ప్రకటన
Nicolò Barella Inter జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: ఇటలీ, వయస్సు: 29, ఎత్తు: 172 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €50మి. 2026-2027: మ్యాచ్లు 16, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 4. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Feyenoord vs Inter Milan (4 నవంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:

నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €80మి (4, జూన్ 2024)
Inter Milan: మ్యాచ్లు 9, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 2
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Inter Milan జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Nicolò Barella 752 నిమిషాలు ఆడారు, 8 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Inter Milan: మ్యాచ్లు 377, గోల్స్ 32, అసిస్ట్లు 63
Cagliari: మ్యాచ్లు 109, గోల్స్ 7, అసిస్ట్లు 8
Como: మ్యాచ్లు 14, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Inter, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Nicolò Barella – వయసు: 29 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 7 ఫిబ్రవరి, 1997.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Nicolò Barella – క్లబ్: Inter.
Nicolò Barella – ఎత్తు: 172 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: ఇటలీ.
మార్కెట్ విలువ: €50మి.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Inter | వయసు 29 | €50మి | |
| Inter | వయసు 29 | €50మి | |
| Inter | వయసు 28 | €60మి | |
| Inter | వయసు 28 | €65మి | |
| Inter | వయసు 28 | €75మి | |
| Inter | వయసు 27 | €80మి | |
| Inter | వయసు 27 | €80మి | |
| Inter | వయసు 26 | €75మి | |
| Inter | వయసు 26 | €75మి | |
| Inter | వయసు 25 | €70మి | |
| Inter | వయసు 25 | €70మి | |
| Inter | వయసు 24 | €70మి | |
| Inter | వయసు 24 | €65మి | |
| Inter | వయసు 24 | €60మి | |
| Inter | వయసు 23 | €55మి | |
| Inter | వయసు 23 | €50మి | |
| Inter | వయసు 23 | €36మి | |
| Inter | వయసు 22 | €45మి | |
| Cagliari | వయసు 22 | €36మి | |
| Cagliari | వయసు 21 | €30మి | |
| Cagliari | వయసు 21 | €30మి | |
| Cagliari | వయసు 21 | €25మి | |
| Cagliari | వయసు 21 | €20మి | |
| Cagliari | వయసు 20 | €15మి | |
| Cagliari | వయసు 20 | €8మి | |
| Cagliari | వయసు 20 | €5మి | |
| Cagliari | వయసు 20 | €4మి | |
| Cagliari | వయసు 19 | €2.5మి | |
| Cagliari | వయసు 19 | €1.8మి | |
| Como | వయసు 19 | €1.3మి | |
| Cagliari | వయసు 18 | €800వే | |
| Cagliari | వయసు 18 | €800వే | |
| Cagliari | వయసు 17 | €500వే | |
| Cagliari U19 | వయసు 17 | €200వే | |
| Cagliari U19 | వయసు 16 | €200వే | |
| Cagliari U19 | వయసు 16 | €150వే | |
| Cagliari U19 | వయసు 16 | €50వే |
2026-2027 సీజన్లో Nicolò Barella: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 16 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 4 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Nicolò Barella: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 16 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 4 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 1,236.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | సీరీ A | Inter Milan | 9 | 752 | 1 | 2 | 7.0 |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Inter Milan | 4 | 306 | 0 | 1 | 7.1 | |
| నేషన్స్ లీగ్ | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 3 | 178 | 0 | 1 | 7.0 | |
| 2026 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Inter Milan | 5 | 280 | 0 | 1 | 7.1 |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 9 | 722 | 0 | 1 | 6.9 | |
| 2025-2026 | సీరీ A | Inter Milan | 34 | 2,533 | 3 | 8 | 7.0 |
| Inter Milan |
| 8 |
| 596 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| కొప్పా ఇటాలియా | Inter Milan | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
| ఇటాలియన్ సూపర్ కప్ | Inter Milan | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2024-2025 | సీరీ A | Inter Milan | 33 | 2,526 | 3 | 6 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Inter Milan | 13 | 994 | 0 | 2 | 6.9 | |
| క్లబ్ ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | Inter Milan | 4 | 332 | 0 | 1 | 6.8 | |
| కొప్పా ఇటాలియా | Inter Milan | 3 | 149 | 0 | 0 | 6.9 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Inter Milan | 3 | 231 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ఇటాలియన్ సూపర్ కప్ | Inter Milan | 2 | 165 | 0 | 0 | 6.6 | |
