నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €2.5మి (1, జూన్ 2022)
చివరి అప్డేట్:
Oumar Gonzalez Al Kuwait జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: కామెరూన్, వయస్సు: 28, ఎత్తు: 186 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €900వే. 2026-2027 సీజన్లో Oumar Gonzalez: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 2 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Oumar Gonzalez చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Al Kuwait vs Al Khaldiya; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 14 అక్టోబర్, 2026.
Al Kuwait: మ్యాచ్లు 3, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Al Kuwait జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Oumar Gonzalez 270 నిమిషాలు ఆడారు, 3 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Al Kuwait: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
Al-Raed SFC: మ్యాచ్లు 94, గోల్స్ 8, అసిస్ట్లు 3
Chambly Oise: మ్యాచ్లు 41, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 2
Ajaccio: మ్యాచ్లు 66, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Al Kuwait, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Oumar Gonzalez – వయసు: 28 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 25 ఫిబ్రవరి, 1998.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Al Raed | వయసు 28 | €900వే | |
| Al Raed | వయసు 27 | €1మి | |
| Al Raed | వయసు 27 | €1.5మి | |
| Al Raed | వయసు 26 | €1.8మి | |
| Al Raed | వయసు 26 | €2మి | |
| Al Raed | వయసు 25 | €2.3మి | |
| Ajaccio | వయసు 25 | €2.5మి | |
| Ajaccio | వయసు 24 | €2.5మి | |
| Ajaccio | వయసు 24 | €2.5మి | |
| Ajaccio | వయసు 24 | €1.5మి | |
| Ajaccio | వయసు 23 | €1.2మి | |
| Chambly | వయసు 23 | €1మి | |
| Chambly | వయసు 22 | €1మి | |
| Chambly | వయసు 22 | €1మి | |
| Chambly | వయసు 22 | €450వే | |
| Chambly | వయసు 21 | €500వే | |
| Chambly | వయసు 21 | €500వే | |
| Villefranche | వయసు 21 | €250వే | |
| Epinal | వయసు 18 | €250వే | |
| Metz | వయసు 18 | €100వే | |
| Metz B | వయసు 17 | €150వే | |
| Metz B | వయసు 17 | €150వే |
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Oumar Gonzalez – క్లబ్: Al Kuwait.
Oumar Gonzalez – ఎత్తు: 186 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: కామెరూన్.
మార్కెట్ విలువ: €900వే.
2026-2027 సీజన్లో Oumar Gonzalez: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 2 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Oumar Gonzalez: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 2 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 180. సగటు రేటింగ్: 7.0.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ టూ | Al Kuwait | 2 | 180 | 1 | 0 | 7.0 |
| 2026 | ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (CAF) | కామెరూన్జాతీయ జట్టు | 2 | 172 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2025-2026 | సౌదీ డివిజన్ 1 | Al-Raed SFC | 31 | 2,693 | 2 | 2 | 6.9 |
| సౌదీ అరేబియా కింగ్స్ కప్ | Al-Raed SFC | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2024-2025 | సౌదీ ప్రో లీగ్ | Al-Raed SFC | 27 | 2,270 | 3 | 0 | 6.7 |
| సౌదీ అరేబియా కింగ్స్ కప్ | Al-Raed SFC | 3 | 300 |
| 0 |
| 1 |
| 7.2 |
| 2023-2024 | సౌదీ ప్రో లీగ్ | Al-Raed SFC | 31 | 2,665 | 3 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| సౌదీ అరేబియా కింగ్స్ కప్ | Al-Raed SFC | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2023 | CAF ఆఫ్రికా కప్ ఆఫ్ నేషన్స్ | కామెరూన్జాతీయ జట్టు | 3 | 93 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | కామెరూన్జాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022-2023 | అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Chambly Oise | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లీగ్ 1 | Ajaccio | 30 | 2,578 | 0 | 0 | 6.3 | |
| కూప్ డి ఫ్రాన్స్ | Ajaccio | 2 | 71 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021-2022 | లీగ్ 2 | Ajaccio | 33 | 2,736 | 2 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2020-2021 | లీగ్ 2 | Ajaccio | 1 | 85 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లీగ్ 2 | Chambly Oise | 19 | 1,550 | 1 | 1 | 6.8 |
| 2019-2020 | లీగ్ 2 | Chambly Oise | 21 | 1,798 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|