2 | 0 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2016-2017 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Universidad de Chile | 1 | 68 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2015-2016 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Universidad de Chile | 5 | 397 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|