| నేషన్స్ లీగ్ | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 4 | 343 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2024 | యూరో | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 10 | 842 | 1 | 3 | 7.1 |
|---|
| 2023-2024 | సీరీ A | Inter Milan | 37 | 2,860 | 2 | 3 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Inter Milan | 8 | 466 | 0 | 1 | 6.8 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Inter Milan | 4 | 240 | 1 | 0 | 7.1 | |
| ఇటాలియన్ సూపర్ కప్ | Inter Milan | 2 | 129 | 0 | 0 | 7.1 | |
| కొప్పా ఇటాలియా | Inter Milan | 1 | 46 | 0 | 0 | 6.8 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 2 | 135 | 1 | 0 | 7.4 |
| 2022-2023 | సీరీ A | Inter Milan | 35 | 2,621 | 6 | 6 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Inter Milan | 12 | 997 | 3 | 0 | 6.8 | |
| కొప్పా ఇటాలియా | Inter Milan | 4 | 338 | 0 | 2 | 7.2 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Inter Milan | 3 | 203 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ఇటాలియన్ సూపర్ కప్ | Inter Milan | 1 | 71 | 0 | 1 | 7.4 | |
| నేషన్స్ లీగ్ | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 6 | 422 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2022 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Inter Milan | 4 | 276 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 6 | 353 | 0 | 0 | 6.9 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 1 | 89 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ఫైనలిసిమా | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021-2022 | సీరీ A | Inter Milan | 36 | 2,931 | 3 | 12 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Inter Milan | 6 | 496 | 0 | 0 | 7.1 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Inter Milan | 5 | 307 | 2 | 1 | 7.4 | |
| కొప్పా ఇటాలియా | Inter Milan | 5 | 415 | 1 | 0 | 7.4 | |
| ఇటాలియన్ సూపర్ కప్ | Inter Milan | 1 | 89 | 0 | 0 | – | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 1 | 63 | 0 | 0 | 7.8 |
| 2020-2021 | సీరీ A | Inter Milan | 36 | 2,900 | 3 | 7 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Inter Milan | 6 | 528 | 0 | 1 | 6.3 | |
| కొప్పా ఇటాలియా | Inter Milan | 4 | 309 | 0 | 2 | 7.8 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Inter Milan | 2 | 86 | 0 | 1 | 6.3 | |
| యూరోపా లీగ్ | Inter Milan | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.6 | |
| నేషన్స్ లీగ్ | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 8 | 671 | 2 | 1 | 7.0 | |
| యూరో | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 2 | 177 | 0 | 1 | 6.8 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 2 | 92 | 1 | 0 | 7.1 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020 | యూరో | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 4 | 296 | 1 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2019-2020 | సీరీ A | Inter Milan | 27 | 2,013 | 1 | 4 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | Inter Milan | 5 | 333 | 1 | 1 | 7.0 | |
| కొప్పా ఇటాలియా | Inter Milan | 4 | 364 | 1 | 0 | 7.4 | |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Inter Milan | 4 | 289 | 1 | 0 | 7.0 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Inter Milan | 1 | 70 | 0 | 0 | – | |
| ఇంటర్నేషనల్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Inter Milan | 1 | 44 | 0 | 0 | – | |
| యూరో | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 5 | 382 | 0 | 0 | 7.5 |
| 2019 | యూరోపియన్ అండర్-21 ఛాంపియన్షిప్ | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 1 | 89 | 1 | 0 | 8.2 |
|---|
| 2018-2019 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Inter Milan | 1 | 83 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| సీరీ A | Cagliari | 35 | 3,117 | 1 | 3 | 6.6 | |
| కొప్పా ఇటాలియా | Cagliari | 3 | 180 | 0 | 0 | 6.7 | |
| యూరోపియన్ అండర్-21 ఛాంపియన్షిప్ | Cagliari | 2 | 180 | 0 | 2 | 7.3 | |
| యూరో | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.3 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | ఇటలీజాతీయ జట్టు | 2 | 154 | 0 | 0 | – |
| 2017-2018 | సీరీ A | Cagliari | 34 | 2,964 | 6 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2016-2017 | సీరీ A | Cagliari | 28 | 1,910 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2015-2016 | సీరీ B | Como | 14 | 1,266 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| సీరీ B | Cagliari | 4 | 155 | 0 | 1 | 6.4 |
| 2014-2015 | సీరీ A | Cagliari | 3 | 129 | 0 | 0 | – |
|---|